Mukoko Atangaza Vita Yanga-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mukoko Atangaza Vita Yanga-Michezoni leo

KIUNGO wa Yanga raia wa DR Congo, Mukoko Tonombe, ameahidi kufanya mazoezi mazito ili aweze kupata nafasi ya kucheza kikosi cha kwanza.

 

Mukoko msimu huu amekuwa na wakati mgumu wa kucheza kikosi cha kwanza kutokana na kupata upinzani mkali mbele ya Mganda, Khalid Aucho.

 

Katika mechi tano za Ligi Kuu Bara msimu huu, Mukoko amecheza moja, huku Aucho akicheza nne ambapo Kocha Nasreddine Nabi, eneo la kiungo amekuwa akiwatumia zaidi Yanick Bangala, Feisal Salum na Aucho, huku Zawadi Mauya na Mukoko wakisubiri.

 


Akizungumza na Spoti
Xtra, Mukoko amesema: “Natamani sana ligi ikiendelea nipate nafasi ya kucheza ili nifanikishe lengo langu la kuchukua Tuzo ya Mchezaji Bora msimu huu.“Nitajitahidi kufanya mazoezi makali ili tu niweze kupata nafasi mbele ya viungo wenzangu ambao kwa sasa wanaaminiwa na kocha.”

STORI: MUSA MATEJA, DAR ES SALAAM

The post Mukoko Atangaza Vita Yanga appeared first on Global Publishers.





Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz