MOYO 💖 WA MWANAMKE NI KAMA KIKAPU CHA SOKONI HUBEBA KILA MTU NA MWISHO KABISA YOTE HUONDOLEWA NA KUBAKIA CHENYEWE 🤔 - EDUSPORTSTZ

Latest

MOYO 💖 WA MWANAMKE NI KAMA KIKAPU CHA SOKONI HUBEBA KILA MTU NA MWISHO KABISA YOTE HUONDOLEWA NA KUBAKIA CHENYEWE 🤔


Wanaume kama wangelipewa MOYO ðŸ’– kama wa Mwanamke wallah ni wanaume wachache sana wangelibakia salama, lakini vile Mwanaume anakuja kwenye maisha ya Mwanamke kwa kujinasibu ANAO UPENDO ðŸ’˜ WA DHATI halafu kwa kipindi kifupi hawezi tena kuonyesha UPENDO ðŸ’˜ WA DHATI ðŸ’• na kuacha MAUMIVU MAKALI KWA MWANAMKE HUYO ðŸ’”
Moyo wa Mwanaume ni mdogo sana wala hauwezi kuhimili changamoto za MAPENZI Kwani Mwanaume anaweza kukabiliana na DHIKI peke yake maana ndilo eneo lake, Mwanamke aliumbiwa MAPENZI ndo maana anaweza kukabiliana nayo, Jiulize maswali mawili Kisha uje na majibu sahihi:-
 KWA NINI MWANAUME AKIONA JAPO MSG HAWEZI KUMSAMEHE.
 KWA NINI MWANAUME HAWEZI KUVUMILIA MWANAMKE WAKE AKIONEKANA NA MWANAUME MWINGINE.
Kisha MTAZAME MWANAMKE na usitahamilivu wake, Ndo maana MOYO ðŸ’– wa Mwanaume naufananisha na ki bakuri🍜 hakiwezi kuweka mchanganyiko wa mambo ðŸ˜‚
Basi tuwape wanawake zetu heshima na kuwaonyesha UPENDO ðŸ’˜ WA DHATI ðŸ’• ili wafurahie maisha ya NDOA ZAO.
Kuishi na Mwanamke kwa kumtazama kama MLINZI WA FAMILIA ðŸ‘ª ni kosa sana, Wanaume walio wengi wanawapenda watoto kuliko MAMA ZAO kiasi kwamba wanawake hao hukosa furaha na kuzama kwenye UPWEKE ðŸ˜­
Ukimuona Mwanamke ana FURAHA NA AMANI KWENYE NDOA YAKE UJUE AMEPATA MUME BORA ðŸ’ª
Wengi wao wanawake wanaishi kwenye NDOA kuogopa AIBU YA KUACHIKA huku wakibakia kwenye MATESO YA NAFSI ðŸ˜­
#Elista_Kasema_ila_Sio_Sheria ðŸ”¨




Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment

Edusportstz