πŸ’žπŸ’–KUFANAYA MAP-ENZ SI KUPATA WATOTO PEKEE MWANAMKE JIFUNZE HAPA KUWA MBUNIFU WA TABIAπŸ’ - EDUSPORTSTZ

Latest

πŸ’žπŸ’–KUFANAYA MAP-ENZ SI KUPATA WATOTO PEKEE MWANAMKE JIFUNZE HAPA KUWA MBUNIFU WA TABIAπŸ’

JINSI YA KUMJUA MPENZI LAGHAI NA MUONGO

πŸ’žπŸ’* *πŸ’•πŸ’πŸ’•πŸ’πŸ’•πŸ’πŸ’πŸ’πŸ’$ex kwa wanandoa haipo kwa ajili ya kutengeneza watoto tu. Kama mke, kila mara lazima uwe tofauti kwa mumeoπŸ’•πŸ’πŸ’•πŸ’πŸ’•πŸ’*. Mshawishi mumeo, usiruhusu mumeo akuombe $ex, usiwe na ratiba ya $ex. Kuwa mbunifu, na wala usitabirike. Mpe ile anayostahili.. kama ukipoteza mvuto kwa mumeo, basi umepoteza thamani yako kama mwanamke. Kuwa sehemu ya mipango ya mume wako. Hakuna kitu mume wako atakipenda kama kumuomba $-ex, toa aibu....huyo ni mume wako..mmehalarishwa mbele za Mungu, penis yake ni mali yako pia... Inashangaza kuna baadhi ya wanawake hata hawajui penis za waume zao zikoje. Ichezee unavyotaka, usiku usilale na suruali au jinsi...acha ngozi yako laini img-use mumeo...kuna raha kubwa mwanaume anavyoguswa na ngozi yako laini...msisimuko wake ni wa kiwango cha PhD. ```Mwanaume anavyokuwa sati-sfied na $ex siku zote anakuwa stable kiakili na kimwili...anafurahia maisha na atatamani kurudi nyumbani kila mara...

πŸŒΉπŸ’‹πŸŒΉπŸ’‹πŸŒΉπŸ’‹πŸŒΉπŸ’‹``` *πŸ’‹πŸ‘„πŸ’‹πŸ‘„πŸ’‹πŸ‘„πŸ’‹πŸ‘„πŸ’‹πŸ’‹πŸ‘„πŸ’‹πŸ‘„πŸ’‹πŸ‘„πŸ’‹Msikariri kwamba $ex lazima iwe usiku tu, fanyeni hata mchana...kama uko nyumbani na mumeo yupo kazini...mwite hata muda wa lunch aje nyumbani...fanyeni tendo hata la nusu saa tu...huo ndio ubunifu na ndoa haitaboa.πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹πŸ’‹* ```πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„Mtii mumeo kwa moyo mmoja, kamwe usimweleze kwamba upo hapo kwa ajili ya watoto.. Kumbuka ulianza kumjua yeye kabla watoto hawajaja.

πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‡πŸ‘„``` *πŸŒΉπŸ’•πŸŒΉπŸ’•πŸŒΉπŸ’•πŸπŸ’•πŸŒΉπŸ’•πŸŒΉπŸŒ½πŸŒΉπŸ’•πŸŒΉπŸŒ½Mbembeleze mumeo, weka kichwa chake kwenye kifua chako. Muombee...mpe kis-s ya kibabe...mmmh-wwwwaaa....usijihisi vibaya kumkiss mbele ya public...yeye ni mumeo..mali yako halali kabisa hata malaika mbinguni wanajuaπŸ’•πŸŒΉπŸ’•πŸŒΉπŸ’•πŸŒΉπŸ’•πŸ’•πŸŒΉπŸŒΉ*. ```πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„Kuwa roma-nt-ic uwapo nyumbani, vaa nguo laini za mitego....usivae mivitenge na magauni magumu.

...πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„``` *πŸ’–πŸŒΉπŸ’–πŸŒΉπŸ’–πŸŒΉπŸ’–πŸŒΉπŸŒΉπŸ’–πŸŒΉπŸŒΉπŸ’–Kuwa msafi kila muda...Nukia kwa manukato yenye mvuto, usinukie mapilipili hoho na mavitunguu swaumu....kama vipi nunua $ex lingarie halafu vaa kila muda uwapo na mumeo peke yenu.

❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤* *πŸ’πŸ’πŸ’πŸ’πŸ’πŸ’πŸ’πŸ’πŸ’πŸ’πŸ’πŸ’πŸ’Usionekane kama una miaka 50 wakati hata 40 hujafikisha...fanya mazoezi, acha bia, nyama choma, chips mayai, mapizza, na mavyakula mengine yenye wanga mwingi.πŸ’•πŸŒΉπŸ’•πŸŒΉπŸ’•πŸŒΉπŸ’•πŸŒΉπŸŒΉπŸ’•πŸŒΉπŸ’•* *πŸ’•πŸŒΉπŸ’•πŸŒΉπŸŒΉπŸŒΉπŸŒΉπŸŒΉπŸŒΉπŸŒΉπŸ’•πŸŒΉπŸŒΉπŸ’•πŸŒΉTunza vizuri mwili wako, mwanamke ni pambo ndani ya nyumba na fahari ya macho ya mume...sasa ukipoteza mvuto umefanya kosa kubwa sana. Fanya jitihada kupigania kuwa na mwili uliokuwa nao mwanzo.πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•*




Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment

Edusportstz