Haipendezi Changamoto za Wananchi Zinajirudia Kila Wakati-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Haipendezi Changamoto za Wananchi Zinajirudia Kila Wakati-Michezoni leo

RAIS wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan amewataka wananchi wa mkoani Kilimanjaro kudumisha amani ili kuipa serikali nafasi ya kutatua changamoto zao.

 

Rais Samia ameyasema hayo leo Ijumaa, Oktoba 15, 2021 baada ya uzinduzi wa barabara ya lami ya Sanya Juu – Elerai, Siha Mkoani Kilimanjaro yenye refu wa kilometa 32.2.

 

Akihutubia, Rais amewaambia wananchi wa Siha endapo wakidumisha Amani na Upendo, serikali itapata wasaa mzuri wakufikiri wapi  pakupata fedha ili kuweza kutatua changamoto zinazowakabili.

 

Mbali na hayo Rais Samia amewataka viongozi kusimamia utatuzi wa changamoto zinazotatuliwa na Serikali Kuu pamoja na Chama kusudi zisijirudie mara kwa mara.

 

Akiwekea msisitizo kauli yake, Rais Samia amesema haipendezi kukuta changamoto za wananchi zinajirudia kila wakati hata baada ya kutatuliwa na Serikali Kuu, na kuongeza kwamba ni vyema serikali ya eneo husika ikashirikiana na mkoa katika kumaliza changamoto hizo.

 

Rais Sami apia anatarajiwa kuweka jiwe la msingi la ujenzi wa Daraja la Mto Rau-Manispaa ya Moshi ambalo ujenzi wake utagharimu millioni 910.

The post Haipendezi Changamoto za Wananchi Zinajirudia Kila Wakati appeared first on Global Publishers.





Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz