-->

Type something and hit enter

author photo
By On
Pakua App MPYA ya 'EDUSPORTSTZ NEWS-(Lite Version)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB


kumekuwa na tetesi nyingi sana kuhusu usajili kujiandaa kwa msimu ujao wa ligi kuu tanzania bara.

Timu kubwa hasa simba, yanga, na azam zimekuwa zikihusishwa na wachezaji mbalimbali.

Klabu ya yanga imeonekana tofauti kidogo na misimu mingine katika mbinu za kufanya usajili kimya kimya bila ya tetesi zozote.

Jana kupitia ukurasa wa instagram wa klabu ya yanga ulitoa taarifa kwa kumtumia mchezaji makka edward na kutoa ujumbe ulisomeka ya kwamba hatatumia jezi namba 8 kwa msimu ujao kwa heshima ya mchezaji anaekuja.

Lakini klabu hiyo haikutoa taarifa rasmi ya nani atavaa jezi hiyo mpka pale utambulisho rasmi utakapofanywa.

pia kumekuwa na taarifa ya kwamba yanga wamemrudisha mchezaji wake wa zamani mrisho ngassa akitokea ndanda ambako alikuwa kwa msimu mmoja alipojiunga kutoka mbeya city.

EDUSPORTSTZ inakutakia maandalizi mema ya siku. inakuomba kulike facebook page yetu au kufollow kupitia blog eneo la follow by email ili kutumiwa habari kwa wakati.
Enter your email address:


Delivered by EDUSPORTSTZ
Subscribe to EDUSPORTSTZ
Pakua App MPYA ya 'EDUSPORTSTZ NEWS-(Lite Version)' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA HAPA KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako Utasoma habari zote hata kama hauna MB

Click to comment
 
Blog Meets Brand