Dada wa Dulla Makabila "" Ugomvi wangu na Dulla Makabila ulianza Pale Alipomuacha Mwarabu - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Dada wa Dulla Makabila "" Ugomvi wangu na Dulla Makabila ulianza Pale Alipomuacha Mwarabu

 


" Ugomvi wangu na @dullamakabila ulianza Pale alipomuacha Mwarabu . Kwasababu aimtambulisha Kwetu na kudai Pale ndio amefika na mimi nikamuonyesha mahaba yote . Sasa alivyomuacha ikabidi nimwambie kua anachofanya sio sahihi " - @amina_vikoba (Dada wa Dulla Makabila )



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz