JINSI NILIVYOMALIZA HARUFU MBAYA KWENYE MWILI WANGU, KILA MARA MUME WANGU ALIKUWA AKILALAMIKA - EDUSPORTSTZ

Latest


 

JINSI NILIVYOMALIZA HARUFU MBAYA KWENYE MWILI WANGU, KILA MARA MUME WANGU ALIKUWA AKILALAMIKA

JINSI NILIVYOMALIZA HARUFU MBAYA KWENYE MWILI WANGU, KILA MARA MUME WANGU ALIKUWA AKILALAMIKA


Ama kwa hakika mwanamke ni mtu anayepaswa kuwa msafi kila mara. Hii ilikuwa tofauti na hali yangu kwani swala la kuwa nadhifu lilikuwa ni ndoto. Kwa jina ni Kathure kutokea kwenye kaunti ya Meru. Nilikuwa kwenye ndoa kwa muda wa miaka 6 sasa. 

Tulikuwa tunaishi kwa furaha na upendo na mume wangu kwani ndoa yetu ilikuwa yenye upendo na kuaminiana kila wakati. Nilimpenda mume wangu ajabu na sikutaka kuwa na ugomvi naye hata kwa wakati mmoja kwani hata tulikuwa tumechumbiana kupitia harusi kubwa iliyofanyika mbela ya umati wa watu kutoka katika familia yake na familia yangu.

Siku ziliposonga, nilianza kukumbwa na shida ambazo kamwe sikuelewa kabisa. Mwili wangu ulikuwa ukitoa jasho jingi lililoandamana na harufu mbaya. Harufu ile ilikuwa mbaya hata zaidi kwani hata nikitumia manukato ama mafuta yenye harufu nzuri harufu ile haikuwa inakwisha.

Kila mara nilipokuwa kazini nilishanga kwa nini watu hawakupenda kuka karibu name na kila mara nilipowakaribia marafiki zangu pale kazini walisema kwamba nilikuwa na harufu mbaya isiyokuwa ya kawaida. Mume wangu chumbani pia alikataa kunitimizia swala la ndoa kwani alisema harufu mbaya iliyokuwa ikitoka kwenye mwili wangu ilikuwa inamnyima hamu ya nunitimitizia tendo la ndoa kila siku.

CHAT NA DR KIWANGA BURE HAPA

Ama kwa hakika nilijaribu mafuta mengi ya kuimarisha manukato yangu hata baada ya kukoga lakini hakuna suluhisho nililokuwa Napata kwa wakati ule. Kwa mara nyingi nilibakia mtu aliyejitenda kutoka kwa watu wengine kwani kila mara niliogopa wangelalamikia hali yangu ya kutoa harufu mbovu kutoka mwilini mwangu.

Dawa zote za kusitisha harufu ile nilizokuwa nimepewa na baadhi ya watu tajika hazikuwa na umuhimu wowote kwani harufu ile ingali ilikuwa. Hali ile ilipelekea mimi na mume wangu kuwa na mvutano kila mara. Mara nyingi hata aliogopa kulala na mimi kwenye kitanda kimoja kwa kusema kwamba harufu mbaya niliyokuwa natoa ilikuwa inamfanya kutokuwa na hamu name.

Kila mara angelala sebuleni swala ambalo ama kwa hakika lilinikosesha usingizi kwa kila hali. Baada ya kufanya utafiti wangu kwenye mtandao, nilipatana na daktari Kiwanga kutoka kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ambapo daktari huyu wa tiba asilia alikuwa amewasaidia watu kadha kutokana na swala kama langu.

Nilimpigia simu na baada ya wiki moja nikawa nimefika afisini pake kupata nafuu. Alinichanganyishia madawa ya asilia na kunipa. Alinipa pia mafuta ambayo alinipa wosia kuwa kila baada ya kutoka maliwatoni niwe nikijipaka kwenye kila sehemu ya mwili wangu. Baaada ya siku tatu, mume wangu alianza kusema kwamba nilikuwa na harufu nzuri na hapo nikajua kwamba dawa za daktari Kiwanga zilikuwa zinafanya kazi.

Kazini hakuna yeyote aliyelalamikia harufu yangu mbaya kama hapo kitambo. Mungu akubariki daktari Kiwanga. Daktari Kiwanga hutibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na magonjwa mengineyo. Husuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha haswa katika michezo ya kamari na mengineyo.

Ama kwa hakika daktri Kiwanga ni mtu wa kutegemewa katika jamii kwa ajili ya kusuluhisha mambo yanayowakosesha watu mbalimbali usingizi ama maisha bora yenye matamanio. Kwa mahojiano na daktari Kiwanga kwa ajili ya kusuluhisha shida zako, piga simu kwa nambari +254769404965/barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama tembelea wavuti wwww.kiwangadoctors.com kwa mengi

zaidi.


Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz