Kocha Mtunisia: Simba Isajili Kiungo Dirisha Dogo-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kocha Mtunisia: Simba Isajili Kiungo Dirisha Dogo-Michezoni leo

ALIYEKUWA Kocha wa Viungo wa Simba, Mtunisia, Adel Zrane, amefunguka kuwa anaamini kama Simba inahitaji kutetea ubingwa wake msimu huu, basi ni lazima wahakikishe wanavunja benki kwenye dirisha dogo la usajili na kuongeza angalau kiungo mchezeshaji mmoja mwenye uwezo mkubwa.

 

Zrane, aliyekuwa Kocha Mkuu wa Simba, Didier Gomes na aliyekuwa kocha wa makipa, Milton Nienov Oktoba 26, mwaka huu waliachana na Simba kutokana na kile kilichoelezwa kuwa ni makubaliano ya pande zote mbili.

 

Katika dirisha la usajili la mwezi Agosti mwaka huu Simba ilikamilisha usajili wa nyota wapya 10 huku ikikubali kuwaachia Clatous Chama aliyejiunga na RS Berkane na Luis Miquissone aliyejiunga na Al Ahly, hali ambayo kwa kiasi kikubwa imetajwa kama sababu ya Simba kuanza kwa kusuasua msimu huu.

 

Akizungumza na Championi Ijumaa, Zrane alisema: “Katika kipindi cha dirisha la usajili la mwezi Agosti mwaka huu, Simba ilifanya usajili mzuri sana lakini changamoto kubwa ilikuwa ni ishu ya kuzoea mazingira na ndiyo maana kumekuwa na hali ya kusuasua.

 

“Hivyo kwa upande wangu naamini wakati Simba wakiendelea kuwavumilia nyota wapya, wanapaswa kusajili angalau kiungo mmoja mchezeshaji atakayekuwa na uwezo mkubwa kwa ajili ya kuongeza nguvu zaidi.”

LEEN ESSAU, Dar es Salaam

The post Kocha Mtunisia: Simba Isajili Kiungo Dirisha Dogo appeared first on Global Publishers.





Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz