EDUSPORTSTZ

Edusportstz ni blog maalumu kwa habari za siasa, michezo, kazi, ufadhiri wa masomo, michezo, technologia, mapenzi, ujasiriamali na nyinginezo kibao.

BREAKING

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

Sunday, 8 October 2017

MATOKEO YA MECHI ZOTE ZA JANA TAREHE 07


Image result for SPORTS NEWS

World Cup - UEFA Qualification:: group A
October 7
FT
Sweden
8 - 0
Luxembourg

FT
Belarus
1 - 3
Netherlands

FT
Bulgaria
0 - 1
France

World Cup - UEFA Qualification:: group B
October 7
FT
Faroe Islands
0 - 0
Latvia

FT
Andorra
0 - 2
Portugal

FT
Switzerland
5 - 2
Hungary

World Cup - UEFA Qualification:: group H
October 7
FT
Bosnia-Herzegovina
3 - 4
Belgium

FT
Gibraltar
0 - 6
Estonia

FT
Cyprus
1 - 2
Greece

World Cup - CONCACAF Qualification:: final stage
October 7
FT
USA
4 - 0
Panama

FT
Mexico
3 - 1
Trinidad and Tobago

World Cup - CAF Qualification:: 3rd round: group A
October 7
FT
Libya
1 - 2
DR Congo

FT
Guinea
1 - 4
Tunisia

World Cup - CAF Qualification:: 3rd round: group B
October 7
FT
Cameroon
2 - 0
Algeria

FT
Nigeria
1 - 0
Zambia

World Cup - CAF Qualification:: 3rd round: group C
October 7
FT
Morocco
3 - 0
Gabon

World Cup - CAF Qualification:: 3rd round: group D
October 7
FT
South Africa
3 - 1
Burkina Faso

FT
Cape Verde
0 - 2
Senegal

World Cup - CAF Qualification:: 3rd round: group E
October 7
FT
Uganda
0 - 0
Ghana

England - League 1
October 7
FT
Doncaster Rovers
4 - 1
Southend United

FT
Milton Keynes Dons
1 - 4
Bradford City

FT
Northampton Town
0 - 6
Bristol Rovers

FT
Oxford United
3 - 0
AFC Wimbledon

FT
Plymouth Argyle
1 - 2
Fleetwood Town

FT
Rochdale
0 - 1
Rotherham United

FT
Scunthorpe United
1 - 2
Wigan Athletic

FT
Walsall
1 - 1
Shrewsbury Town

England - League 2
October 7
FT
Barnet
0 - 0
Coventry City

FT
Accrington Stanley
0 - 2
Luton Town

FT
Carlisle United
0 - 1
Exeter City

FT
Cheltenham Town
2 - 1
Swindon Town

FT
Colchester United
2 - 0
Mansfield Town

FT
Crewe Alexandra
1 - 0
Stevenage

FT
Lincoln
2 - 1
Chesterfield

FT
Morecambe
0 - 1
Crawley Town

FT
Newport County
2 - 0
Yeovil Town

FT
Notts County
1 - 1
Forest Green Rovers

FT
Port Vale
1 - 2
Grimsby Town

FT
Cambridge United
1 - 3
Wycombe Wanderers

England - National League
October 7
FT
Barrow
2 - 2
Leyton Orient

FT
Boreham Wood
1 - 1
FC Halifax Town

FT
Gateshead FC
1 - 2
Bromley

FT
Macclesfield Town
1 - 0
Ebbsfleet United

FT
Maidenhead United
3 - 3
Aldershot Town

FT
Maidstone
1 - 1
Guiseley

FT
Solihull Moors
1 - 2
Hartlepool United

FT
Sutton United
2 - 1
AFC Fylde

FT
Torquay United
0 - 2
Dover

FT
Tranmere Rovers
0 - 0
Chester FC

FT
Woking
1 - 0
Dagenham & Redbridge

FT
Wrexham
2 - 1
Eastleigh

England - National League North
October 7
FT
Alfreton Town
0 - 2
Chorley

FT
Blyth Spartans
6 - 3
Nuneaton Town

FT
Bradford PA
1 - 1
Kidderminster Harriers

FT
Curzon
1 - 2
Harrogate

FT
Darlington
1 - 1
Stockport

FT
North Ferriby United
3 - 3
FC United of Manchester

FT
Salford City
2 - 3
Leamington

FT
Southport
1 - 2
Spennymoor Town FC

FT
Tamworth
1 - 2
Gainsborough

FT
Telford
2 - 1
Boston United

FT
York City
2 - 1
Brackley Town

England - National League South
October 7
FT
Chelmsford
5 - 2
Eastbourne Borough

FT
Concord Rangers
1 - 1
Havant and Waterlooville

FT
Dartford
3 - 1
Bognor Regis Town

FT
Gloucester City
1 - 3
Braintree Town

FT
Hemel Hempstead
1 - 1
Weston Super Mare

FT
Hungerford Town
2 - 2
East Thurrock United

FT
Oxford City
2 - 3
Poole Town FC

FT
St.Albans
2 - 0
Bath City

FT
Truro City
1 - 1
Hampton & Richmond

FT
Wealdstone
2 - 1
Whitehawk

FT
Welling United
4 - 0
Chippenham Town

Italy - Serie B
October 7
FT
Salernitana
0 - 0
Ascoli Picchio FC 1898

FT
Cesena
1 - 0
Spezia

Italy - Serie C:: group A
October 7
FT
US Gavorrano
1 - 4
Arzachena

Italy - Serie C:: group C
October 7
FT
Akragas
2 - 2
Bisceglie

FT
Juve Stabia
2 - 3
Lecce

FT
Matera
1 - 0
Racing Fondi

FT
Virtus Francavilla
2 - 1
Sicula Leonzio

FT
Fidelis Andria
0 - 0
Paganese

FT
Trapani
3 - 0
Reggina

FT
Rende
2 - 1
Catanzaro

Spain - LaLiga 1|2|3
October 7
FT
Sporting Gijon
3 - 0
Sevilla Atletico

FT
Almeria
0 - 3
Huesca

FT
Reus
1 - 1
Leonesa

FT
Tenerife
2 - 0
Gimnastic

FT
Cadiz
0 - 2
Osasuna

Spain - Segunda B:: group I
October 7
FT
Rapido de Bouzas
1 - 1
Cerceda

FT
Guijuelo
0 - 0
Rayo Majadahonda

Spain - Segunda B:: group II
October 7
FT
SD Gernika
0 - 0
SD Amorebieta

FT
Arenas Getxo
0 - 0
Burgos CF

FT
Real Sociedad B
1 - 0
CD Lealtad

Spain - Segunda B:: group III
October 7
FT
UE Olot
2 - 0
Atletico Saguntino

Germany - Regionalliga Bayern
October 7
FT
FV Illertissen
2 - 1
VfB Eichstаеtt

FT
Ingolstadt II
5 - 1
FC Unterfoehring

FT
SV Seligenporten
1 - 1
FC Schweinfurt

FT
VfR Garching
0 - 1
Greuther Fuerth II

FT
Burghausen
3 - 1
SpVgg Bayreuth

FT
Nuernberg II
2 - 0
FC Memmingen

FT
SV Schalding-Heining
2 - 1
Augsburg II

Germany - Regionalliga Nord
October 7
FT
Hamburger SV II
3 - 0
TSV Havelse

FT
Wolfsburg II
2 - 1
Oldenburg

FT
SSV Jeddeloh
2 - 1
Altonaer FC 93

Germany - Regionalliga Südwest
October 7
FT
Eintracht Stadtallendorf
4 - 2
VfB Stuttgart II

FT
FCA Walldorf
3 - 1
TSV Schott Mainz

FT
Mainz 05 II
2 - 2
Ulm

Germany - Regionalliga West
October 7
Postp.
Alemannia Aachen
? - ?
FC Koeln II

FT
Borussia Moenchengladbach II
0 - 4
Wattenscheid

FT
SV Roedinghausen
3 - 2
RW Essen

FT
TuS Erndtebrueck
0 - 4
Wuppertal

Postp.
Westfalia Rhynern
? - ?
SC Wiedenbrueck

Belgium - First Division B:: 1st stage
October 7
FT
KFCO Beerschot-Wilrijk
0 - 3
Cercle Brugge

Portugal - Segunda Liga
October 7
FT
Nacional
0 - 4
Real SC

FT
Oliveirense
2 - 1
Academico Viseu

FT
Penafiel
0 - 0
Academica

Portugal - League Cup:: group C
October 7
FT
Vitoria de Guimaraes
1 - 1
Feirense

Scotland - Challenge Cup
October 7
FT
Cove Rangers
0 - 3
Crusaders

FT
Falkirk
2 - 0
Dunfermline Athletic

FT
Inverness CT
3 - 0
Peterhead

AET
Montrose
1 - 3
Queen of South

FT
St. Mirren
1 - 3
Raith Rovers

FT
TNS
4 - 0
Elgin City

FT
Dundee United
1 - 0
Linfield

International - Friendlies
October 7
FT
Tanzania
1 - 1
Malawi

FT
Russia
4 - 2
South Korea

FT
Saudi Arabia
5 - 2
Jamaica

International - Club Friendlies
October 7
FT
San Martin San Juan
1 - 0
Boca Juniors

FT
Genclerbirligi
0 - 1
Karabukspor

FT
Genoa
2 - 0
Sion

FT
Domzale
1 - 1
Udinese

Euro U-19 - Qualification: group 2
October 7
FT
Germany U19
7 - 1
N.Ireland U19

FT
Poland U19
3 - 0
Belarus U19

Euro U-19 - Qualification: group 4
October 7
FT
Slovenia U19
5 - 0
Malta U19

FT
Netherlands U19
2 - 0
Hungary U19

Euro U-19 - Qualification: group 7
October 7
FT
Serbia U19
4 - 1
Azerbaijan U19

FT
Ireland U19
5 - 0
Cyprus U19

Euro U-19 - Qualification: group 9
October 7
FT
Italy U19
2 - 1
Estonia U19

FT
Sweden U19
3 - 0
Moldova U19

Euro U-19 - Qualification: group 12
October 7
FT
Montenegro U19
1 - 0
Albania U19

FT
Ukraine U19
2 - 1
Norway U19

World Cup U-17 - Group C
October 7
FT
Germany U17
2 - 1
Costa Rica U17

FT
Iran U17
3 - 1
Guinea U17

World Cup U-17 - Group D
October 7
FT
Brazil U17
2 - 1
Spain U17

FT
North Korea U17
0 - 1
Niger U17

Denmark - 2nd Division:: group 1
October 7
FT
B 93
1 - 0
Broenshoej

FT
Skovshoved
3 - 0
Hilleroed

Denmark - 2nd Division:: group 2
October 7
FT
Greve
2 - 2
Dalum

FT
Marienlyst
5 - 0
HIK

FT
Kolding IF
2 - 1
Middelfart G og BK

Denmark - 2nd Division:: group 3
October 7
FT
Aarhus Fremad
5 - 0
IF Lyseng

FT
FC Sydvest 05
3 - 1
Ringkoebing

FT
Jammerbugt FC
3 - 0
Kjellerup

FT
Odder IGF
4 - 2
VSK Aarhus

Finland - Ykkonen
October 7
FT
AC Oulu
1 - 1
EIF

Ireland - Airtricity League
October 7
FT
Bray Wanderers
3 - 3
Galway United FC

FT
Drogheda United
0 - 2
Shamrock Rovers

FT
Finn Harps
0 - 2
Dundalk

FT
St. Patrick's Athletic
2 - 2
Limerick

FT
Sligo Rovers
1 - 0
Bohemian FC

Ireland - 1st Division
October 7
FT
Cobh Ramblers
2 - 1
Waterford FC

FT
Athlone Town
0 - 4
UCD

FT
Longford Town
1 - 0
Wexford FC

FT
Shelbourne
3 - 1
Cabinteely

Wales - Premier League
October 7
FT
Aberystwyth
0 - 0
Barry Town

FT
Bala Town
0 - 1
Bangor City

FT
Cefn Druids AFC
0 - 0
Newtown

FT
Prestatyn Town FC
3 - 2
Carmarthen

Northern Ireland - Premiership
October 7
FT
Ards
0 - 1
Glentoran

Postp.
Carrick Rangers
? - ?
Crusaders

FT
Cliftonville
2 - 0
Warrenpoint Town

FT
Dungannon Swifts
2 - 1
Ballymena United

Postp.
Linfield
? - ?
Glenavon

Russia - 1st Division
October 7
FT
FC Yenisey Krasnoyarsk
4 - 1
Khimki

FT
Sibir Novosibirsk
0 - 2
Avangard Kursk

FT
FC Rotor Volgograd
1 - 2
Olimpiec Nizhny

FT
FC Tambov
1 - 1
Dinamo St Petersburg

FT
FC Orenburg
3 - 0
Tyumen

FT
Spartak Moscow II
1 - 2
Shinnik Yaroslavl

FT
Kuban Krasnodar
0 - 0
Luch Energiya Vladivostok

FT
Zenit St. Petersburg II
2 - 0
Tom Tomsk

FT
Baltika
2 - 1
FC Volgar

FT
Fakel
1 - 0
Krylya Sovetov Samara

Russia - 2nd Division:: west
October 7
FT
Kolomna
0 - 2
Murom

FT
Znamya
0 - 1
Dinamo St Petersburg II

FT
Chertanovo Moscow
2 - 0
Pskov 747

FT
Veles Moscow
0 - 0
FC Dolgoprudny

FT
Luki-Energiya
1 - 2
CRFSO Smolensk

FT
Spartak Kostroma
0 - 2
Lokomotiv-Kazanka Moscow

Russia - 2nd Division:: center
October 7
FT
Energomash Belgorod
3 - 2
Zenit Penza

FT
Saturn Ramenskoye
1 - 3
FC Ryazan

FT
Sokol Saratov
2 - 1
Kaluga

Canc.
Strogino
? - ?
Yunost Moscow

FT
Zorky Krasnogorsk
2 - 1
Torpedo Moscow

FT
Strogino
1 - 0
FC Rotor Volgograd II

FT
Ararat Moscow
1 - 0
Dinamo Briansk

Russia - 2nd Division:: Ural/Povolzhye
October 7
FT
FC Chelyabinsk
1 - 1
Krylya Sovetov Samara II

FT
Anzhi-Junior Zelenodolsk
0 - 1
Zenit Izhevsk

FT
Neftekhimik
2 - 0
Ural II

Canc.
Dinamo Kirov
? - ?
Syzran-2003

Canc.
FC Chelyabinsk
? - ?
Akademiya Togliati

FT
Mordovya
3 - 0
FC Orenburg II

FT
Volga Ulyanovsk
3 - 2
NoSta

Russia - 2nd Division:: south
October 7
FT
Akademia Rostov
1 - 1
Chayka

FT
Anzhi Makhachkala II
4 - 0
Angusht Nazran

Canc.
FC Rotor Volgograd II
? - ?
Legion Dynamo

FT
Mashuk-KMV
1 - 0
Spartak Nalchik

FT
Chernomorets Novorossiysk
2 - 1
FC Krasnodar II

FT
Druzhba
0 - 3
SKA Rostov

Poland - 1st Liga
October 7
FT
Odra Opole
1 - 0
Bytovia Bytow

FT
Chojniczanka Chojnice
0 - 0
Gornik Leczna

FT
Wigry Suwalki
2 - 0
Stal Mielec

Poland - 2nd Liga
October 7
FT
Stal Stalowa Wola
1 - 2
Siarka Tarnobrzeg

FT
GKS Jastrzebie
1 - 2
Garbarnia

FT
Lodzki KS
1 - 0
Wisla Pulawy

FT
Blekitni Stargard
1 - 2
Rozwoj Katowice

FT
Olimpia Elblag
1 - 0
Warta Poznan

FT
MKS Kluczbork
2 - 2
ROW Rybnik 1964

FT
Znicz Pruszkow
3 - 1
Radomiak Radom

Argentina - Primera B Nacional
October 7
FT
Boca Unidos
1 - 1
Deportivo Riestra

FT
Independiente Rivadavia
2 - 0
Instituto

FT
Quilmes
1 - 0
Los Andes

FT
Brown de Adrogue
3 - 1
Agropecuario

FT
Aldosivi
1 - 3
Almagro

FT
Ferro Carril Oeste
0 - 1
Juventud Unida Gualeguaychu

Argentina - Primera B Metropolitana
October 7
FT
Club Atletico Platense
4 - 0
CA Fenix

FT
Barracas Central
1 - 2
Colegiales

FT
Acassuso
0 - 1
CD UAI Urquiza

FT
CA Defensores de Belgrano
1 - 2
Comunicaciones

FT
Club Atletico Estudiantes
1 - 0
Deportivo Espanol

Argentina - Copa Argentina
October 7
AP
Huracan
0 - 0
Velez Sarsfield *

Brazil - Serie A
October 7
FT
Cruzeiro
2 - 1
Ponte Preta

Brazil - Serie B
October 7
FT
Boa Esporte Clube
1 - 2
Paysandu

FT
CRB
1 - 0
ABC

FT
Goias
2 - 0
Nautico

FT
Criciuma
2 - 1
Londrina EC

FT
Oeste FC
3 - 0
Guarani

Ecuador - Serie A:: clausura
October 7
FT
Fuerza Amarilla SC
1 - 1
LDU de Quito

Paraguay - Division Profesional:: clausura
October 7
FT
Nacional
0 - 0
Deportivo Capiata

FT
Luqueno
2 - 0
Independiente CG

Peru - Primera División:: clausura
October 7
FT
Alianza Atletico
1 - 1
Deportivo Municipal

Uruguay - Primera División:: clausura
October 7
FT
Racing
1 - 1
Boston River

USA - NASL Fall
October 7
FT
FC Edmonton
0 - 1
Jacksonville Armada FC

USA - United Soccer League
October 7
FT
Toronto FC II
2 - 4
Bethlehem Steel FC

USA - National Women's Soccer League:: play-off
October 7
FT
Portland Thorns
4 - 1
Orlando Pride

Guatemala - Liga Nacional:: apertura
October 7
FT
Deportivo Petapa
2 - 0
Deportivo Marquense

Japan - J. League 2
October 7
FT
Matsumoto Yamaga
1 - 0
Roasso Kumamoto

FT
Tokushima Vortis
4 - 1
Thespakusatsu Gunma

FT
JEF United Chiba
3 - 1
Fagiano Okayama FC

FT
Renofa Yamaguchi
1 - 3
Nagoya Grampus Eight

FT
Tokyo Verdy
3 - 1
Montedio Yamagata

FT
Machida Zelvia
1 - 1
V-Varen Nagasaki

FT
Shonan Bellmare
3 - 0
Mito Hollyhock

FT
Yokohama FC
1 - 3
Avispa Fukuoka

FT
Zweigen Kanazawa
4 - 1
Ehime FC

Singapore - S.League
October 7
FT
Brunei DPMM
7 - 1
Young Lions

Republic of Korea - K-League Challenge
October 7
FT
FC Anyang
0 - 0
Daejeon Citizen

FT
Suwon City
0 - 0
Seongnam FC

Indonesia - Liga 1
October 7
FT
Gresik United
2 - 4
Mitra Kukar

FT
Sriwijaya FC
1 - 0
Persija Jakarta

FT
PS TNI
2 - 1
Perseru Serui

Australia - Hyundai A-League
October 7
FT
Central Coast Mariners
1 - 5
Newcastle Jets

FT
Melbourne Victory
0 - 1
Sydney FC

Kenya - Premier League
October 7
FT
Kariobangi Sharks
0 - 0
AFC Leopards

FT
Nakumatt
3 - 4
Muhoroni Youth FC

FT
SoNy Sugar
1 - 1
Ulinzi Stars

FT
Western Stima
2 - 1
Bandari

FT
Zoo FC
1 - 0
Kakamega Homeboyz

like facebook page yetu hapa kwa habari za uhakika Propellerads

For Booking>>>



CALL>>>

Voda: +255757441463

JIUNGE NAMI KUPITIA LINK HIZI








No comments:

Post a Comment