EDUSPORTSTZ

Edusportstz ni blog maalumu kwa habari za siasa, michezo, kazi, ufadhiri wa masomo, michezo, technologia, mapenzi, ujasiriamali na nyinginezo kibao.

BREAKING

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

Monday, 25 September 2017

MATOKEO YA MECHI LIGI MBALIMBALI NJE YA TANZANIA SIKU YA JPL YA 24 SEPT

 SOKA

England - Premier League
September 24
FT
Brighton & Hove Albion
1 - 0
Newcastle United

England - Championship
September 24
FT
Sheffield Wednesday
2 - 4
Sheffield United

England - National League North
September 24
FT
FC United of Manchester
3 - 1
Tamworth

Italy - Serie A
September 24
FT
Sampdoria
2 - 0
AC Milan

FT
Cagliari
0 - 2
ChievoVerona

FT
Crotone
2 - 0
Benevento

FT
Hellas Verona
0 - 3
Lazio

FT
Inter
1 - 0
Genoa

FT
Sassuolo
0 - 1
Bologna

FT
Fiorentina
1 - 1
Atalanta

Italy - Serie B
September 24
FT
Cesena
0 - 2
Ascoli Picchio FC 1898

Italy - Lega Pro:: group A
September 24
FT
Cuneo
0 - 1
Pisa

FT
Monza
4 - 0
Carrarese

FT
Olbia
2 - 0
Pontedera

FT
Piacenza
2 - 1
Arzachena

FT
Robur Siena
0 - 0
Alessandria

FT
Viterbese
2 - 3
Giana Erminio

FT
Livorno
2 - 0
Pistoiese

FT
Prato
1 - 0
US Gavorrano

Italy - Lega Pro:: group B
September 24
FT
AlbinoLeffe
2 - 1
Gubbio

FT
Mestre
2 - 1
Triestina

FT
Pordenone Calcio
4 - 2
Teramo

FT
Sudtirol
1 - 2
Bassano Virtus

FT
Vicenza
1 - 1
FeralpiSalo

FT
Sambenedettese
0 - 1
Calcio Padova

FT
Renate
1 - 0
Reggiana

FT
Santarcangelo
1 - 5
Fermana

Spain - LaLiga Santander
September 24
FT
Espanyol
4 - 1
Deportivo La Coruna

FT
Getafe
4 - 0
Villarreal

FT
Eibar
0 - 4
Celta Vigo

FT
Las Palmas
0 - 2
Leganes

FT
Real Sociedad
2 - 3
Valencia

Spain - LaLiga 1|2|3
September 24
FT
Huesca
1 - 0
Valladolid

FT
Rayo Vallecano
3 - 1
Leonesa

FT
Albacete
2 - 1
Real Oviedo

FT
Cadiz
0 - 0
Numancia

FT
Zaragoza
1 - 1
Gimnastic

Spain - Segunda B:: group I
September 24
FT
AD Union Adarve
2 - 1
Toledo

FT
Atletico Madrid B
3 - 0
Cerceda

FT
Navalcarnero
2 - 1
Real Madrid Castilla

FT
Pontevedra
3 - 0
San Sebastian de los Reyes

FT
RC Deportivo Fabril
3 - 1
Coruxo F.C.

FT
Guijuelo
0 - 1
Racing de Ferrol

FT
Ponferradina
1 - 1
Valladolid B

FT
CF Talavera de la Reina
0 - 3
Rayo Majadahonda

FT
Gimnastica Segoviana
1 - 2
Fuenlabrada

Spain - Segunda B:: group II
September 24
FT
Osasuna B
2 - 1
SD Leioa

FT
Sporting Gijon B
3 - 1
Izarra

FT
Real Union
3 - 1
SD Amorebieta

FT
SD Gernika
2 - 2
CD Vitoria

FT
Tudelano
0 - 0
CD Lealtad

FT
Mirandes
1 - 1
Athletic Bilbao B

FT
Racing Santander
2 - 0
Pena Sport

FT
Logrones
1 - 2
Caudal Deportivo

Spain - Segunda B:: group III
September 24
FT
Ebro
1 - 0
Hercules

FT
Elche
3 - 3
Atletico Baleares

FT
Mallorca
4 - 0
Llagostera

FT
SD Formentera
0 - 0
Alcoyano

FT
UE Olot
1 - 1
Pena Dep. Santa Eulalia

FT
Villarreal B
2 - 0
UD Cornella

FT
Sabadell
2 - 2
CF Peralada

FT
Lleida Esportiu
0 - 1
Atletico Saguntino

FT
Badalona
5 - 2
Deportivo Aragon

Spain - Segunda B:: group IV
September 24
FT
Cordoba B
2 - 2
Futbol Club Jumilla

FT
Marbella FC
2 - 1
Las Palmas B

FT
Melilla
4 - 0
Betis Deportivo Balompie

FT
UCAM Murcia
1 - 1
CD Badajoz

FT
Merida
2 - 1
Cartagena

FT
Villanovense
1 - 1
Real Murcia

FT
CD El Ejido 2012
5 - 1
Lorca Deportiva

FT
Ecija
1 - 1
Extremadura

FT
Recreativo Huelva
1 - 1
Linense

FT
San Fernando CD
2 - 2
Granada B

Germany - Bundesliga
September 24
FT
Hannover 96
0 - 0
FC Cologne

FT
Bayer Leverkusen
3 - 0
Hamburger SV

Germany - 2nd Bundesliga
September 24
FT
Bochum
2 - 0
Ingolstadt

FT
Darmstadt
3 - 3
Dynamo Dresden

FT
Greuther Fuerth
1 - 3
Nuernberg

Germany - 3rd Liga
September 24
FT
Aalen
0 - 1
Magdeburg

FT
Karlsruher SC
2 - 0
RW Erfurt

Germany - Regionalliga Nord
September 24
FT
Eintracht Norderstedt
1 - 1
Eintracht Braunschweig II

FT
FC Germania Egestorf-Langreder
0 - 1
Altonaer FC 93

FT
SSV Jeddeloh
2 - 0
Oldenburg

Germany - Regionalliga Nordost
September 24
FT
FSV Union Fuerstenwalde
4 - 1
FC Viktoria 1889 Berlin

FT
Germania Halberstadt
2 - 2
VfB Auerbach

FT
ZFC Meuselwitz
4 - 1
BSG Chemie Leipzig

Germany - Regionalliga Südwest
September 24
FT
Hoffenheim II
3 - 2
Stuttgarter Kickers

FT
VfB Stuttgart II
0 - 3
Wormatia Worms

Germany - Regionalliga West
September 24
FT
Alemannia Aachen
4 - 1
Wuppertal

France - Ligue 1
September 24
FT
Saint-Etienne
2 - 2
Rennes

FT
Strasbourg
1 - 2
Nantes

FT
Marseille
2 - 0
Toulouse

Netherlands - Eredivisie
September 24
FT
FC Utrecht
1 - 7
PSV Eindhoven

FT
Ajax
1 - 2
Vitesse

FT
FC Groningen
1 - 0
FC Twente

FT
VVV-Venlo
1 - 1
PEC Zwolle

FT
AZ Alkmaar
0 - 2
Excelsior

Belgium - First Division A
September 24
FT
Gent
0 - 1
Zulte-Waregem

FT
Sporting Charleroi
1 - 2
Club Brugge

FT
Standard Liege
2 - 1
Lokeren

Belgium - First Division B:: 1st stage
September 24
FT
Oud-Heverlee
1 - 1
KFCO Beerschot-Wilrijk

FT
Westerlo
4 - 0
Roeselare

Portugal - Primeira Liga
September 23
FT
Benfica
2 - 0
Pacos de Ferreira

September 24
FT
Feirense
1 - 4
Belenenses

FT
Vitoria de Guimaraes
2 - 1
Maritimo

FT
Tondela
1 - 2
Braga

FT
Aves
0 - 0
Rio Ave

Portugal - Cup
September 24
FT
Minas de Argozelo
0 - 4
Cova da Piedade

FT
AD Oliveirense
2 - 1
Mafra

FT
ARC Oleiros
3 - 0
Sousense

FT
Aguia FC Vimioso
2 - 3
Vasco da Gama Vidigueira

FT
Alta Lisboa
3 - 2
SC Salgueiros

FT
Amarante
1 - 0
Varzim

FT
Amora
2 - 3
SC Farense

FT
Benfica Castelo Branco
0 - 2
Uniao Leiria

AP
Braganca
1 - 1
Alcains *

FT
Caldas
1 - 0
Olimpico do Montijo

FT
Canelas 2010
3 - 0
GD Resende

FT
Casa Pia
5 - 0
Recreativo Canaviais

FT
Cesarense
3 - 2
Aguias do Moradal

FT
Coimbroes
1 - 3
Famalicao

FT
Condeixa
1 - 3
Nacional CD

FT
Coruchense
5 - 2
Mondinense

FT
Esmoriz
0 - 1
Vilaverdense

FT
Espinho
1 - 0
Moncarapachense

FT
Fatima
4 - 2
Electrico

FT
Felgueiras
2 - 1
Pedras Salgadas

FT
Freamunde
4 - 2
Maria da Fonte

FT
Lourinhanense
2 - 3
Gafanha

FT
Lusitano Evora
4 - 1
Pero Pinheiro

FT
Lusitano FCV
0 - 1
Academico Viseu

FT
Marinhense
0 - 1
Oriental

FT
Merelinense
3 - 1
Real SC Queluz

FT
Mortagua
0 - 2
Torreense

FT
Moura
1 - 0
Gil Vicente

FT
Olhanense
4 - 1
Sporting Lamego

FT
Pedras Rubras
0 - 4
Anadia

FT
Pinhalnovense
4 - 0
Leiria Marrazes

FT
Praiense
2 - 0
Louletano

FT
SC Guadalupe
2 - 3
Operario

FT
Sacavenense
0 - 1
Arouca

FT
Sanjoanense
3 - 0
Crato

FT
Sertanense
0 - 2
Uniao Madeira

AET
Sourense
0 - 1
Leixoes

FT
Torcatense
2 - 0
Lusitano VRSA

FT
Trofense
0 - 1
Sintrense

FT
Uniao Idanhense
0 - 4
AR Sao Martinho

FT
Vila Real
1 - 0
UD Oliveirense

FT
Vilafranquense
1 - 0
Penafiel

FT
Vizela
2 - 1
Sporting Covilha

Scotland - Premiership
September 24
FT
Motherwell
0 - 1
Aberdeen

Scotland - Scottish Cup
September 24
FT
BSC Glasgow
1 - 0
Dalbeattie Star

Scotland - Championship
September 24
FT
St. Mirren
3 - 1
Queen of South

Denmark - Superliga
September 24
FT
AaB
3 - 1
Lyngby

FT
OB
3 - 1
Randers FC

FT
Hobro
1 - 2
Broendby IF

Denmark - 1st Division
September 24
FT
Esbjerg fB
1 - 1
HB Koege

FT
Fredericia
5 - 1
Brabrand

FT
Fremad Amager
1 - 0
Skive

FT
Thisted
1 - 1
Vejle Boldklub

FT
Vendsyssel FF
4 - 2
Nykoebing FC

FT
Viborg
4 - 3
FC Roskilde

Denmark - 2nd Division:: group 1
September 24
FT
Naestved
1 - 2
Hvidovre

Denmark - 2nd Division:: group 2
September 24
FT
Avarta
0 - 2
HIK

Norway - Eliteserien
September 24
FT
Aalesund
0 - 1
Sogndal

FT
Kristiansund BK
1 - 0
Stabaek

FT
Lillestroem
0 - 3
Rosenborg

FT
Molde
3 - 1
Sandefjord

FT
Stroemsgodset
2 - 1
Tromsoe

FT
Vaalerenga
2 - 1
Brann

Norway - OBOS-ligaen
September 24
FT
Elverum
5 - 0
Arendal Fotball

FT
Floroe
1 - 1
Ranheim

FT
Start
1 - 1
Levanger

FT
Tromsdalen
1 - 4
Jerv

FT
Kongsvinger
3 - 2
Fredrikstad

FT
Mjoendalen
3 - 0
Aasane

FT
Sandnes
2 - 0
Stroemmen

Sweden - Allsvenskan
September 24
FT
Kalmar FF
2 - 1
Oestersunds FK

FT
Djurgaarden
1 - 1
Hammarby

FT
Haecken
1 - 6
AIK

FT
Joenkoepings Soedra
2 - 2
GIF Sundsvall

Sweden - Superettan
September 24
FT
Norrby
0 - 2
Oesters IF

FT
Syrianska
1 - 2
Gefle

FT
Helsingborg
0 - 0
Falkenbergs FF

Finland - Veikkausliiga
September 24
FT
PS Kemi
1 - 1
VPS

FT
FC Lahti
1 - 1
RoPS

FT
KuPS
3 - 2
HIFK

Finland - Ykkonen
September 24
FT
EIF
1 - 0
IF Gnistan

Austria - Bundesliga
September 24
FT
Salzburg
0 - 0
Austria Wien

Switzerland - Super League
September 24
FT
Lugano
0 - 3
Grasshopper

FT
Sion
0 - 1
Young Boys

FT
St. Gallen
3 - 0
Thun

Switzerland - Challenge League
September 24
FT
FC Vaduz
1 - 0
Chiasso

FT
Servette
5 - 1
Wohlen

FT
Winterthur
0 - 1
Xamax

Greece - Super League
September 24
FT
PAOK Thessaloniki FC
1 - 0
PAS Giannina

FT
AOK Kerkyra
1 - 1
Levadiakos

FT
Panionios
4 - 1
AE Larissa

FT
AEK Athens
3 - 2
Olympiacos

Turkey - Super Lig
September 24
FT
Karabukspor
2 - 4
Yeni Malatyaspor

FT
Sivasspor
2 - 3
Goztepe

FT
Kasimpasa
1 - 1
Kayserispor

FT
Bursaspor
1 - 2
Galatasaray

Turkey - 1st Lig
September 24
FT
Erzurum BB
0 - 2
Boluspor

FT
Giresunspor
0 - 0
Elazigspor

FT
Ankaragucu
1 - 0
Samsunspor

FT
Gazisehir Gaziantep FK
2 - 2
Eskisehirspor

Cyprus - 1st League
September 24
FT
Ermis Aradippou
2 - 0
Ethnikos Achnas

FT
Olympiakos Nicosia
0 - 0
Pafos FC

Iceland - Urvalsdeild
September 24
FT
Breidablik
3 - 2
IBV Vestmannaeyjar

FT
Fjoelnir
2 - 2
KR Reykjavik

FT
KA Akureyri
2 - 1
Grindavik

FT
Stjarnan
1 - 2
Valur

FT
Vikingur Olafsvik
1 - 1
FH Hafnarfjordur

FT
Vikingur Reykjavik
0 - 0
IA Akranes

Czech Republic - 1st League
September 24
FT
Karvina
2 - 1
FC Zbrojovka Brno

FT
Vysocina Jihlava
2 - 1
Banik Ostrava

FT
Sparta Prague
3 - 0
Teplice

Czech Republic - 2nd league
September 24
FT
Sokolov
0 - 1
SK Dynamo Ceske Budejovice

FT
Znojmo
2 - 1
FK MAS Taborsko

Slovakia - Fortuna League
September 24
FT
Tatran Presov
0 - 7
Trencin

FT
Zemplin Michalovce
1 - 2
DAC 1904 Dunajska Streda

FT
Zilina
3 - 2
Slovan Bratislava

Russia - Premier League
September 24
FT
Ural
3 - 1
Tosno

FT
FC Rostov
0 - 1
Lokomotiv Moscow

FT
FC Ufa
1 - 0
Arsenal Tula

FT
FC Krasnodar
0 - 2
Zenit St. Petersburg

Russia - 1st Division
September 24
FT
Luch Energiya Vladivostok
0 - 0
Fakel

FT
FC Yenisey Krasnoyarsk
1 - 0
Krylya Sovetov Samara

FT
Sibir Novosibirsk
1 - 1
Dinamo St Petersburg

FT
FC Rotor Volgograd
2 - 1
Kuban Krasnodar

FT
FC Orenburg
1 - 0
Shinnik Yaroslavl

FT
FC Tambov
3 - 1
FC Volgar

FT
Tyumen
4 - 0
Avangard Kursk

FT
Spartak Moscow II
0 - 1
Khimki

FT
Zenit St. Petersburg II
2 - 1
Olimpiec Nizhny

FT
Baltika
2 - 1
Tom Tomsk

Russia - 2nd Division:: center
September 24
FT
Metalurg Lypetsk
2 - 1
FC Rotor Volgograd II

Russia - 2nd Division:: Ural/Povolzhye
September 24
FT
FC Chelyabinsk
1 - 3
NoSta

Canc.
Dinamo Kirov
? - ?
KamAZ

Canc.
Mordovya
? - ?
Akademiya Togliati

FT
Lada Togliati
0 - 2
Zenit Izhevsk

FT
Mordovya
1 - 0
Krylya Sovetov Samara II

FT
Volga Ulyanovsk
1 - 0
Anzhi-Junior Zelenodolsk

Russia - 2nd Division:: south
September 24
FT
Armavir FC
5 - 0
Dinamo Stavropol

Ukraine - Premier League
September 24
FT
Stal Kamianske
1 - 1
Olimpik Donetsk

FT
Mariupol
1 - 1
FC Olexandria

FT
Karpaty
1 - 1
Chornomorets Odesa

FT
Vorskla
1 - 1
Zorya

Poland - Ekstraklasa
September 24
FT
Zaglebie Lubin
1 - 0
Sandecja Nowy Sacz

FT
Jagiellonia Bialystok
1 - 0
Legia Warszawa

Poland - 1st Liga
September 24
FT
Pogon Siedlce
1 - 3
Ruch Chorzow

Poland - 2nd Liga
September 24
FT
Gwardia Koszalin
1 - 1
KS Legionovia Legionowo

Croatia - 1st League
September 24
FT
NK Istra 1961
0 - 0
Dinamo Zagreb

FT
Hajduk Split
2 - 2
NK Lokomotiva

Serbia - Super Liga
September 24
FT
FK Zemun
1 - 1
FK Spartak Subotica

FT
FK Crvena Zvezda
2 - 0
Vojvodina

FT
Cukaricki
2 - 0
Borac Cacak

FT
FK Radnik Surdulica
3 - 1
Backa Backa Palanka

FT
Mladost Lucani
1 - 3
Vozdovac

FT
Napredak
3 - 1
Macva Sabac

FT
Rad Beograd
2 - 4
Partizan Beograd

FT
Radnicki Nis
1 - 0
Javor

Slovenia - 1st SNL
September 24
FT
Domzale
0 - 1
Rudar Velenje

Romania - Liga I
September 24
FT
Juventus Bucuresti
1 - 1
Gaz Metan Medias

FT
CSMS Iasi
1 - 1
ACS Poli Timisoara

FT
FC FCSB
1 - 0
Dinamo Bucuresti

Bulgaria - First Professional League:: 1. stage
September 24
FT
Botev Plovdiv
3 - 0
Lokomotiv Plovdiv

FT
Septemvri Sofia
1 - 4
Ludogorets Razgrad

Belarus - Premier
September 24
FT
Slavia Mozyr
3 - 1
Krumkachy Minsk

FT
FC Minsk
0 - 0
FK Vitebsk

FT
FK Gorodeya
2 - 0
Naftan Novopolotsk

FT
Neman Grodno
0 - 1
Torpedo Zhodino

Latvia - Virsliga
September 24
FT
FK Spartaks
3 - 1
FS Metta/LU

FT
Ventspils
0 - 2
Riga FC

Lithuania - Cup
September 24
FT
Stumbras Kaunas
1 - 0
Zalgiris Vilnius

Moldova - National Division
September 24
FT
FC Milsami Orhei
1 - 0
FC Zaria

FT
Speranta
2 - 0
FC Spicul Chiscareni

Bosnia and Herzegovina - Premijer Liga
September 24
FT
FK Krupa
2 - 0
Borac Banja Luka

FT
Siroki Brijeg
1 - 0
Vitez

FYR Macedonia - Prva Liga
September 24
FT
FK Sileks
1 - 0
Pobeda

FT
FK Skopje
1 - 2
KF Shkendija

FT
Pelister
0 - 1
FK Vardar Skopje

FT
Rabotnicki
1 - 2
FC Academy Pandev

Israel - Ligat HaAl
September 24
FT
Maccabi Petach Tikva
1 - 0
Bnei Sakhnin

FT
Maccabi Tel Aviv
0 - 0
Maccabi Haifa

Argentina - Primera Division
September 23
FT
Chacarita Juniors
0 - 1
Talleres

September 24
FT
Velez Sarsfield
0 - 4
Boca Juniors

FT
Godoy Cruz
1 - 0
Independiente

FT
Colon
3 - 1
Defensa y Justicia

FT
Olimpo
0 - 1
Gimnasia LP

FT
Rosario Central
0 - 4
Banfield

Argentina - Primera B Nacional
September 23
FT
Ferro Carril Oeste
1 - 0
Almagro

September 24
FT
Quilmes
1 - 0
Villa Dalmine

FT
Flandria
0 - 1
Agropecuario

FT
All Boys
1 - 0
Santamarina

FT
Boca Unidos
0 - 2
Gimnasia Jujuy

FT
Guillermo Brown
3 - 0
Juventud Unida Gualeguaychu

FT
Club Atletico Mitre
1 - 0
Sportivo Estudiantes

Argentina - Primera B Metropolitana
September 24
FT
Almirante Brown
0 - 2
Deportivo Espanol

FT
Club Atletico Estudiantes
1 - 1
Colegiales

Argentina - Federal A:: zone 1
September 24
FT
Deportivo Roca
1 - 0
Deportivo Madryn

FT
Club Rivadavia
2 - 2
Sansinena BB

FT
Ferro Carril Oeste General Pico
2 - 1
Club Cipolletti

FT
Independiente de Neuquen
2 - 1
CA Alvarado

Argentina - Federal A:: zone 2
September 24
FT
Desamparados
1 - 0
Union Aconquija

FT
Gutierrez SC
0 - 1
San Lorenzo de Alem

FT
Gimnasia Mendoza
2 - 0
Deportivo Maipu

FT
Huracan Las Heras
0 - 1
Estudiantes de Rio Cuarto

FT
Union Villa Krause
1 - 2
Juventud Unida Universitario

Argentina - Federal A:: zone 3
September 24
FT
Sportivo Las Parejas
1 - 3
Central Cordoba de Santiago

FT
Atletico Parana
0 - 0
Gimnasia y Esgrima de Concepcion

FT
Defensores de Pronunciamiento
5 - 2
Sportivo Belgrano

FT
Douglas Haig
2 - 1
CD Libertad

FT
Union de Sunchales
0 - 2
Defensores de Belgrano de Villa Ramallo

Argentina - Federal A:: zone 4
September 24
FT
Altos Hornos Zapla
1 - 1
Gimnasia y Tiro

FT
Juventud Antoniana
1 - 0
Sportivo Patria

FT
Sarmiento de Resistencia
3 - 1
Guarani Antonio Franco

FT
Crucero del Norte
2 - 0
CA Chaco For Ever

Brazil - Serie A
September 24
FT
Flamengo
1 - 1
Avai FC

FT
Santos FC
1 - 0
Atletico PR

FT
Sao Paulo
1 - 1
Corinthians

FT
Atletico GO
1 - 2
Cruzeiro

FT
Chapecoense AF
1 - 0
Ponte Preta

FT
Coritiba
2 - 3
Botafogo RJ

FT
Fluminense
0 - 1
Palmeiras

Brazil - Serie B
September 23
FT
CRB
1 - 2
Criciuma

FT
Figueirense
2 - 0
ABC

FT
Goias
2 - 1
Paysandu

FT
Nautico
0 - 1
Internacional

September 24
FT
Ceara
2 - 1
Brasil de Pelotas

Bolivia - Primera Division:: clausura
September 24
FT
Nacional Potosi
2 - 3
Universitario

FT
The Strongest
1 - 2
Bolivar

Chile - Primera División:: Transición
September 24
FT
Universidad de Chile
2 - 2
Everton CD

FT
Universidad de Concepcion
0 - 1
Curico Unido

FT
O'Higgins
2 - 1
Palestino

FT
Deportes Temuco
1 - 0
Universidad Catolica

Colombia - Primera A:: clausura
September 24
FT
Independiente Medellin
1 - 2
Rionegro Aguilas

FT
Bucaramanga
2 - 1
Santa Fe

Postp.
Patriotas
? - ?
Atletico Junior

FT
Once Caldas
0 - 0
America de Cali

Postp.
Atletico Huila
? - ?
Alianza Petrolera

Ecuador - Serie A:: clausura
September 24
FT
Guayaquil City
0 - 3
CSD Macara

FT
Deportivo Cuenca
0 - 2
Emelec

FT
El Nacional
6 - 0
Fuerza Amarilla SC

Paraguay - Division Profesional:: clausura
September 24
FT
Libertad
2 - 1
Olimpia

FT
Deportivo Capiata
3 - 0
Sol de America

Peru - Primera División:: clausura
September 23
FT
FBC Melgar
2 - 0
Ayacucho FC

September 24
Postp.
Deportivo Municipal
? - ?
Universitario de Deportes

FT
Sport Huancayo
1 - 1
Union Comercio

FT
Real Garcilaso
2 - 1
Sport Rosario

FT
Alianza Lima
2 - 1
Sporting Cristal

Uruguay - Primera División:: clausura
September 23
FT
River Plate
3 - 1
Rampla Juniors

September 24
FT
Racing
0 - 1
Nacional

Postp.
Cerro
? - ?
Juventud de las Piedras

Postp.
Club Atletico Penarol
? - ?
Fenix

Postp.
Danubio
? - ?
Sud America

Postp.
El Tanque Sisley
? - ?
Montevideo Wanderers

Postp.
Plaza Colonia
? - ?
Defensor Sporting

Venezuela - Primera División:: clausura
September 24
FT
Carabobo FC
1 - 0
Zulia

FT
Atletico Socopo
2 - 1
Caracas

FT
Deportivo Anzoategui
1 - 1
Mineros De Guayana

FT
Portuguesa FC
0 - 0
Metropolitanos FC

FT
Atletico Venezuela
1 - 1
Zamora FC

FT
Deportivo La Guaira
0 - 0
Monagas SC

USA - Major League Soccer
September 23
FT
New York City FC
1 - 1
Houston Dynamo

September 24
FT
New England Rev.
2 - 1
Toronto FC

FT
DC United
4 - 0
San Jose Earthquakes

FT
Philadelphia Union
3 - 1
Chicago Fire

FT
Columbus Crew
3 - 2
New York Red Bulls

FT
Minnesota United
4 - 1
FC Dallas

FT
Real Salt Lake
2 - 0
Seattle Sounders FC

FT
Vancouver Whitecaps
2 - 1
Colorado Rapids

FT
Sporting Kansas City
2 - 1
LA Galaxy

USA - NASL Fall
September 24
FT
New York Cosmos
0 - 2
North Carolina FC

FT
San Francisco Deltas
2 - 1
FC Edmonton

FT
Jacksonville Armada FC
0 - 3
Miami FC

USA - United Soccer League
September 24
FT
Richmond Kickers
1 - 0
Rochester Rhinos

FT
Orlando City B
2 - 1
Charleston Battery

FT
Tampa Bay Rowdies
1 - 0
Charlotte Independence

FT
Colorado Springs Switchbacks FC
1 - 3
Swope Park Rangers

FT
Tulsa Roughnecks FC
1 - 0
LA Galaxy II

FT
Saint Louis FC
2 - 2
FC Cincinnati

FT
San Antonio FC
0 - 1
Rio Grande Valley FC

FT
Reno 1868 FC
6 - 1
Portland Timbers II

FT
Sacramento Republic FC
1 - 3
OKC Energy FC

FT
Ottawa Fury
1 - 1
Louisville City FC

FT
Bethlehem Steel FC
3 - 2
Pittsburgh Riverhounds

USA - National Women's Soccer League
September 23
FT
Orlando Pride
0 - 0
Portland Thorns

September 24
FT
Washington Spirit
0 - 3
Boston Breakers

FT
Houston Dash
2 - 3
Chicago Red Stars

Costa Rica - Primera División:: apertura
September 24
FT
Club Sport Herediano
2 - 0
Deportiva Carmelita

FT
Grecia
0 - 0
C.S. Cartagines

FT
Santos de Guapiles
3 - 2
Deportivo Saprissa

FT
Universidad de Costa Rica
2 - 1
Guadalupe FC

FT
Limon
1 - 1
LD Alajuelense

FT
AD Municipal Liberia
2 - 2
Municipal Perez Zeledon

El Salvador - Primera Division:: apertura
September 24
FT
Pasaquina
3 - 3
Santa Tecla FC

FT
CD Chalatenango
0 - 0
CD Audaz

FT
CD Sonsonate
2 - 0
Municipal Limeno

Guatemala - Liga Nacional:: apertura
September 24
FT
CSD Comunicaciones
5 - 1
Deportivo Marquense

FT
Sanarate
1 - 0
Guastatoya

FT
CD Suchitepequez
1 - 1
CSD Municipal

FT
Club Xelaju
4 - 0
Siquinala

Aband.
Deportivo Malacateco
0 - 2
Antigua Guatemala

Honduras - Liga Nacional:: apertura
September 24
FT
Lobos UPNFM
0 - 1
CD Marathon

FT
Real Espana
3 - 2
Honduras Progreso

Japan - J. League 2
September 24
FT
Mito Hollyhock
4 - 0
Thespakusatsu Gunma

FT
FC Gifu
1 - 2
Avispa Fukuoka

FT
Matsumoto Yamaga
2 - 3
Renofa Yamaguchi

FT
Montedio Yamagata
0 - 1
Roasso Kumamoto

FT
Zweigen Kanazawa
1 - 1
Oita Trinita

FT
Ehime FC
2 - 3
Yokohama FC

FT
Nagoya Grampus Eight
4 - 1
Tokyo Verdy

FT
V-Varen Nagasaki
2 - 1
JEF United Chiba

China - Super League
September 24
FT
Changchun Yatai
0 - 0
Hebei CFFC

FT
Henan Jianye
2 - 1
Shandong Luneng

Republic of Korea - K-League Classic
September 24
FT
FC Seoul
1 - 1
Pohang Steelers

FT
Jeonbuk FC
1 - 1
Daegu FC

FT
Gwangju FC
1 - 1
Gangwon FC

Republic of Korea - K-League Challenge
September 24
FT
Seongnam FC
1 - 0
Asan Mugunghwa

FT
Seoul E-Land FC
2 - 2
Busan I'Park

Thailand - Premier League
September 24
FT
Chonburi
1 - 1
Ubon UMT FC

FT
Pattaya United
2 - 5
Port FC

FT
Ratchaburi FC
0 - 2
Buriram United

Postp.
Thai Honda
? - ?
Nakhon Ratchasima FC

Vietnam - V-League
September 24
FT
Can Tho
1 - 4
FLC Thanh Hoa

FT
CLB TP Ho Chi Minh
1 - 0
Hoang Anh Gia Lai

FT
Dong Tam Long An
2 - 2
Khanh Hoa Nha Trang

FT
Ha Noi TT
2 - 2
Saigon FC

Azerbaijan - Premier League
September 24
FT
FK Qabala
2 - 1
FK Neftchi

Georgia - Umaglesi Liga
September 24
FT
Torpedo Kutaisi
1 - 1
Dinamo Tbilisi

Indonesia - Liga 1
September 24
FT
Persib Bandung
1 - 1
Bhayangkara FC

FT
Arema
1 - 1
Persija Jakarta

Kazakhstan - Premier League
September 24
FT
Kairat Almaty
2 - 0
Tobol Kostanay

FT
Okzhetpes Kokshetau
1 - 2
Atyrau

FT
Aktobe
0 - 1
Kaisar Kyzylorda

FT
Akzhaiyk Uralsk
1 - 2
Shakhter Karagandy

FT
Ordabasy Shymkent
1 - 2
Irtysh Pavlodar

Africa - Champions League:: play-off
September 23
AP
Wydad Casablanca *
1 - 0
Mamelodi Sundowns FC

September 24
FT
Etoile du Sahel
2 - 0
Al Ahli Tripoli

Africa - Confederations Cup:: play-off
September 24
FT
TP Mazembe
5 - 0
Hilal Obayed

FT
Club Africain
2 - 0
MC Alger

Kenya - Premier League
September 24
FT
Bandari
0 - 1
Chemelil Sugar

Canc.
Western Stima
? - ?
Nakumatt

Canc.
Zoo FC
? - ?
Nzoia Sugar FC

Morocco - Botola Pro
September 24
FT
Chabab Rif Al Hoceima
2 - 0
Chabab Atlas Khenifra

FT
Racing de Casablanca
0 - 3
Hassania Agadir

FT
OCK Khouribga
1 - 1
Ittihad Tanger

FT
Difaa El Jadida
3 - 1
Rapide Club Oued Zem

South Africa - Premier League
September 24
FT
Chippa United
0 - 0
Bloemfontein Celtic
like facebook page yetu hapa kwa habari za uhakika
Edusportstz
TANGAZA BIASHARA YAKO HAPA
For Booking>>>
EMAIL: edusportstz@gmail.com
CALL>>>
Voda: +255757441463
JIUNGE NAMI KUPITIA LINK HIZI
INSTAGRAM
FACEBOOK
SUBSCRIBE YOUTUBE CHANEL
DOWNLOAD EDUSPORTS ANDROID APPLICATION CLICK HERE
Follow @bakalemwatz

No comments:

Post a Comment