Ibenge Afunguka Kumweka Benchi Chama-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Ibenge Afunguka Kumweka Benchi Chama-Michezoni leo

KOCHA Mkuu wa RS Berkane ya nchini Morocco, Florent Ibenge, amefunguka suala la kiungo mshambuliaji wa zamani wa Simba, Clatous Chama, kushindwa kupata nafasi ya kucheza mara kwa mara ndani ya kikosi hicho huku akiweka wazi kuwa mchezaji huyo anahitaji muda zaidi wa kukaa sawa ndani ya timu hiyo.


Chama alijiunga na RS Berkane
mwanzo wa msimu huu akitokea Simba sambamba na winga wa zamani
wa Yanga, Tuisila Kisinda.


Akizungumza na Global Publishers
, Ibenge alisema kuwa suala la Chama kutokupata nafasi ya kucheza mara kwa mara ndani ya timu hiyo inatokana na mchezaji huyo kushindwa kuendana haraka na mazingira ya timu
jambo ambalo linahitaji muda kidogo
kwa mchezaji huyo kukaa sawa.


“Chama kushindwa kupata nafasi
ya kucheza mara kwa mara inatokea kwa wachezaji wengi wakubwa
duniani ambao baada ya kuhama
kutoka sehemu moja kwenda nyingine wanashindwa kuendana na mazingira
ya timu haraka jambo ambalo baadaye
hubadilika baada ya kuyazoea mazingira, ni kama tu ilivyotokea kwa Chama.


“Hivyo Chama anahitaji muda wa
kuyazoea mazingira ya timu ambayo ni mpya kwake, naamini atakuja
kukaa sawa, Chama ni mchezaji mzuri
mwenye uwezo mkubwa wa kucheza timu yoyote barani Afrika, hivyo ndio
maana hata sisi tulimsajili, naamini
kila kitu kitakuwa sawa huko mbeleni, ni jambo la muda tu,” alisema kocha
huyo.

The post Ibenge Afunguka Kumweka Benchi Chama appeared first on Global Publishers.





Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz