BREAKING

Search here

TUFOLLOW UWE MIONGONI MWA WANAOTUMIWA HABARI KILA SIKU

Showing posts with label video. Show all posts
Showing posts with label video. Show all posts

Friday, 11 May 2018

Monday, 7 May 2018

07 May

VIDEO; TAZAMA HIGHLIGHTS ZA MAGOLI KATI YA YANGA NA MC ALGER


Mwakilishi pekee aliyekuwa kabakia katika michuano ya kimataifa Yanga ametolewa kwa jumla ya mabao 4-1.
Katika mchezo huo wa marudiano yanga imepokea kipigo cha bao 4-0. Goli moja la Yanga ni lile walilolipata katika mechi ya duru la kwanza jijini Dar es Salaam.




 EDUSPORTSTZ inakutakia maandalizi mema ya siku. inakuomba kulike facebook page yetu au
kufollow kupitia blog eneo la follow by email ili kutumiwa habari kwa wakati.

Enter your email address:





Delivered by EDUSPORTSTZ
Subscribe to EDUSPORTSTZ

Friday, 4 May 2018

Thursday, 19 April 2018

Wednesday, 18 April 2018

Monday, 12 March 2018

12 March

VIDEO YA WAZIRI NCHEMBA "HATAMKIANDAMANA CHUMBANI TUTAWAKAMATA TU"

mwigulu nchemba
Waziri wa Mambo ya Ndani ya nchi, Dkt Mwigulu Nchemba, ametoa onyo kali kwa kikundi ama mtu yoyote atakayejaribu kufanya maandamano ya aina yoyote yatakayo plekea kuvuruga amani ya nchi. Waziri Nchemba ameyasema hayo alipohudhuria katika uzinduzi wa kiwanda cha Alizeti mkoani Singida.

BOFYA HAPA KUSIKIA VIDEO HII

 EDUSPORTSTZ inakutakia maandalizi mema ya siku. inakuomba kulike facebook page yetu au
kufollow kupitia blog eneo la follow by email ili kutumiwa habari kwa wakati.



Enter your email address:





Delivered by EDUSPORTSTZ
Subscribe to EDUSPORTSTZ

Sunday, 4 March 2018

Friday, 2 March 2018

Thursday, 1 March 2018

Monday, 26 February 2018

Sunday, 25 February 2018

Saturday, 24 February 2018

Friday, 23 February 2018