Kufanya mapenzi na Mume Wangu mpendwa kulianza kuniudhi Sana Baada ya Miaka 8, Tunawezaje Kurudisha Cheche? - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kufanya mapenzi na Mume Wangu mpendwa kulianza kuniudhi Sana Baada ya Miaka 8, Tunawezaje Kurudisha Cheche?

Kufanya mapenzi na Mume Wangu mpendwa kulianza kuniudhi  Sana Baada ya Miaka 8, Tunawezaje Kurudisha Cheche?

Mwanamke alilia kwenye tovuti fulani maarufu ya Waafrika kuhusu jinsi ngono na mumewe, walikuwa wamechoka sana na kutaka kutuliza vitu.Alifafanua umri wake kama 39 na mume ana miaka 40 ambapo wawili hao wana watoto watatu wazuri na maisha mazuri sana, nyumba nzuri na hakuna wasiwasi wa pesa."Najua ananipenda na mara nyingi huwa tunaambiana jinsi tunavyopata kheri na furaha kuwa pmoja.vitu vyote tulishirikiana kufanya kwani tulikuwa na biashara ambayo tulishirikiana kuiendeleza na ikapata mafanikio makubwa mno.

Lakini hivi karibuni ngono imekuwa ya kawaida sana kuliko ilivyokuwa zamani na ninahisi ni dhaifu wakati tunafanya ngono.Sitaki kuachana na ngono ya karibu lakini ningependa kuweka cheche nyuma. Maoni yoyote? " aliuliza kwenye jukwaa. Watu wengi walio na mashauri ya aina kadhaa wakimtajia jinsi anavyopaswa kumgeukia Mungu huku idadi kubwa ya watu ikimtaka kujaribu njia ya jadi.

"Unaweza kuharakisha ndoa yako kupitia upendo unaoendekezwa na kufanikishwa na daktari mmoja wa kiasili kwa jina Kiwanga hufanya vizuri zaidi. Madaktari wa Kiwanga ndio waganga wazuri wa kitamaduni wa Kiafrika kutoka Tanzania, na waganga wa kiroho ambao hawatoi tu ahadi zao lakini hata wanaponya magonjwa yanayotisha na hata kusababisha ulemavu au hata kifo, ''John alijibu kwenye mtandao.Maelezo yalifunua kuwa na uzoefu wa kipekee wa kufanya kazi. Madaktari wa Kiwanga wanaweza kugeuza shida kuwa suluhisho la kudumu. Hiyo haitaji sana lakini wito tu wa kupata shida zao kutatuliwa. Anaweza kumshughulikia mgonjwa sehemu yeyote ile ama nchi yeyote ile sio mpaka uwe Tanzania,Umbali haupaswi kumzuia mtu yeyote.



Mwanamke huyu alizingatia maoni mengi sana ya watu pale mtandaoni na kuyajaribu bila hata mafanikio.Ushauri wa John aliuchukua wa mwisho kabisa,na akaamua kutembelea madaktari wa Kiwanga ambapo kwa kweli ilimchukua siku moja pekee kutatulia matatizo yake yote ambapo uwezo wa kufanya mapenzi na mumewe ulirejea kama pale walipokuwa wakianza mapenzi.

Cheche zikarudi tena kwa kiwango cha juu sana.Daktari wa jadi anasuluhisha zaidi changamoto za maisha, kwa mfano, maswala ya upendo, shida za kifamilia, ugumu wa biashara, huongeza bahati yako ambayo iko, kushinda michezo ya bahati nasibu na kesi za korti, kupandishwa kazini na kuondosha roho za kishetani na ndoto za usiku.Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Dk. Kiwanga wanasema wamepokea uponyaji wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo yao ya upweke.

Daktari huyu ana uwezo mkubwa kwani kwa kutumia dawa za kienyeji za miti shamba,vile vile anaponya shinikizo la damu, ugonjwa wa sukari, vidonda, kisonono, kaswende, Kifua kikuu, udhaifu wa kiume kati ya vitu vingine.

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti www.kiwangadoctors.com.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz