HIVI UNAJUA MKE WAKO ANAWEZA KUFIKA MARA NYINGI KILELENI MFULULIZO BILA KUJALI SIZE YA UBOO WAKO HATA KAMA KIBAMIA ‼️ - EDUSPORTSTZ

EDUSPORTSTZ

BREAKING

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

DOWNLOAD AJIRA DAILY HAPA

Sunday, 16 February 2020

HIVI UNAJUA MKE WAKO ANAWEZA KUFIKA MARA NYINGI KILELENI MFULULIZO BILA KUJALI SIZE YA UBOO WAKO HATA KAMA KIBAMIA ‼️

Image result for kufika kileleni
👇☝🏿
Wanasayansi kuna kitu wanaita MULTIPLE ORGA--SMS, kwa Wanawake,

Hii ni hali ambapo Mwanamke anaweza kufika kileleni Zaid ya Mara moja mfululizo ndani ya muda mfupi!

Tafiti zinaonesha wanawake hawahitaji REFRACTORY period,, to the next Orga--sm,

Ila Hali huwa haiko hivyo kwa uzoefu wa Asilimia kubwa ya Wanawake , tena WENGINE ambao ni ASILIMIA kubwa hawajui utamu wa KILELENI , haya Kwa wenye upenyo wa KUFIKA KILELENI nao , Akikojoa Mara moja, ndo basi tena

Tatizo ni nini🙄🙄🙄🙄👉🙄👈🏃
☝🏿👇
SIO kweli kua Wanawake wa Tanzania au Barani Afrika wakikojoa mara moja ndo basi, maumbile ni yale yale dunia nzima. Inawezekana kabisa huwa Mke humwadalii mazingira ya kumpa multiple orga==sms.
👇
Jaribu njia hii hapa chini kama unapata shida kumpa Mke WAKO 🙏 multiple orga===sms.
KWANZA
👍Unaweza kuanza kwa kumpa clitoral orga==sm, hii ni rahisi kabisa.
👍Unachotakiwa kufanya ni kustimulate kisimi chake.
👍 Kwa kusugua kwa kidole na kwa uhakika zaidi kwa kutumia ulimi. Ukifanya kwa uhakika atapata org==asm ya kwanza, na ukiendelea anaweza kupata nyingine zaidi na zaidi.
PILI
👍Org===asm nyingine unaweza kumpa kwa kustimulate g spot yake(kama unajua ilipo) kwa kidole tu. ukiingiza uboo ndani ya k kwa juu
👍Hiyo ni sehemu sensitive sana na ukistimulate kwa uhakika lazima atafika kileleni.
TATU
👍 Baada ya hapo unaweza kumpa blended org===asm.
👍 Hii unastimulate kisimi chake (preferably kwa ulimi) huku unastimulate G-spot.
👍Hapo lazima atafika kileleni. Mume wa unahesabu lakini👉😀👈
NNE
👍Nyingine sasa unaweza kumpa kwa UBOO. 👍Ukiwa na sexxxx---ual stamina ya kutosha na ukijua wapi pa kugusa lazima utampa org===asms nyingine kadri utakavyo.
👍Hapo utakua umempa org==asms za kutosha, na usishangae akapata hata squirting or===gasm katika hatua hizo.👇
Wanawake wote, wamewekewa uwezo huo na MUNGU wakufika KILELENI MFULULIZO Ila yapasa umakini , ujuzi hakikisha tu unakua romantic katika mambo yako Kwa Mke wako
mambo yako ,Mhhh yatakuwa mubashara kabisaaaaa nadhani umenipata , ila hiyo G-sport sijakuacha check mchoro huo kwenye Post , Daktari wa Wanawake anaitwa Grafenberg alisema amegundua kitu kwenye Uke ambacho alikua akikishika kinampatia Mwanamke raha. Akakipa jina G spot, yaani Grafenberg spot, check mchoro. Wengi uuliza G-spot ya Mwanamke ndio ipi ⁉️Na ipo sehemu gani kwa mwanamke 
👇
NAENDELEA KUKUPA TUITION MAANA NAJUA UTAIPENDA.
👇
NA JE, HIVI KUMPA OR==GASM MWANAMKE HAKUNA UHUSIANO PIA NA SIZE YA UBOO MAANA KUNA WENGINE NI VIBAMIA👉🙄👈
G-SPOT iko kwenye kuta za juu za uke,yaani katikati kwa juu,
ingiza kidole,elekeza ukuta wa juu wa uke ,ndio utaipata G-Spot,mishipa ya kisimi inapita pembeni ya uke ndio maana kuna clitoris orga==sm ambayo ni tofauti na vaginal orga==sm

Je, UKUBWA WA UUME au UDOGO WA UUME unasaidia katika kumridhisha mwanamke kinyumba❓
Je ni urefu au unene wa uume unatakiwa❓
Je, urefu wa uume ni suala muhimu kwa Mke kuridhika kimapenzi❓👇👇👂👂☝🏿
Hii ni imani potofu ambayo imewafanya Wanaume wengi kujiingiza kufanya ukuzaji wa ume zao kwa gharama kubwa na wengine kupoteza pesa zao kwa ajili ya kutafuta dawa za kienyeji ili kuongeza maumbile kuwa marefu zaidi👉🙄🙄🙄🙄🙄🙄👈🏃🏃🏃🏃
👂👂👇☝🏿
Huko ni kupoteza muda na pesa.
Ingawa urefu wa uume hauna umuhimu kama imani potofu inavyodai bado suala la msingi ni uimara wa misuli ya uume.
👍 Kwani misuli ya uume ikiwa imara basi Mwanaume huwa na uwezo (strength/flexibility) ambayo itaweza kumpa sifa Mume kwa Mke wake kuliko kushabikia kuwa na jumbo size😁😁😁😁😁😁👌👉🙄👈🏃
👍Hii ina maana bila kujali una urefu kiasi gani au ufupi kiasi gani, kama una misuli imara hilo ndilo jambo la msingi kwa Mwanaume.
👇
Tuweke suala la hiyo imani potofu pembeni hivi ni kitu gani Mwanamke twahitaji physically ili afurahie tendo la ndoa❓
👍Suala la muhimu ni kuwa na ufahamu wa anatomy kuhusu Mwanamke (uke); ukweli ni kwamba nerves nyingi zipo within inches mbili kutoka mlango wa uke (vaginal opening) na asilimia kubwa ya nerves zipo katika mzunguko wa mlango wa uke.
👇
👍Hii ina maana Mwanaume yeyote mwenye uume wa inches mbili kama anajua namna ya kumfikisha MKE kuridhika au kufika kileleni kupitia uke (vaginal climax) basi ataweza kumfikisha MKE wake kileleni👈
👇
Je, ni unene (thickness) wa uume huweza kumridhisha mwanamke kimapenzi❓
Ni kweli unene inaweza kuwa ni factor hasa kutokana na uwezo wa Mwanamke alionao kukaza misuli ya uke.
👇
Je mwanamke ana umri gani❓ Amekuwa na Wanaume wangapi ⁉️ Na amezaa watoto wangapi ❓Na zaidi amefanya kitu gani kuhakikisha misuli yake (uke) inakuwa imara❓
👇☝🏿
👉Mfano:Ingawa suala la unene wa Uume si tatizo kwa Wanawake wa nchi za Asia kama Japan, Singapore au Philippines kwa kuwa suala la kukaza misuli kwa Wanawake ni moja ya sanaa.
👉Wanawake wa huko hucheza michezo ya kuingiza ping pong-ball (mipira mfano wa tennis) sita kwenye uke na kuzirusha futi 15 ili kuingia kwenye ndoo huku kila kimpira kinapotoka kinaendana na popping sound bila kukosa hata kimoja.
👉Pia huweza kuingia ndizi iliyomenywa kwenye uke huanza kuzikata ndizo (slice) vipande vipande huku vikidondoka.
👉Fikiria sasa likija suala la mapenzi hii inaonesha kwamba hao Wanawake wanajua jinsi ya kuridhisha Waume zao na kwao size does not matter.
👉Bahati mbaya ni kwamba tamaduni nyingi za Africa, ulaya na Amerika hazina mazoea ya kuwa na mazoezi ya kukaza misuli ya uke au uume.
👍Hivyo unene wa Uume ni muhimu kwa Mwanamke ambaye uke wake ni mpana na dhaifu pia kama misuli yake hoi.

NAOMBA 🙏 UNIELEWE VIZURI HAPA☝🏿👇

Hapa sina maana Mwanamke ajihusishe na mchezo huu, it is illegal; najaribu kuelezea uwezo wa misuli ya uke ukifanyiwa mazoezi ina kiwango cha juu kuimili unyumba.
👇
Je, inakuwaje kama Mwanaume ana uume mkubwa (unene na urefu) zaidi ya wastani ambao wanaume wengi huwa❓👇

👉Tafiti nyingi zinaonesha Wanawake wengi hulalamika pale Mwanaume anapokuwa na uume mkubwa zaidi ya kawaida na hasa kama hajui namna ya kuutumia👉🙄👈
👉Wanawake wengi huona ni kikwazo KIKUBWA kwa ajili ya KUFURAHIA kutombana  kama Mke na Mume, na wakati mwingine Mwanamke hujisikia kutoweza na huishia kukwepa.
👂👂👇
👍Pia Wanaume wenyewe ambao wana uume mkubwa , tafiti zinaonesha kwamba wengi hujikuta katika huzuni na wanaombolezo kwa sababu Wake zao kujisikia maumivu na kuumia na hata imesababisha mahusiano ya kimapenzi kati ya MKE na Mume kuzolota.
👇
Je, hutokea nini pale Mwanaume mwenye umbo kubwa akakutana na Mwanamke mwenye uke uliobana❓
👇
Na Wanaume ambao ukubwa wa uume (thickness ni zaidi ya kawaida wanapokutana na Mwanamke ambaye ana size ndogo ya uke, au hakuwa amelowana vya kutosha au hajazaa mtoto kabisa au bikira❓
👇
Suala la kutombana  linakuwa shughuli nzito kuihimili kwani lazima Mwanamke akubaliane na mikiki na maumivu za kuta za uke zinapochanwa.
👇
Na pia kama mwanaume ana urefu unaozidi inches 6 ambayo ni kiwango cha wastani kwa Wanaume basi Mwanamke anaweza kujikuta anajuta kwani anaweza kuhisi Mwanaume anagonga hadi kwenye kizazi (internal reproductive organs)👉🙄👈
👇
Na matokeo yake Mwanamke hujikuta anakaribisha magonjwa kama cysts ambayo huhitaji surgery na pia huweza kupata infections ambazo huweza kusababisha kukosa watoto.
👇
Nini kifanyike❓
Jambo la msingi ni kwa Mwanaume kufahamu namna ya kutumia Uboo wake vizuri, hii ni pamoja na kuwa kumjali Mke wake kwa kufanya maandalizi ya kutosha.
👇
Je, nini faida ya kuwa na uume mkubwa au uume mdogo❓
👇
Kama Mwanamke ana uke ambao ni mpana na hawezi kuthibiti mwendo (misuli imelegea) basi boo kubwa kama hiyo huweza kumsaidia kupata hisia za kufurahia Tendo la NDOA , hapa haijalishi Mwanaume ana skills zozote au la.
👇
Na Mwanaume ambaye ana Uume mdogo kuliko kawaida anaweza kuwa na faida kwa Mwanamke ambaye ana uke mdogo (tight).
👇
Hii ina maana Mwanaume mwenye uume mkubwa ana kwenda sambamba na Mwanamke mwenye uke mpana na hili ambatanisho huwawezesha hao wawili kuwa na ridhiko la TENDO LA NDOA
Na Mwanaume mwenye umbile dogo ana kwenda sambamba na Mwanamke mwenye uke tight.
🔴🔴🔴🔴🔴🔴🔴🔴🔴🔴🔴🔴🔴🔴🔴☝🏿