Akiba Yangu Yote Katika ATM Yangu Ilibiwa Na Rafiki Yangu Mzuri - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Akiba Yangu Yote Katika ATM Yangu Ilibiwa Na Rafiki Yangu Mzuri

Akiba Yangu Yote Katika ATM Yangu Ilibiwa Na Rafiki Yangu Mzuri


Jina langu ni Omari na sababu pekee mimi ni hai na kufanya vizuri ni kwa sababu nilikutana na Daktari Kiwanga, mtaalamu wa mimea ya kitamaduni ambaye alinisaidia kupata pesa zangu zote ambazo ziliondolewa kwenye ATM yangu bila idhini yangu au ufahamu.Yote ilianza wakati rafiki yangu mkubwa, Mwangeka, alianza kuja mahali kwangu mara nyingi zaidi kuliko kawaida na kwa kuwa nilikuwa nimemchukulia kama rafiki mkubwa, sikujali kumuacha ndani ya nyumba wakati nilikuwa nikifanya safari zangu.

Siku moja, nilikuwa karibu na mji wakati Mwangeka alinipigia simu na kuniuliza nimkopee KSh 15,000 kwa dharura na singeweza kuondoa pesa hizo kutoka kwa ATM yangu, kwani nilikuwa nimeiachia kadi nyumbani. Alidhani nilikataa kimakusudi kumsaidia. Kwa kuwa alikuwa na ufunguo wa nyumba yangu, alipata njia kuelekea nyumbani kwangu na kutafuta pesa kwa nyumba na ndipo alipopata kadi yangu ya ATM.

Kisha akakimbilia kwenye tawi la ATM na alinijua vizuri sana hata kufikiria sahihi PIN yangu ambayo ilikuwa mwaka wangu wa kuzaliwa. Kisha akanipigia simu na kuniambia ameondoa KSh 75,000 yote ambayo ilikuwa katika akaunti yangu na ambayo pia ilikuwa akiba yangu ambayo nilikuwa napanga kumuandikisha kaka yangu mdogo katika shule ya upili."Nimechukua pesa zako zote. Nilikuuliza msaada na haukujibu na unaniita rafiki yako bora. Ninakimbia na hautanipata, "alisema.Nilishtuka zaidi ya maneno. Sikuweza kuamini mtu ambaye nilimpigia simu na kumtendea kama kaka alikuwa amenisaliti. Haraka nikakimbilia kituo cha polisi na baada ya kurekodi taarifa niliambiwa tusubiri uchunguzi.

Wakati huo, Mwangeka alikuwa amepotea na alikuwa akifurahia akiba yangu, wakati polisi walikuwa wakichelewesha uchunguzi.Nilipokwenda kituo siku nne baadaye, watekelezaji wa sheria waliniambia kuwa na subira kwani wana kesi muhimu zaidi za kushughulikia. Nilishtushwa sana na nilikuwa naanza kukata tamaa kwa kuwa pesa yangu yote ilikuwa imeibiwa.Nilipokuwa nikitoka, nilikutana na mwanamke ambaye aliniuliza kwa nini ninaonekana kuwa na mawazo na nikamsimulia shida yangu ambayo alisema anajua mtu ambaye atasaidia. Aliniambia juu ya Daktari Kiwanga ambaye ni mtaalam wa mimea ya jadi na anaweza kutengeneza miiko ambayo itasaidia kurejesha vitu vilivyoibiwa. Sikuwa na wakati wa kupoteza, mara moja nikamfikia kwa njia ya simu ambapo alielewa madhila yangu na kuniambia atatumia kisanii ambacho kitanisaidia kupata pesa yangu.


Siku iliyofuata saa tano asubuhi, nikasikia mtu akigonga mlango wangu na nilishangaa kumkuta Mwangeka, akiwa na pesa zote mikononi mwake. Alipiga magoti akasema samahani kwa kukuibiwa kakangu.nilimpigia Daktari Kiwanga nikamshukuru kwa kunisaidia.Namshauri mtu yeyote aliye na shida kama hiyo kumtembelea daktari Kiwanga kwani hufanya uchunguzi kwa wateja wake kwa kuuliza maswali machache ya kujichunguzia mwenyewe katika eneo la maisha ya mtu kama changamoto katika nyanja za kifedha na za mwili, kati ya zingine.

Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Dk. Kiwanga wanasema wamepokea uponyaji wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo yao ya upweke. Wasiliana na mtaalamu wa miti shamba Dk.Kiwanga. Anaponya shinikizo la damu, ugonjwa wa sukari, vidonda, kisonono, kaswende, Kifua kikuu, udhaifu wa kiume kati ya vitu vingine.

Daktari pia anasuluhisha changamoto za maisha kama maswala ya upendo, shida za kifamilia, ugumu wa biashara, huongeza bahati yako, ambayo ni kushinda michezo ya bahati nasibu na kesi za korti, kupandishwa cheo kazini na kuondosha roho na ndoto za kishetani.

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile

Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti www.kiwangadoctors.com.

Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz