MATOKEO YA MECHI LIGI MBALIMBALI NJE YA TANZANIA SIKU YA JPL YA 24 SEPT - EDUSPORTSTZ

BREAKING

Monday, 25 September 2017

MATOKEO YA MECHI LIGI MBALIMBALI NJE YA TANZANIA SIKU YA JPL YA 24 SEPT

 SOKA

England - Premier League
September 24
FT
Brighton & Hove Albion
1 - 0
Newcastle United

England - Championship
September 24
FT
Sheffield Wednesday
2 - 4
Sheffield United

England - National League North
September 24
FT
FC United of Manchester
3 - 1
Tamworth

Italy - Serie A
September 24
FT
Sampdoria
2 - 0
AC Milan

FT
Cagliari
0 - 2
ChievoVerona

FT
Crotone
2 - 0
Benevento

FT
Hellas Verona
0 - 3
Lazio

FT
Inter
1 - 0
Genoa

FT
Sassuolo
0 - 1
Bologna

FT
Fiorentina
1 - 1
Atalanta

Italy - Serie B
September 24
FT
Cesena
0 - 2
Ascoli Picchio FC 1898

Italy - Lega Pro:: group A
September 24
FT
Cuneo
0 - 1
Pisa

FT
Monza
4 - 0
Carrarese

FT
Olbia
2 - 0
Pontedera

FT
Piacenza
2 - 1
Arzachena

FT
Robur Siena
0 - 0
Alessandria

FT
Viterbese
2 - 3
Giana Erminio

FT
Livorno
2 - 0
Pistoiese

FT
Prato
1 - 0
US Gavorrano

Italy - Lega Pro:: group B
September 24
FT
AlbinoLeffe
2 - 1
Gubbio

FT
Mestre
2 - 1
Triestina

FT
Pordenone Calcio
4 - 2
Teramo

FT
Sudtirol
1 - 2
Bassano Virtus

FT
Vicenza
1 - 1
FeralpiSalo

FT
Sambenedettese
0 - 1
Calcio Padova

FT
Renate
1 - 0
Reggiana

FT
Santarcangelo
1 - 5
Fermana

Spain - LaLiga Santander
September 24
FT
Espanyol
4 - 1
Deportivo La Coruna

FT
Getafe
4 - 0
Villarreal

FT
Eibar
0 - 4
Celta Vigo

FT
Las Palmas
0 - 2
Leganes

FT
Real Sociedad
2 - 3
Valencia

Spain - LaLiga 1|2|3
September 24
FT
Huesca
1 - 0
Valladolid

FT
Rayo Vallecano
3 - 1
Leonesa

FT
Albacete
2 - 1
Real Oviedo

FT
Cadiz
0 - 0
Numancia

FT
Zaragoza
1 - 1
Gimnastic

Spain - Segunda B:: group I
September 24
FT
AD Union Adarve
2 - 1
Toledo

FT
Atletico Madrid B
3 - 0
Cerceda

FT
Navalcarnero
2 - 1
Real Madrid Castilla

FT
Pontevedra
3 - 0
San Sebastian de los Reyes

FT
RC Deportivo Fabril
3 - 1
Coruxo F.C.

FT
Guijuelo
0 - 1
Racing de Ferrol

FT
Ponferradina
1 - 1
Valladolid B

FT
CF Talavera de la Reina
0 - 3
Rayo Majadahonda

FT
Gimnastica Segoviana
1 - 2
Fuenlabrada

Spain - Segunda B:: group II
September 24
FT
Osasuna B
2 - 1
SD Leioa

FT
Sporting Gijon B
3 - 1
Izarra

FT
Real Union
3 - 1
SD Amorebieta

FT
SD Gernika
2 - 2
CD Vitoria

FT
Tudelano
0 - 0
CD Lealtad

FT
Mirandes
1 - 1
Athletic Bilbao B

FT
Racing Santander
2 - 0
Pena Sport

FT
Logrones
1 - 2
Caudal Deportivo

Spain - Segunda B:: group III
September 24
FT
Ebro
1 - 0
Hercules

FT
Elche
3 - 3
Atletico Baleares

FT
Mallorca
4 - 0
Llagostera

FT
SD Formentera
0 - 0
Alcoyano

FT
UE Olot
1 - 1
Pena Dep. Santa Eulalia

FT
Villarreal B
2 - 0
UD Cornella

FT
Sabadell
2 - 2
CF Peralada

FT
Lleida Esportiu
0 - 1
Atletico Saguntino

FT
Badalona
5 - 2
Deportivo Aragon

Spain - Segunda B:: group IV
September 24
FT
Cordoba B
2 - 2
Futbol Club Jumilla

FT
Marbella FC
2 - 1
Las Palmas B

FT
Melilla
4 - 0
Betis Deportivo Balompie

FT
UCAM Murcia
1 - 1
CD Badajoz

FT
Merida
2 - 1
Cartagena

FT
Villanovense
1 - 1
Real Murcia

FT
CD El Ejido 2012
5 - 1
Lorca Deportiva

FT
Ecija
1 - 1
Extremadura

FT
Recreativo Huelva
1 - 1
Linense

FT
San Fernando CD
2 - 2
Granada B

Germany - Bundesliga
September 24
FT
Hannover 96
0 - 0
FC Cologne

FT
Bayer Leverkusen
3 - 0
Hamburger SV

Germany - 2nd Bundesliga
September 24
FT
Bochum
2 - 0
Ingolstadt

FT
Darmstadt
3 - 3
Dynamo Dresden

FT
Greuther Fuerth
1 - 3
Nuernberg

Germany - 3rd Liga
September 24
FT
Aalen
0 - 1
Magdeburg

FT
Karlsruher SC
2 - 0
RW Erfurt

Germany - Regionalliga Nord
September 24
FT
Eintracht Norderstedt
1 - 1
Eintracht Braunschweig II

FT
FC Germania Egestorf-Langreder
0 - 1
Altonaer FC 93

FT
SSV Jeddeloh
2 - 0
Oldenburg

Germany - Regionalliga Nordost
September 24
FT
FSV Union Fuerstenwalde
4 - 1
FC Viktoria 1889 Berlin

FT
Germania Halberstadt
2 - 2
VfB Auerbach

FT
ZFC Meuselwitz
4 - 1
BSG Chemie Leipzig

Germany - Regionalliga Südwest
September 24
FT
Hoffenheim II
3 - 2
Stuttgarter Kickers

FT
VfB Stuttgart II
0 - 3
Wormatia Worms

Germany - Regionalliga West
September 24
FT
Alemannia Aachen
4 - 1
Wuppertal

France - Ligue 1
September 24
FT
Saint-Etienne
2 - 2
Rennes

FT
Strasbourg
1 - 2
Nantes

FT
Marseille
2 - 0
Toulouse

Netherlands - Eredivisie
September 24
FT
FC Utrecht
1 - 7
PSV Eindhoven

FT
Ajax
1 - 2
Vitesse

FT
FC Groningen
1 - 0
FC Twente

FT
VVV-Venlo
1 - 1
PEC Zwolle

FT
AZ Alkmaar
0 - 2
Excelsior

Belgium - First Division A
September 24
FT
Gent
0 - 1
Zulte-Waregem

FT
Sporting Charleroi
1 - 2
Club Brugge

FT
Standard Liege
2 - 1
Lokeren

Belgium - First Division B:: 1st stage
September 24
FT
Oud-Heverlee
1 - 1
KFCO Beerschot-Wilrijk

FT
Westerlo
4 - 0
Roeselare

Portugal - Primeira Liga
September 23
FT
Benfica
2 - 0
Pacos de Ferreira

September 24
FT
Feirense
1 - 4
Belenenses

FT
Vitoria de Guimaraes
2 - 1
Maritimo

FT
Tondela
1 - 2
Braga

FT
Aves
0 - 0
Rio Ave

Portugal - Cup
September 24
FT
Minas de Argozelo
0 - 4
Cova da Piedade

FT
AD Oliveirense
2 - 1
Mafra

FT
ARC Oleiros
3 - 0
Sousense

FT
Aguia FC Vimioso
2 - 3
Vasco da Gama Vidigueira

FT
Alta Lisboa
3 - 2
SC Salgueiros

FT
Amarante
1 - 0
Varzim

FT
Amora
2 - 3
SC Farense

FT
Benfica Castelo Branco
0 - 2
Uniao Leiria

AP
Braganca
1 - 1
Alcains *

FT
Caldas
1 - 0
Olimpico do Montijo

FT
Canelas 2010
3 - 0
GD Resende

FT
Casa Pia
5 - 0
Recreativo Canaviais

FT
Cesarense
3 - 2
Aguias do Moradal

FT
Coimbroes
1 - 3
Famalicao

FT
Condeixa
1 - 3
Nacional CD

FT
Coruchense
5 - 2
Mondinense

FT
Esmoriz
0 - 1
Vilaverdense

FT
Espinho
1 - 0
Moncarapachense

FT
Fatima
4 - 2
Electrico

FT
Felgueiras
2 - 1
Pedras Salgadas

FT
Freamunde
4 - 2
Maria da Fonte

FT
Lourinhanense
2 - 3
Gafanha

FT
Lusitano Evora
4 - 1
Pero Pinheiro

FT
Lusitano FCV
0 - 1
Academico Viseu

FT
Marinhense
0 - 1
Oriental

FT
Merelinense
3 - 1
Real SC Queluz

FT
Mortagua
0 - 2
Torreense

FT
Moura
1 - 0
Gil Vicente

FT
Olhanense
4 - 1
Sporting Lamego

FT
Pedras Rubras
0 - 4
Anadia

FT
Pinhalnovense
4 - 0
Leiria Marrazes

FT
Praiense
2 - 0
Louletano

FT
SC Guadalupe
2 - 3
Operario

FT
Sacavenense
0 - 1
Arouca

FT
Sanjoanense
3 - 0
Crato

FT
Sertanense
0 - 2
Uniao Madeira

AET
Sourense
0 - 1
Leixoes

FT
Torcatense
2 - 0
Lusitano VRSA

FT
Trofense
0 - 1
Sintrense

FT
Uniao Idanhense
0 - 4
AR Sao Martinho

FT
Vila Real
1 - 0
UD Oliveirense

FT
Vilafranquense
1 - 0
Penafiel

FT
Vizela
2 - 1
Sporting Covilha

Scotland - Premiership
September 24
FT
Motherwell
0 - 1
Aberdeen

Scotland - Scottish Cup
September 24
FT
BSC Glasgow
1 - 0
Dalbeattie Star

Scotland - Championship
September 24
FT
St. Mirren
3 - 1
Queen of South

Denmark - Superliga
September 24
FT
AaB
3 - 1
Lyngby

FT
OB
3 - 1
Randers FC

FT
Hobro
1 - 2
Broendby IF

Denmark - 1st Division
September 24
FT
Esbjerg fB
1 - 1
HB Koege

FT
Fredericia
5 - 1
Brabrand

FT
Fremad Amager
1 - 0
Skive

FT
Thisted
1 - 1
Vejle Boldklub

FT
Vendsyssel FF
4 - 2
Nykoebing FC

FT
Viborg
4 - 3
FC Roskilde

Denmark - 2nd Division:: group 1
September 24
FT
Naestved
1 - 2
Hvidovre

Denmark - 2nd Division:: group 2
September 24
FT
Avarta
0 - 2
HIK

Norway - Eliteserien
September 24
FT
Aalesund
0 - 1
Sogndal

FT
Kristiansund BK
1 - 0
Stabaek

FT
Lillestroem
0 - 3
Rosenborg

FT
Molde
3 - 1
Sandefjord

FT
Stroemsgodset
2 - 1
Tromsoe

FT
Vaalerenga
2 - 1
Brann

Norway - OBOS-ligaen
September 24
FT
Elverum
5 - 0
Arendal Fotball

FT
Floroe
1 - 1
Ranheim

FT
Start
1 - 1
Levanger

FT
Tromsdalen
1 - 4
Jerv

FT
Kongsvinger
3 - 2
Fredrikstad

FT
Mjoendalen
3 - 0
Aasane

FT
Sandnes
2 - 0
Stroemmen

Sweden - Allsvenskan
September 24
FT
Kalmar FF
2 - 1
Oestersunds FK

FT
Djurgaarden
1 - 1
Hammarby

FT
Haecken
1 - 6
AIK

FT
Joenkoepings Soedra
2 - 2
GIF Sundsvall

Sweden - Superettan
September 24
FT
Norrby
0 - 2
Oesters IF

FT
Syrianska
1 - 2
Gefle

FT
Helsingborg
0 - 0
Falkenbergs FF

Finland - Veikkausliiga
September 24
FT
PS Kemi
1 - 1
VPS

FT
FC Lahti
1 - 1
RoPS

FT
KuPS
3 - 2
HIFK

Finland - Ykkonen
September 24
FT
EIF
1 - 0
IF Gnistan

Austria - Bundesliga
September 24
FT
Salzburg
0 - 0
Austria Wien

Switzerland - Super League
September 24
FT
Lugano
0 - 3
Grasshopper

FT
Sion
0 - 1
Young Boys

FT
St. Gallen
3 - 0
Thun

Switzerland - Challenge League
September 24
FT
FC Vaduz
1 - 0
Chiasso

FT
Servette
5 - 1
Wohlen

FT
Winterthur
0 - 1
Xamax

Greece - Super League
September 24
FT
PAOK Thessaloniki FC
1 - 0
PAS Giannina

FT
AOK Kerkyra
1 - 1
Levadiakos

FT
Panionios
4 - 1
AE Larissa

FT
AEK Athens
3 - 2
Olympiacos

Turkey - Super Lig
September 24
FT
Karabukspor
2 - 4
Yeni Malatyaspor

FT
Sivasspor
2 - 3
Goztepe

FT
Kasimpasa
1 - 1
Kayserispor

FT
Bursaspor
1 - 2
Galatasaray

Turkey - 1st Lig
September 24
FT
Erzurum BB
0 - 2
Boluspor

FT
Giresunspor
0 - 0
Elazigspor

FT
Ankaragucu
1 - 0
Samsunspor

FT
Gazisehir Gaziantep FK
2 - 2
Eskisehirspor

Cyprus - 1st League
September 24
FT
Ermis Aradippou
2 - 0
Ethnikos Achnas

FT
Olympiakos Nicosia
0 - 0
Pafos FC

Iceland - Urvalsdeild
September 24
FT
Breidablik
3 - 2
IBV Vestmannaeyjar

FT
Fjoelnir
2 - 2
KR Reykjavik

FT
KA Akureyri
2 - 1
Grindavik

FT
Stjarnan
1 - 2
Valur

FT
Vikingur Olafsvik
1 - 1
FH Hafnarfjordur

FT
Vikingur Reykjavik
0 - 0
IA Akranes

Czech Republic - 1st League
September 24
FT
Karvina
2 - 1
FC Zbrojovka Brno

FT
Vysocina Jihlava
2 - 1
Banik Ostrava

FT
Sparta Prague
3 - 0
Teplice

Czech Republic - 2nd league
September 24
FT
Sokolov
0 - 1
SK Dynamo Ceske Budejovice

FT
Znojmo
2 - 1
FK MAS Taborsko

Slovakia - Fortuna League
September 24
FT
Tatran Presov
0 - 7
Trencin

FT
Zemplin Michalovce
1 - 2
DAC 1904 Dunajska Streda

FT
Zilina
3 - 2
Slovan Bratislava

Russia - Premier League
September 24
FT
Ural
3 - 1
Tosno

FT
FC Rostov
0 - 1
Lokomotiv Moscow

FT
FC Ufa
1 - 0
Arsenal Tula

FT
FC Krasnodar
0 - 2
Zenit St. Petersburg

Russia - 1st Division
September 24
FT
Luch Energiya Vladivostok
0 - 0
Fakel

FT
FC Yenisey Krasnoyarsk
1 - 0
Krylya Sovetov Samara

FT
Sibir Novosibirsk
1 - 1
Dinamo St Petersburg

FT
FC Rotor Volgograd
2 - 1
Kuban Krasnodar

FT
FC Orenburg
1 - 0
Shinnik Yaroslavl

FT
FC Tambov
3 - 1
FC Volgar

FT
Tyumen
4 - 0
Avangard Kursk

FT
Spartak Moscow II
0 - 1
Khimki

FT
Zenit St. Petersburg II
2 - 1
Olimpiec Nizhny

FT
Baltika
2 - 1
Tom Tomsk

Russia - 2nd Division:: center
September 24
FT
Metalurg Lypetsk
2 - 1
FC Rotor Volgograd II

Russia - 2nd Division:: Ural/Povolzhye
September 24
FT
FC Chelyabinsk
1 - 3
NoSta

Canc.
Dinamo Kirov
? - ?
KamAZ

Canc.
Mordovya
? - ?
Akademiya Togliati

FT
Lada Togliati
0 - 2
Zenit Izhevsk

FT
Mordovya
1 - 0
Krylya Sovetov Samara II

FT
Volga Ulyanovsk
1 - 0
Anzhi-Junior Zelenodolsk

Russia - 2nd Division:: south
September 24
FT
Armavir FC
5 - 0
Dinamo Stavropol

Ukraine - Premier League
September 24
FT
Stal Kamianske
1 - 1
Olimpik Donetsk

FT
Mariupol
1 - 1
FC Olexandria

FT
Karpaty
1 - 1
Chornomorets Odesa

FT
Vorskla
1 - 1
Zorya

Poland - Ekstraklasa
September 24
FT
Zaglebie Lubin
1 - 0
Sandecja Nowy Sacz

FT
Jagiellonia Bialystok
1 - 0
Legia Warszawa

Poland - 1st Liga
September 24
FT
Pogon Siedlce
1 - 3
Ruch Chorzow

Poland - 2nd Liga
September 24
FT
Gwardia Koszalin
1 - 1
KS Legionovia Legionowo

Croatia - 1st League
September 24
FT
NK Istra 1961
0 - 0
Dinamo Zagreb

FT
Hajduk Split
2 - 2
NK Lokomotiva

Serbia - Super Liga
September 24
FT
FK Zemun
1 - 1
FK Spartak Subotica

FT
FK Crvena Zvezda
2 - 0
Vojvodina

FT
Cukaricki
2 - 0
Borac Cacak

FT
FK Radnik Surdulica
3 - 1
Backa Backa Palanka

FT
Mladost Lucani
1 - 3
Vozdovac

FT
Napredak
3 - 1
Macva Sabac

FT
Rad Beograd
2 - 4
Partizan Beograd

FT
Radnicki Nis
1 - 0
Javor

Slovenia - 1st SNL
September 24
FT
Domzale
0 - 1
Rudar Velenje

Romania - Liga I
September 24
FT
Juventus Bucuresti
1 - 1
Gaz Metan Medias

FT
CSMS Iasi
1 - 1
ACS Poli Timisoara

FT
FC FCSB
1 - 0
Dinamo Bucuresti

Bulgaria - First Professional League:: 1. stage
September 24
FT
Botev Plovdiv
3 - 0
Lokomotiv Plovdiv

FT
Septemvri Sofia
1 - 4
Ludogorets Razgrad

Belarus - Premier
September 24
FT
Slavia Mozyr
3 - 1
Krumkachy Minsk

FT
FC Minsk
0 - 0
FK Vitebsk

FT
FK Gorodeya
2 - 0
Naftan Novopolotsk

FT
Neman Grodno
0 - 1
Torpedo Zhodino

Latvia - Virsliga
September 24
FT
FK Spartaks
3 - 1
FS Metta/LU

FT
Ventspils
0 - 2
Riga FC

Lithuania - Cup
September 24
FT
Stumbras Kaunas
1 - 0
Zalgiris Vilnius

Moldova - National Division
September 24
FT
FC Milsami Orhei
1 - 0
FC Zaria

FT
Speranta
2 - 0
FC Spicul Chiscareni

Bosnia and Herzegovina - Premijer Liga
September 24
FT
FK Krupa
2 - 0
Borac Banja Luka

FT
Siroki Brijeg
1 - 0
Vitez

FYR Macedonia - Prva Liga
September 24
FT
FK Sileks
1 - 0
Pobeda

FT
FK Skopje
1 - 2
KF Shkendija

FT
Pelister
0 - 1
FK Vardar Skopje

FT
Rabotnicki
1 - 2
FC Academy Pandev

Israel - Ligat HaAl
September 24
FT
Maccabi Petach Tikva
1 - 0
Bnei Sakhnin

FT
Maccabi Tel Aviv
0 - 0
Maccabi Haifa

Argentina - Primera Division
September 23
FT
Chacarita Juniors
0 - 1
Talleres

September 24
FT
Velez Sarsfield
0 - 4
Boca Juniors

FT
Godoy Cruz
1 - 0
Independiente

FT
Colon
3 - 1
Defensa y Justicia

FT
Olimpo
0 - 1
Gimnasia LP

FT
Rosario Central
0 - 4
Banfield

Argentina - Primera B Nacional
September 23
FT
Ferro Carril Oeste
1 - 0
Almagro

September 24
FT
Quilmes
1 - 0
Villa Dalmine

FT
Flandria
0 - 1
Agropecuario

FT
All Boys
1 - 0
Santamarina

FT
Boca Unidos
0 - 2
Gimnasia Jujuy

FT
Guillermo Brown
3 - 0
Juventud Unida Gualeguaychu

FT
Club Atletico Mitre
1 - 0
Sportivo Estudiantes

Argentina - Primera B Metropolitana
September 24
FT
Almirante Brown
0 - 2
Deportivo Espanol

FT
Club Atletico Estudiantes
1 - 1
Colegiales

Argentina - Federal A:: zone 1
September 24
FT
Deportivo Roca
1 - 0
Deportivo Madryn

FT
Club Rivadavia
2 - 2
Sansinena BB

FT
Ferro Carril Oeste General Pico
2 - 1
Club Cipolletti

FT
Independiente de Neuquen
2 - 1
CA Alvarado

Argentina - Federal A:: zone 2
September 24
FT
Desamparados
1 - 0
Union Aconquija

FT
Gutierrez SC
0 - 1
San Lorenzo de Alem

FT
Gimnasia Mendoza
2 - 0
Deportivo Maipu

FT
Huracan Las Heras
0 - 1
Estudiantes de Rio Cuarto

FT
Union Villa Krause
1 - 2
Juventud Unida Universitario

Argentina - Federal A:: zone 3
September 24
FT
Sportivo Las Parejas
1 - 3
Central Cordoba de Santiago

FT
Atletico Parana
0 - 0
Gimnasia y Esgrima de Concepcion

FT
Defensores de Pronunciamiento
5 - 2
Sportivo Belgrano

FT
Douglas Haig
2 - 1
CD Libertad

FT
Union de Sunchales
0 - 2
Defensores de Belgrano de Villa Ramallo

Argentina - Federal A:: zone 4
September 24
FT
Altos Hornos Zapla
1 - 1
Gimnasia y Tiro

FT
Juventud Antoniana
1 - 0
Sportivo Patria

FT
Sarmiento de Resistencia
3 - 1
Guarani Antonio Franco

FT
Crucero del Norte
2 - 0
CA Chaco For Ever

Brazil - Serie A
September 24
FT
Flamengo
1 - 1
Avai FC

FT
Santos FC
1 - 0
Atletico PR

FT
Sao Paulo
1 - 1
Corinthians

FT
Atletico GO
1 - 2
Cruzeiro

FT
Chapecoense AF
1 - 0
Ponte Preta

FT
Coritiba
2 - 3
Botafogo RJ

FT
Fluminense
0 - 1
Palmeiras

Brazil - Serie B
September 23
FT
CRB
1 - 2
Criciuma

FT
Figueirense
2 - 0
ABC

FT
Goias
2 - 1
Paysandu

FT
Nautico
0 - 1
Internacional

September 24
FT
Ceara
2 - 1
Brasil de Pelotas

Bolivia - Primera Division:: clausura
September 24
FT
Nacional Potosi
2 - 3
Universitario

FT
The Strongest
1 - 2
Bolivar

Chile - Primera División:: Transición
September 24
FT
Universidad de Chile
2 - 2
Everton CD

FT
Universidad de Concepcion
0 - 1
Curico Unido

FT
O'Higgins
2 - 1
Palestino

FT
Deportes Temuco
1 - 0
Universidad Catolica

Colombia - Primera A:: clausura
September 24
FT
Independiente Medellin
1 - 2
Rionegro Aguilas

FT
Bucaramanga
2 - 1
Santa Fe

Postp.
Patriotas
? - ?
Atletico Junior

FT
Once Caldas
0 - 0
America de Cali

Postp.
Atletico Huila
? - ?
Alianza Petrolera

Ecuador - Serie A:: clausura
September 24
FT
Guayaquil City
0 - 3
CSD Macara

FT
Deportivo Cuenca
0 - 2
Emelec

FT
El Nacional
6 - 0
Fuerza Amarilla SC

Paraguay - Division Profesional:: clausura
September 24
FT
Libertad
2 - 1
Olimpia

FT
Deportivo Capiata
3 - 0
Sol de America

Peru - Primera División:: clausura
September 23
FT
FBC Melgar
2 - 0
Ayacucho FC

September 24
Postp.
Deportivo Municipal
? - ?
Universitario de Deportes

FT
Sport Huancayo
1 - 1
Union Comercio

FT
Real Garcilaso
2 - 1
Sport Rosario

FT
Alianza Lima
2 - 1
Sporting Cristal

Uruguay - Primera División:: clausura
September 23
FT
River Plate
3 - 1
Rampla Juniors

September 24
FT
Racing
0 - 1
Nacional

Postp.
Cerro
? - ?
Juventud de las Piedras

Postp.
Club Atletico Penarol
? - ?
Fenix

Postp.
Danubio
? - ?
Sud America

Postp.
El Tanque Sisley
? - ?
Montevideo Wanderers

Postp.
Plaza Colonia
? - ?
Defensor Sporting

Venezuela - Primera División:: clausura
September 24
FT
Carabobo FC
1 - 0
Zulia

FT
Atletico Socopo
2 - 1
Caracas

FT
Deportivo Anzoategui
1 - 1
Mineros De Guayana

FT
Portuguesa FC
0 - 0
Metropolitanos FC

FT
Atletico Venezuela
1 - 1
Zamora FC

FT
Deportivo La Guaira
0 - 0
Monagas SC

USA - Major League Soccer
September 23
FT
New York City FC
1 - 1
Houston Dynamo

September 24
FT
New England Rev.
2 - 1
Toronto FC

FT
DC United
4 - 0
San Jose Earthquakes

FT
Philadelphia Union
3 - 1
Chicago Fire

FT
Columbus Crew
3 - 2
New York Red Bulls

FT
Minnesota United
4 - 1
FC Dallas

FT
Real Salt Lake
2 - 0
Seattle Sounders FC

FT
Vancouver Whitecaps
2 - 1
Colorado Rapids

FT
Sporting Kansas City
2 - 1
LA Galaxy

USA - NASL Fall
September 24
FT
New York Cosmos
0 - 2
North Carolina FC

FT
San Francisco Deltas
2 - 1
FC Edmonton

FT
Jacksonville Armada FC
0 - 3
Miami FC

USA - United Soccer League
September 24
FT
Richmond Kickers
1 - 0
Rochester Rhinos

FT
Orlando City B
2 - 1
Charleston Battery

FT
Tampa Bay Rowdies
1 - 0
Charlotte Independence

FT
Colorado Springs Switchbacks FC
1 - 3
Swope Park Rangers

FT
Tulsa Roughnecks FC
1 - 0
LA Galaxy II

FT
Saint Louis FC
2 - 2
FC Cincinnati

FT
San Antonio FC
0 - 1
Rio Grande Valley FC

FT
Reno 1868 FC
6 - 1
Portland Timbers II

FT
Sacramento Republic FC
1 - 3
OKC Energy FC

FT
Ottawa Fury
1 - 1
Louisville City FC

FT
Bethlehem Steel FC
3 - 2
Pittsburgh Riverhounds

USA - National Women's Soccer League
September 23
FT
Orlando Pride
0 - 0
Portland Thorns

September 24
FT
Washington Spirit
0 - 3
Boston Breakers

FT
Houston Dash
2 - 3
Chicago Red Stars

Costa Rica - Primera División:: apertura
September 24
FT
Club Sport Herediano
2 - 0
Deportiva Carmelita

FT
Grecia
0 - 0
C.S. Cartagines

FT
Santos de Guapiles
3 - 2
Deportivo Saprissa

FT
Universidad de Costa Rica
2 - 1
Guadalupe FC

FT
Limon
1 - 1
LD Alajuelense

FT
AD Municipal Liberia
2 - 2
Municipal Perez Zeledon

El Salvador - Primera Division:: apertura
September 24
FT
Pasaquina
3 - 3
Santa Tecla FC

FT
CD Chalatenango
0 - 0
CD Audaz

FT
CD Sonsonate
2 - 0
Municipal Limeno

Guatemala - Liga Nacional:: apertura
September 24
FT
CSD Comunicaciones
5 - 1
Deportivo Marquense

FT
Sanarate
1 - 0
Guastatoya

FT
CD Suchitepequez
1 - 1
CSD Municipal

FT
Club Xelaju
4 - 0
Siquinala

Aband.
Deportivo Malacateco
0 - 2
Antigua Guatemala

Honduras - Liga Nacional:: apertura
September 24
FT
Lobos UPNFM
0 - 1
CD Marathon

FT
Real Espana
3 - 2
Honduras Progreso

Japan - J. League 2
September 24
FT
Mito Hollyhock
4 - 0
Thespakusatsu Gunma

FT
FC Gifu
1 - 2
Avispa Fukuoka

FT
Matsumoto Yamaga
2 - 3
Renofa Yamaguchi

FT
Montedio Yamagata
0 - 1
Roasso Kumamoto

FT
Zweigen Kanazawa
1 - 1
Oita Trinita

FT
Ehime FC
2 - 3
Yokohama FC

FT
Nagoya Grampus Eight
4 - 1
Tokyo Verdy

FT
V-Varen Nagasaki
2 - 1
JEF United Chiba

China - Super League
September 24
FT
Changchun Yatai
0 - 0
Hebei CFFC

FT
Henan Jianye
2 - 1
Shandong Luneng

Republic of Korea - K-League Classic
September 24
FT
FC Seoul
1 - 1
Pohang Steelers

FT
Jeonbuk FC
1 - 1
Daegu FC

FT
Gwangju FC
1 - 1
Gangwon FC

Republic of Korea - K-League Challenge
September 24
FT
Seongnam FC
1 - 0
Asan Mugunghwa

FT
Seoul E-Land FC
2 - 2
Busan I'Park

Thailand - Premier League
September 24
FT
Chonburi
1 - 1
Ubon UMT FC

FT
Pattaya United
2 - 5
Port FC

FT
Ratchaburi FC
0 - 2
Buriram United

Postp.
Thai Honda
? - ?
Nakhon Ratchasima FC

Vietnam - V-League
September 24
FT
Can Tho
1 - 4
FLC Thanh Hoa

FT
CLB TP Ho Chi Minh
1 - 0
Hoang Anh Gia Lai

FT
Dong Tam Long An
2 - 2
Khanh Hoa Nha Trang

FT
Ha Noi TT
2 - 2
Saigon FC

Azerbaijan - Premier League
September 24
FT
FK Qabala
2 - 1
FK Neftchi

Georgia - Umaglesi Liga
September 24
FT
Torpedo Kutaisi
1 - 1
Dinamo Tbilisi

Indonesia - Liga 1
September 24
FT
Persib Bandung
1 - 1
Bhayangkara FC

FT
Arema
1 - 1
Persija Jakarta

Kazakhstan - Premier League
September 24
FT
Kairat Almaty
2 - 0
Tobol Kostanay

FT
Okzhetpes Kokshetau
1 - 2
Atyrau

FT
Aktobe
0 - 1
Kaisar Kyzylorda

FT
Akzhaiyk Uralsk
1 - 2
Shakhter Karagandy

FT
Ordabasy Shymkent
1 - 2
Irtysh Pavlodar

Africa - Champions League:: play-off
September 23
AP
Wydad Casablanca *
1 - 0
Mamelodi Sundowns FC

September 24
FT
Etoile du Sahel
2 - 0
Al Ahli Tripoli

Africa - Confederations Cup:: play-off
September 24
FT
TP Mazembe
5 - 0
Hilal Obayed

FT
Club Africain
2 - 0
MC Alger

Kenya - Premier League
September 24
FT
Bandari
0 - 1
Chemelil Sugar

Canc.
Western Stima
? - ?
Nakumatt

Canc.
Zoo FC
? - ?
Nzoia Sugar FC

Morocco - Botola Pro
September 24
FT
Chabab Rif Al Hoceima
2 - 0
Chabab Atlas Khenifra

FT
Racing de Casablanca
0 - 3
Hassania Agadir

FT
OCK Khouribga
1 - 1
Ittihad Tanger

FT
Difaa El Jadida
3 - 1
Rapide Club Oued Zem

South Africa - Premier League
September 24
FT
Chippa United
0 - 0
Bloemfontein Celtic
like facebook page yetu hapa kwa habari za uhakika
Edusportstz
TANGAZA BIASHARA YAKO HAPA
For Booking>>>
EMAIL: edusportstz@gmail.com
CALL>>>
Voda: +255757441463
JIUNGE NAMI KUPITIA LINK HIZI
INSTAGRAM
FACEBOOK
SUBSCRIBE YOUTUBE CHANEL
DOWNLOAD EDUSPORTS ANDROID APPLICATION CLICK HERE
Follow @bakalemwatz

No comments:

Post a Comment