Nugaz: Nawapenda Sana Mashabiki, Nitaendelea Kubaki Yanga-Video-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Nugaz: Nawapenda Sana Mashabiki, Nitaendelea Kubaki Yanga-Video-Michezoni leo

ALIYEKUWA  ofisa mhamasishaji wa klabu ya Yanga Antonio Nugaz, azungumza kuhusu Yanga kwa mara ya kwanza tangu alipoaachia wadhifa huo.

 

The post Nugaz: Nawapenda Sana Mashabiki, Nitaendelea Kubaki Yanga-Video appeared first on Global Publishers.





Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz