Si kazi ya mchepuko wa Mwanaume wako kuiheshimu ndoa yenu,bali ni........! - EDUSPORTSTZ

EDUSPORTSTZ

BREAKING

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

DOWNLOAD AJIRA DAILY HAPA

Friday, 27 March 2020

Si kazi ya mchepuko wa Mwanaume wako kuiheshimu ndoa yenu,bali ni........!

Si kazi ya mchepuko wa Mwanaume wako kuiheshimu ndoa yenu, bali ni kazi ya mume wako kuiheshimu ndoa yenu.
Kumbuka, wewe na mume wako pekee nd'o mlisimama mbele ya madhabahu na kula kiapo cha ndoa, hivyo acha kupigana na mtu wa nje ambaye hakuwepo wakati mnakula kiapo.
Hivi, utapigana na wanawake wangapi kabla hujagundua kuwa Mume wako ndio haheshimu Kiapo mlichoapa?.
Haijazoeleka, lakini Muda mwingine ukweli ni vizuri usemwe, dili na Mume wako.
Share