NDAYIRAGIJE KOCHA WA KWANZA KUGUKUZWA LIGI KUU MSIMU HUU-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

NDAYIRAGIJE KOCHA WA KWANZA KUGUKUZWA LIGI KUU MSIMU HUU-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB

KLABU ya Geita Gold imekuwa timu ya kwanza kufukuza kocha msimu huu baada ya raundi nne za bila ushindi, ikifungwa mechi mbili zote ugenini na droo mbili zote nyumbani.
Baada ya kufungwa mechi ya kwanza 2-0 na Namungo FC mjini Lindi na 1-0 na Yanga Jijini Dar es Salaam, ilitoa sare za 1-1 mfululizo nyumbani na Mtibwa Sugar na Mbeya City.
Baada ya sare ya jana Uwanja wa Nyankumbu mjini Geita, mashabiki walimghasi kocha Mrundi, Ettiene Ndayiragije kabla ya saa chache baadaye uongozi kutangaza kuachana naye.
Mrundi huyo aliyewahi kufundisha Mbao FC ya Mwanza, KMC na Azam FC za Dar es Salaam na timu ya taifa, Taifa Stars alianza kazi Geita baada ya kupanda Daraja chini ya kocha Mzalendo, Freddy Felix Minziro.
Taarifa ya kufukuzwa kwa kocha huyo imesema uamuzi huo umefikiwa baada ya Ndayiragije kushindwa kufikia malengo waliyokubaliana na sasa timu hiyo itakuwa chini ya Minziro.






Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz