UNAYAJUA MATUMIZI YA PIPI KIFUA YA KUMDATISHA MME WAKO?????? 🍬🍬 - EDUSPORTSTZ

Latest


 

UNAYAJUA MATUMIZI YA PIPI KIFUA YA KUMDATISHA MME WAKO?????? 🍬🍬

Kama nilivyosema mapenzi ni sanaa shoga na ubunifu piaaa πŸ‘ŒπŸ‘ŒπŸ‘Œkupeana mautam ndio habari inayotakiwaπŸ‘ŒπŸ‘ŒπŸ‘Œ
 matumizi mengine ya pipi haswa hizi za kifua, unaambiwa pipi za kifua🍬 bibi ni dawa ya mume ya kumpa raha, sasa wewe kujifanya pipi za watoto tu shoga yangu hapa mjini kuna habari mpya shoga ile pipi ni muhimu isikose nyumbani kwako. πŸ‘Œ
Ukiwa mwenye hamu kwamba unataka siku hiyo ukutane na mwenzio sho-ga nenda kaoge,πŸ›πŸšΏπŸšΏπŸšΏ jitawaze vizuri
Wakati unajiandaa, utaoga ujitawaze vizuri sana huko kwa bibi🚿 halafu ukishakuwa umejifuta unajiandaa sasa kwenda kita-ndani ili ukachume tunda
Eeenhee aka mwenzangu mapenzi kila mtu aridhikeπŸ‘Œpia pipi kifua inatumika ktk kufanyia romance yaani imumunye mdomoni kisha ile hewa mpulizie ktk kitundu cha kukojolea weeeeeee kichina lazima kihusike sana hapo hayo ndio matumizi ya pipi kifua sio kula tu mpaka mapenzini ina kazi yake......
KWENYE TE-NDO LA NDOA SHURTI UWE MBUNIFU KWA MMEOπŸ‘ŒπŸΎSIO KILA SIKU DIZAIN ILE ILE UTACHOKWA πŸ‘ŒπŸΎ
PIPI KIFUA HIYO MWALI TUMIA KUMPAGAWISHA MMEO NA WEWE MWENYEWE
PIPI KIFUWA UNAWEZA KUNYONYEA KIMSTARI KILE CHA PUM....B HATAR MWALI PIPI KIFUWA NYONYEA MAENEO MENGINE HATARI PIPI KIFUWA KULA NAE NDENDA HATARI KAMA MNATEMEANA PIPI KIFUWA NYONYEA MASIKIO VICHUCHUU VYAKE VIDOGO RAHAAAA
NI NZUR SANA MUME LAZIMA ASISIMKE NA ATAULIZA HIZI ULIKUWA WAPI CKU ZOTE USINIPE πŸ‘ŒπŸΎ
KILE KIMSTARI CHA PUM.......B. UKIMNYO-NYA IPASAVYO YAANI UMEMROGA HAJAWAHI NYONYWA IVYO ATAKAA KAZIN ANAKUWAZA WEWE TU πŸ‘ŒπŸΎ
NUNUWA PIPI KIFUWA WEKA NDANI USIKOSE PIPI KLA CKU MBADILISHIE MAPIGO MZEE
MKISHA KULA MPO WASAFI MTT UNANUKIA VIUDI AU VIPFYUM VYAKO CHUKUA PIPI WEKA MDOMON IMUNGUNYE KIDOGO NENDA KAMPE MZEE DEN-DA HUKU UNAMTEMEA PIPI MWEEE NI NZURI ZAID NI SABABU INARUDISHA UPENDO HATA ULOPOROMOKA


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz