KAGERE AING'RISHA SIMBA DODOMA-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

KAGERE AING'RISHA SIMBA DODOMA-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB

BAO la mshambuliaji Mnyarwanda mwenye asili ya Uganda, Meddie Kagere dakika ya 70 limewapa ushindi wa kwanza mabingwa watetezi, Simba SC katika mchezo wa Ligi Kuu ya Tanzania Bara dhidi ya wenyeji, Dodoma Jiji FC jioni ya leo Uwanja wa Jamhuri Jijini Dodoma.
Kagere amefunga bao hilo dakika saba tu tangu aingie kuchukua nafasi ya mchezaji mpya, Yussuf Mhilu akimalizia pasi ya kichwa mshambuliaji Mkongo, Chris Kope Mutshimba Mugalu kwa guu lake la kulia kufuatia mpira mrefu ulioanzishwa na kipa Aishi Salum Manula.
Simba inafikisha pointi nne baada ya mechi mbili za mwanzo kufuatia sare ya bila mabao na wenyeji, Dodoma Jiji FC kwenye mechi ya kwanza Jumanne mjini Musoma mkoani Mara.
Dodoma Jiji FC inayofundishwa na kipa wa Yanga miaka ya 1980, ilimaliza pungufu kufuatia mshambuliaji wake, Anuary Majjid Jabir kutolewa kwa kadi nyekundu dakika ya 41 baada ya kumpika kiwiko beki wa Simba, Kennedy Wilson Juma.
Mechi nyingine ya Ligi Kuu leo, bao la winga wa zamani wa Simba SC, Rashid Juma dakika ya 47 limeipa Ruvu Shooting ushindi wa 1-0 pia dhidi ya wenyeji, Biashara United Uwanja wa Karume mjini Musoma.
Ni ushindi wa kwanza wa Ruvu baada ya kuchapwa 1-0 na Dodoma Jiji kwenye mechi ya kwanza, wakati hali si shwari kwa wawakilishi wa Tanzania kwenye Kombe la Shirikisho Afrika wakiambulia pointi moja kwenye mechi mbili za awali nyumbani.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz