BREAKING

Search here

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

Sunday, 17 September 2017

MATOKEO YA LIGI ZOTE ULIMWENGUNI SIKU YA TAREHE 16 JMOSI SEPT 2017

 SOKA NEWS
England - Premier League
September 16
FT
Crystal Palace
0 - 1
Southampton

FT
Huddersfield Town
1 - 1
Leicester City

FT
Liverpool
1 - 1
Burnley

FT
Newcastle United
2 - 1
Stoke City

FT
Watford
0 - 6
Manchester City

FT
West Bromwich Albion
0 - 0
West Ham United

FT
Tottenham Hotspur
0 - 0
Swansea City

England - Championship

September 16
FT
Birmingham City
1 - 3
Preston North End

FT
Brentford
1 - 1
Reading

FT
Bristol City
4 - 1
Derby County

FT
Burton Albion
2 - 1
Fulham

FT
Cardiff City
1 - 1
Sheffield Wednesday

FT
Hull City
1 - 1
Sunderland

FT
Ipswich Town
2 - 0
Bolton Wanderers

FT
Middlesbrough
3 - 2
Queens Park Rangers

FT
Millwall
1 - 0
Leeds United

FT
Nottingham Forest
1 - 2
Wolverhampton Wanderers

FT
Sheffield United
0 - 1
Norwich City

FT
Barnsley
0 - 3
Aston Villa

England - League 1
September 16
FT
Blackburn Rovers
0 - 1
AFC Wimbledon

FT
Blackpool
3 - 1
Oxford United

FT
Bradford City
1 - 0
Rotherham United

FT
Bury
0 - 0
Plymouth Argyle

FT
Gillingham
1 - 0
Charlton Athletic

FT
Milton Keynes Dons
3 - 2
Rochdale

FT
Oldham Athletic
1 - 2
Shrewsbury Town

FT
Portsmouth
4 - 1
Fleetwood Town

FT
Southend United
2 - 2
Northampton Town

FT
Walsall
1 - 1
Peterborough United

FT
Wigan Athletic
3 - 0
Bristol Rovers

England - League 2
September 16
FT
Lincoln
0 - 1
Mansfield Town

FT
Cambridge United
2 - 1
Coventry City

FT
Carlisle United
1 - 1
Barnet

FT
Cheltenham Town
3 - 1
Colchester United

FT
Chesterfield
1 - 2
Accrington Stanley

FT
Crawley Town
0 - 1
Notts County

FT
Exeter City
3 - 0
Crewe Alexandra

FT
Grimsby Town
2 - 1
Yeovil Town

FT
Morecambe
2 - 1
Newport County

FT
Port Vale
1 - 1
Forest Green Rovers

FT
Swindon Town
3 - 2
Stevenage

FT
Wycombe Wanderers
1 - 2
Luton Town

England - National League
September 16
FT
Leyton Orient
1 - 2
Hartlepool United

FT
Barrow
1 - 1
Torquay United

FT
Bromley
1 - 0
Solihull Moors

FT
Dagenham & Redbridge
3 - 1
FC Halifax Town

FT
Dover
4 - 0
Chester FC

FT
Eastleigh
2 - 2
AFC Fylde

FT
Ebbsfleet United
0 - 0
Tranmere Rovers

FT
Gateshead FC
0 - 1
Aldershot Town

FT
Macclesfield Town
1 - 4
Maidstone

FT
Maidenhead United
2 - 1
Boreham Wood

FT
Woking
2 - 0
Sutton United

FT
Wrexham
1 - 1
Guiseley

Italy - Serie A
September 16
FT
Crotone
0 - 2
Inter

FT
Fiorentina
2 - 1
Bologna

FT
Roma
3 - 0
Hellas Verona

Italy - Serie B
September 15
FT
Cesena
3 - 1
Avellino

September 16
FT
Brescia
0 - 0
Pro Vercelli

FT
Cremonese
1 - 1
Carpi

FT
Empoli
3 - 0
Ascoli Picchio FC 1898

FT
Entella
3 - 1
Ternana

FT
Foggia
1 - 1
Palermo

FT
Frosinone
3 - 2
Bari

FT
Novara
1 - 0
Cittadella

FT
Perugia
3 - 0
Parma Calcio 1913

FT
Salernitana
2 - 2
Pescara

Italy - Lega Pro:: group A
September 16
FT
Arzachena
2 - 1
Pontedera

Italy - Lega Pro:: group B
September 16
FT
Modena
0 - 3
Renate

Italy - Lega Pro:: group C
September 16
FT
Akragas
2 - 0
Paganese

FT
Racing Fondi
1 - 3
Siracusa Calcio

FT
Sicula Leonzio
0 - 3
Monopoli

FT
Juve Stabia
1 - 3
Trapani

FT
Bisceglie
0 - 2
Catanzaro

FT
Cosenza
1 - 1
Fidelis Andria

FT
Lecce
1 - 0
Rende

FT
Reggina
1 - 1
Matera

Spain - LaLiga Santander
September 16
FT
Levante
1 - 1
Valencia

FT
Getafe
1 - 2
Barcelona

FT
Real Betis
2 - 1
Deportivo La Coruna

FT
Atletico Madrid
1 - 0
Malaga

Spain - LaLiga 1|2|3
September 16
FT
Valladolid
2 - 1
Granada

FT
Lorca FC
1 - 1
Reus

FT
Sevilla Atletico
0 - 0
Rayo Vallecano

FT
Osasuna
2 - 1
Almeria

FT
Numancia
3 - 0
Sporting Gijon

Spain - Segunda B:: group I
September 16
FT
Fuenlabrada
2 - 0
Pontevedra

FT
Cerceda
1 - 0
AD Union Adarve

FT
Real Madrid Castilla
2 - 0
CF Talavera de la Reina

Spain - Segunda B:: group II
September 16
FT
SD Amorebieta
2 - 3
Real Sociedad B

FT
Athletic Bilbao B
0 - 0
SD Gernika

Spain - Segunda B:: group III
September 16
FT
Atletico Saguntino
2 - 3
Valencia B

FT
CF Peralada
0 - 0
UE Olot

FT
UD Cornella
2 - 0
Ebro

FT
Hercules
1 - 1
Badalona

Spain - Segunda B:: group IV
September 16
FT
Las Palmas B
0 - 1
Cordoba B

FT
Granada B
1 - 0
Marbella FC

FT
Real Murcia
1 - 2
UCAM Murcia

FT
Cartagena
0 - 0
Villanovense

Germany - Bundesliga
September 16
FT
Bayern Munich
4 - 0
Mainz 05

FT
Eintracht Frankfurt
1 - 2
Augsburg

FT
VfB Stuttgart
1 - 0
Wolfsburg

FT
Werder Bremen
1 - 2
Schalke 04

FT
RasenBallsport Leipzig
2 - 2
Borussia Moenchengladbach

Germany - 2nd Bundesliga
September 16
FT
Duisburg
1 - 6
Nuernberg

FT
Sandhausen
1 - 0
Kaiserslautern

FT
St. Pauli
0 - 4
Ingolstadt

Germany - 3rd Liga
September 16
FT
Aalen
2 - 3
Wuerzburger Kickers

FT
Fortuna Koeln
1 - 1
Hallescher FC

FT
Unterhaching
1 - 4
Sonnenhof Grossaspach

FT
Carl Zeiss Jena
2 - 2
Meppen

FT
Hansa Rostock
0 - 0
Werder Bremen II

FT
Karlsruher SC
1 - 0
Sportfreunde Lotte

FT
Paderborn
2 - 1
Preußen Muenster

Germany - Regionalliga Bayern
September 16
FT
FV Illertissen
0 - 2
VfR Garching

FT
SV Schalding-Heining
4 - 2
FC Unterfoehring

FT
SV Seligenporten
1 - 4
Ingolstadt II

FT
SpVgg Bayreuth
0 - 5
Bayern Munich II

Germany - Regionalliga Nord
September 16
FT
Hamburger SV II
2 - 0
Luebeck

FT
Hannover 96 II
0 - 0
Wolfsburg II

FT
Eintracht Braunschweig II
0 - 2
SC Weiche Flensburg

FT
BSV Rehden
0 - 3
FC Germania Egestorf-Langreder

Germany - Regionalliga Nordost
September 16
FT
BSG Chemie Leipzig
2 - 1
FSV Luckenwalde

FT
FC Viktoria 1889 Berlin
3 - 4
Babelsberg

Germany - Regionalliga Südwest
September 16
FT
Elversberg
1 - 1
Ulm

FT
FSV Frankfurt
1 - 0
VfB Stuttgart II

FT
Koblenz
1 - 0
Eintracht Stadtallendorf

FT
Mainz 05 II
2 - 0
Kickers Offenbach

FT
SV Roechling
0 - 0
TSV Steinbach

FT
Stuttgarter Kickers
3 - 3
TSV Schott Mainz

Germany - Regionalliga West
September 16
FT
FC Wegberg-Beeck
3 - 0
SC Wiedenbrueck

FT
Oberhausen
3 - 0
TuS Erndtebrueck

FT
SC Verl
0 - 0
KFC Uerdingen

Postp.
Westfalia Rhynern
? - ?
Bonner SC

France - Ligue 1
September 16
FT
Monaco
3 - 0
Strasbourg

FT
Dijon
0 - 1
Saint-Etienne

FT
Guingamp
1 - 0
Lille

FT
Nantes
1 - 0
Caen

FT
Troyes
0 - 1
Montpellier

France - Ligue 2
September 16
FT
Sochaux
2 - 4
Reims

France - National
September 16
FT
Red Star
1 - 1
Laval

Netherlands - Eredivisie
September 16
FT
Excelsior
1 - 2
SC Heerenveen

FT
NAC Breda
2 - 1
FC Groningen

FT
Roda JC Kerkrade
1 - 3
Willem II

FT
PEC Zwolle
2 - 1
Heracles

Belgium - First Division A
September 16
FT
Kortrijk
2 - 2
Anderlecht

FT
Lokeren
1 - 1
Royal Antwerp

FT
Sporting Charleroi
2 - 2
Waasland-Beveren

FT
St.Truiden
2 - 1
Genk

Belgium - First Division B:: 1st stage
September 16
FT
KFCO Beerschot-Wilrijk
2 - 2
Westerlo

FT
Tubize
2 - 0
Lierse

Portugal - Primeira Liga
September 15
FT
Pacos de Ferreira
1 - 0
Vitoria de Setubal

September 16
FT
Maritimo
2 - 1
Aves

FT
Boavista
2 - 1
Benfica

FT
Sporting CP
2 - 0
Tondela

Portugal - Segunda Liga
September 16
FT
Academica
4 - 2
Sporting CP B

FT
Braga B
1 - 1
Oliveirense

FT
FC Porto B
2 - 1
Nacional

Scotland - Premiership
September 16
FT
Aberdeen
1 - 1
Kilmarnock

FT
Celtic
4 - 0
Ross County

FT
Dundee FC
3 - 2
St.Johnstone

FT
Hamilton Academical
1 - 2
Hearts

FT
Hibernian
2 - 2
Motherwell

Scotland - Championship
September 16
FT
Dumbarton
2 - 1
Brechin City

FT
Falkirk
0 - 0
Dundee United

FT
Inverness CT
1 - 3
Livingston

FT
Queen of South
1 - 2
Greenock Morton

FT
Dunfermline Athletic
3 - 0
St. Mirren

Scotland - League 1
September 16
FT
Airdrieonians
0 - 1
East Fife

FT
Albion Rovers
0 - 4
Stranraer

FT
Ayr United
3 - 3
Alloa Athletic

FT
Forfar Athletic
0 - 5
Arbroath

FT
Queen's Park
0 - 5
Raith Rovers

Scotland - League 2
September 16
FT
Annan Athletic
1 - 1
Stenhousemuir

FT
Berwick Rangers
3 - 2
Elgin City

FT
Clyde
2 - 3
Edinburgh City

FT
Cowdenbeath
0 - 4
Peterhead

FT
Montrose
1 - 3
Stirling Albion

International - Friendlies :: women
September 16
FT
USA
3 - 1
New Zealand

World Cup Women - UEFA Qualification:: group 5
September 16
FT
Germany
6 - 0
Slovenia

Denmark - Superliga
September 16
FT
SoenderjyskE
2 - 2
AC Horsens

Denmark - 2nd Division:: group 1
September 16
FT
B 93
0 - 0
Skovshoved

FT
AB
1 - 1
Naestved

FT
Broenshoej
0 - 3
Frem

FT
Hilleroed
0 - 1
Hvidovre

Denmark - 2nd Division:: group 2
September 16
FT
HIK
2 - 0
Dalum

FT
Middelfart G og BK
4 - 3
Greve

FT
Kolding IF
1 - 0
Naesby

Denmark - 2nd Division:: group 3
September 16
FT
VSK Aarhus
2 - 1
Kjellerup

FT
FC Sydvest 05
6 - 1
Odder IGF

FT
Jammerbugt FC
4 - 1
Aarhus Fremad

Norway - Eliteserien
September 16
FT
Stabaek
0 - 2
Stroemsgodset

Sweden - Allsvenskan
September 16
FT
IFK Gothenburg
1 - 1
Joenkoepings Soedra

FT
Djurgaarden
4 - 1
Oerebro

FT
Haecken
3 - 0
Elfsborg

Sweden - Superettan
September 16
FT
Aatvidaberg
0 - 1
Syrianska

FT
Gefle
0 - 1
Dalkurd FF

Finland - Veikkausliiga
September 16
FT
Ilves
1 - 4
HJK

FT
RoPS
0 - 3
SJK

FT
VPS
1 - 3
KuPS

Finland - Ykkonen
September 16
FT
AC Oulu
2 - 1
GrIFK Grankulla

FT
EIF
3 - 1
OPS

FT
FF Jaro
1 - 2
Honka

FT
KPV
1 - 2
IF Gnistan

Austria - Bundesliga
September 16
FT
Altach
2 - 2
Rapid Wien

FT
Admira Moedling
2 - 1
Sturm Graz

FT
Wolfsberger AC
0 - 0
LASK Linz

Switzerland - Cup
September 16
FT
FC Bassersdorf
0 - 3
FC Zuerich

AET
FC Stade Lausanne-Ouchy
2 - 1
Sion

FT
SC YF Juventus Zuerich
1 - 3
Lausanne

FT
FC Muensingen
1 - 0
Schaffhausen

FT
FC Kosova
1 - 3
FC Rapperswil-Jona

FT
Servette
0 - 1
Luzern

FT
Locarno
1 - 4
Stade Nyonnais

Greece - Super League
September 16
FT
Levadiakos
1 - 0
Xanthi

FT
PAOK Thessaloniki FC
1 - 0
Panetolikos

FT
Olympiacos
1 - 1
Asteras Tripolis

Turkey - Super Lig
September 16
FT
Yeni Malatyaspor
2 - 4
Bursaspor

FT
Akhisar Belediye Genclik Ve Spor
2 - 1
Karabukspor

FT
Galatasaray
2 - 0
Kasimpasa

Turkey - 1st Lig
September 16
FT
Boluspor
3 - 1
Adana Demirspor

FT
Adanaspor
1 - 0
Manisaspor

FT
Samsunspor
1 - 4
Altinordu

Ireland - Airtricity League
September 16
FT
Finn Harps
1 - 2
Sligo Rovers

Ireland - 1st Division
September 16
FT
Cobh Ramblers
0 - 3
Cabinteely

FT
Longford Town
1 - 1
UCD

Ireland - League Cup
September 16
FT
Shamrock Rovers
0 - 3
Dundalk

Wales - Premier League
September 16
FT
Bala Town
0 - 4
Carmarthen

FT
Llandudno FC
1 - 0
Barry Town

FT
Newtown
4 - 0
Aberystwyth

Northern Ireland - Premiership
September 16
FT
Ballymena United
1 - 3
Glentoran

FT
Coleraine
3 - 0
Carrick Rangers

FT
Crusaders
0 - 0
Ards

FT
Dungannon Swifts
2 - 1
Warrenpoint Town

FT
Glenavon
3 - 1
Cliftonville

FT
Linfield
4 - 0
Ballinamallard United

Cyprus - 1st League
September 16
FT
Ethnikos Achnas
1 - 2
Olympiakos Nicosia

FT
Pafos FC
2 - 1
Omonia Nicosia

FT
AEK Larnaca
1 - 0
AEL Limassol

Luxembourg - National Division
September 16
FT
FC Progres Niedercorn
1 - 0
FC Differdange 03

Czech Republic - 1st League
September 16
FT
FC Zbrojovka Brno
1 - 2
Slovan Liberec

FT
Karvina
3 - 5
Sigma Olomouc

FT
Slovacko
0 - 1
Mlada Boleslav

Czech Republic - 2nd league
September 16
FT
Pardubice
0 - 1
Znojmo

FT
Trinec
3 - 3
Opava

FT
FK MAS Taborsko
2 - 1
Usti nad Labem

FT
FK Varnsdorf
1 - 1
Hradec Kralove

FT
Pribram
1 - 3
Olympia Prague

Slovakia - Fortuna League
September 16
FT
Slovan Bratislava
2 - 1
Ruzomberok

FT
Nitra
1 - 0
Zeleziarne Podbrezova

FT
Tatran Presov
0 - 2
Spartak Trnava

FT
Zemplin Michalovce
2 - 1
FK Senica

FT
Zilina
5 - 1
Trencin

Russia - Premier League
September 16
FT
CSKA Moscow
2 - 0
FC Rostov

FT
Anzhi Makhachkala
1 - 5
FC Krasnodar

Russia - 1st Division
September 16
FT
Luch Energiya Vladivostok
1 - 1
Zenit St. Petersburg II

FT
Tom Tomsk
1 - 2
Spartak Moscow II

FT
Olimpiec Nizhny
0 - 2
FC Yenisey Krasnoyarsk

FT
Shinnik Yaroslavl
0 - 1
Sibir Novosibirsk

FT
Avangard Kursk
0 - 0
FC Rotor Volgograd

FT
Khimki
1 - 1
FC Tambov

FT
FC Volgar
2 - 0
FC Orenburg

FT
Dinamo St Petersburg
2 - 0
Tyumen

FT
Krylya Sovetov Samara
3 - 0
Baltika

FT
Kuban Krasnodar
2 - 2
Fakel

Russia - 2nd Division:: west
September 16
FT
Kolomna
0 - 1
Spartak Kostroma

FT
Chertanovo Moscow
3 - 1
Torpedo Vladimir

FT
Pskov 747
2 - 0
Luki-Energiya

FT
Tekstilshchik
3 - 2
Veles Moscow

Russia - 2nd Division:: center
September 16
FT
FC Rotor Volgograd II
0 - 1
Energomash Belgorod

FT
Khimik Novomoskovsk
0 - 1
Zorky Krasnogorsk

Canc.
Yunost Moscow
? - ?
Energomash Belgorod

FT
Kaluga
1 - 4
Saturn Ramenskoye

FT
Zenit Penza
0 - 3
Dinamo Briansk

FT
Ararat Moscow
4 - 0
Sokol Saratov

FT
FC Ryazan
0 - 2
Torpedo Moscow

Russia - 2nd Division:: south
September 16
Canc.
Dinamo Stavropol
? - ?
FC Rotor Volgograd II

FT
Legion Dynamo
1 - 0
Mashuk-KMV

FT
Akademia Rostov
1 - 0
Chernomorets Novorossiysk

FT
Angusht Nazran
1 - 0
FC Krasnodar II

FT
Biolog Novokubansk
3 - 2
Anzhi Makhachkala II

FT
Spartak Vladikavkaz
1 - 0
Druzhba

FT
Spartak Nalchik
3 - 0
SKA Rostov

Ukraine - Premier League
September 16
FT
FC Olexandria
4 - 1
Stal Kamianske

FT
Mariupol
1 - 0
Zirka

FT
Veres Rivne
1 - 0
Vorskla

Poland - Ekstraklasa
September 16
FT
Wisla Plock
3 - 1
Pogon Szczecin

FT
Gornik Zabrze
2 - 2
Slask Wroclaw

FT
Wisla Krakow
2 - 0
Piast Gliwice

Poland - 1st Liga
September 16
FT
Chrobry Glogow
2 - 3
Rakow Czestochowa

FT
Bytovia Bytow
1 - 0
Puszcza Niepolomice

FT
Podbeskidzie Bielsko-Biala
2 - 0
Pogon Siedlce

FT
Wigry Suwalki
2 - 1
Odra Opole

FT
Zaglebie Sosnowiec
1 - 3
Chojniczanka Chojnice

FT
Stomil Olsztyn
2 - 0
Miedz Legnica

Poland - 2nd Liga
September 16
FT
Rozwoj Katowice
0 - 0
Gwardia Koszalin

FT
Garbarnia
1 - 0
Gryf Wejherowo

FT
KS Legionovia Legionowo
3 - 1
ROW Rybnik 1964

FT
Siarka Tarnobrzeg
4 - 0
MKS Kluczbork

FT
Warta Poznan
1 - 0
GKS Jastrzebie

FT
Wisla Pulawy
1 - 1
Stal Stalowa Wola

FT
Olimpia Elblag
0 - 1
Znicz Pruszkow

Croatia - 1st League
September 16
FT
Slaven
1 - 1
Osijek

FT
Inter Zapresic
1 - 3
Dinamo Zagreb

Serbia - Super Liga
September 16
FT
Vojvodina
3 - 1
Napredak

Slovenia - 1st SNL
September 16
FT
ND Triglav
1 - 2
Rudar Velenje

FT
Aluminij
1 - 1
Ankaran Hrvatini

FT
Olimpija Ljubljana
1 - 0
Domzale

Hungary - OTP BANK Liga
September 16
FT
Balmazujvaros
0 - 1
Debrecen

FT
Diosgyori VTK
2 - 4
Paksi SE

FT
Haladas
1 - 0
Ujpest

FT
Vasas Budapest
3 - 1
Videoton FC

FT
Puskas FC Academy
1 - 0
Mezokovesd SE

FT
Budapest Honved
1 - 3
Ferencvaros

Romania - Liga I
September 16
FT
ACS Poli Timisoara
0 - 0
Sepsi OSK

FT
CS Universitatea Craiova
2 - 2
Dinamo Bucuresti

Bulgaria - First Professional League:: 1. stage
September 16
FT
Vereya
2 - 1
Dunav Ruse

FT
Cherno More Varna
0 - 1
PFC CSKA-Sofia

Belarus - Premier
September 16
FT
Dinamo Minsk
1 - 0
FC Minsk

FT
Krumkachy Minsk
0 - 3
Torpedo Zhodino

FT
FK Vitebsk
1 - 0
Gomel

FT
Dnepr Mogilev
2 - 2
FK Gorodeya

Latvia - Virsliga
September 16
FT
RFS
1 - 0
FK Spartaks

Canc.
SK Babite
? - ?
FK Jelgava

FT
Riga FC
2 - 1
FK Liepaja

Lithuania - A Lyga
September 16
FT
Trakai FK
2 - 3
Suduva

Estonia - Premium liiga
September 16
FT
Paide Linnameeskond
1 - 2
Flora Tallinn

FT
JK Sillamae Kalev
0 - 0
Nomme JK Kalju

FT
Tulevik Viljandi
1 - 1
FCI Tallinn

FT
Trans Narva
3 - 1
Tammeka

Moldova - National Division
September 16
FT
Speranta
1 - 3
FC Milsami Orhei

FT
Zimbru
1 - 0
Dinamo-Auto

Bosnia and Herzegovina - Premijer Liga
September 16
FT
FK Mladost Doboj Kakanj
1 - 1
Sloboda Tuzla

FT
GOSK Gabela
0 - 2
Zrinjski Mostar

FT
Vitez
2 - 0
Celik Zenica

FT
FK Sarajevo
2 - 0
Siroki Brijeg

FYR Macedonia - Prva Liga
September 16
FT
Renova
1 - 0
Pelister

Montenegro - Telekom 1st CFL
September 16
FT
Zeta
3 - 0
Mladost Podgorica

FT
Sutjeska
3 - 0
Rudar Pljevlja

FT
FK Iskra
0 - 0
Grbalj Radanovici

FT
Kom
2 - 1
Decic Tuzi

FT
Buducnost Podgorica
0 - 0
Petrovac

Israel - Ligat HaAl
September 16
FT
Hapoel Ironi Kiryat Shmona
3 - 1
Maccabi Petach Tikva

FT
Maccabi Haifa
4 - 2
Hapoel Raanana

FT
Hapoel Ashkelon
2 - 1
Hapoel Ironi Akko

FT
Beitar Jerusalem
3 - 3
Hapoel Haifa

Argentina - Primera Division
September 16
FT
Tigre
1 - 3
Patronato de Parana

FT
Colon
0 - 0
Estudiantes

FT
Argentinos Juniors
1 - 2
Belgrano

FT
Defensa y Justicia
1 - 3
Union

FT
Newells Old Boys
2 - 0
Olimpo

Argentina - Primera B Nacional
September 16
FT
Los Andes
0 - 0
Deportivo Moron

FT
Gimnasia Jujuy
0 - 2
Atletico Rafaela

FT
San Martin de Tucuman
1 - 0
Ferro Carril Oeste

FT
Almagro
0 - 1
Brown de Adrogue

FT
Villa Dalmine
2 - 0
Boca Unidos

Postp.
Deportivo Riestra
? - ?
Club Atletico Mitre

FT
Sportivo Estudiantes
2 - 0
All Boys

Argentina - Primera B Metropolitana
September 16
FT
Villa San Carlos
4 - 2
Barracas Central

FT
Acassuso
1 - 0
Sacachispas FC

FT
Colegiales
2 - 0
CA San Miguel

FT
Comunicaciones
0 - 1
Tristan Suarez

Brazil - Serie B
September 16
FT
Santa Cruz
3 - 0
Goias

FT
Ceara
1 - 1
America MG

FT
Brasil de Pelotas
2 - 0
CRB

FT
Internacional
3 - 0
Figueirense

FT
Oeste FC
1 - 0
Nautico

FT
Paysandu
2 - 0
ABC

FT
Vila Nova
2 - 1
Luverdense

Bolivia - Primera Division:: clausura
September 16
FT
Guabira
4 - 0
Nacional Potosi

Colombia - Primera A:: clausura
September 16
FT
La Equidad
3 - 0
Cortulua

FT
Tolima
2 - 1
Patriotas

FT
CD Jaguares
1 - 0
Once Caldas

Ecuador - Serie A:: clausura
September 16
FT
Universidad Catolica
0 - 0
Guayaquil City

Paraguay - Division Profesional:: clausura
September 16
FT
Luqueno
2 - 3
Cerro Porteno

FT
Nacional
0 - 5
Sportivo Trinidense

Peru - Primera División:: clausura
September 16
FT
Sporting Cristal
0 - 0
Real Garcilaso

Uruguay - Primera División:: clausura
September 16
FT
Defensor Sporting
1 - 0
Danubio

FT
Fenix
0 - 0
River Plate

FT
Liverpool FC
1 - 0
Cerro

FT
Montevideo Wanderers
1 - 1
Racing

FT
Rampla Juniors
2 - 0
Plaza Colonia

Venezuela - Primera División:: clausura
September 16
FT
Aragua FC
1 - 0
Deportivo Tachira

FT
Deportivo Zulia
0 - 1
Trujillanos FC

FT
Deportivo Lara
0 - 3
Carabobo FC

Mexico - Liga MX:: apertura
September 16
FT
Monarcas Morelia
3 - 3
Tigres

FT
Tijuana
1 - 1
CF America

USA - Major League Soccer
September 16
FT
Atlanta United
3 - 3
Orlando City

USA - United Soccer League
September 16
FT
Louisville City FC
2 - 2
Bethlehem Steel FC

Guatemala - Liga Nacional:: apertura
September 16
FT
Deportivo Petapa
1 - 1
Sanarate

Japan - J. League
September 16
FT
Albirex Niigata
2 - 4
Kashima Antlers

FT
Omiya Ardija
2 - 2
Gamba Osaka

FT
Shimizu S-Pulse
0 - 3
Kawasaki Frontale

FT
Sanfrecce Hiroshima
1 - 0
Cerezo Osaka

FT
FC Tokyo
1 - 0
Vegalta Sendai

FT
Sagan Tosu
2 - 1
Ventforet Kofu

FT
Vissel Kobe
2 - 0
Consadole Sapporo

FT
Yokohama F.Marinos
1 - 1
Kashiwa Reysol

Japan - J. League 2
September 16
FT
Matsumoto Yamaga
3 - 0
Thespakusatsu Gunma

FT
Tokushima Vortis
3 - 3
Fagiano Okayama FC

FT
JEF United Chiba
2 - 1
Mito Hollyhock

FT
Machida Zelvia
0 - 0
Montedio Yamagata

FT
Renofa Yamaguchi
0 - 1
FC Gifu

FT
Yokohama FC
1 - 1
Tokyo Verdy

FT
Oita Trinita
1 - 2
V-Varen Nagasaki

FT
Shonan Bellmare
1 - 0
Kamatamare Sanuki

Singapore - S.League
September 16
FT
Brunei DPMM
0 - 1
Albirex Niigata FC

like facebook page yetu hapa kwa habari za uhakika
Edusportstz

For Booking>>>



CALL>>>

Voda: +255757441463

JIUNGE NAMI KUPITIA LINK HIZI




No comments:

Post a Comment