Chama, Luis Wamtesa Gomes-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Chama, Luis Wamtesa Gomes-Michezoni leo

DIDIER Gomes, Kocha Mkuu wa Simba imeelezwa kuwa anapata tabu kupanga kikosi cha timu hiyo kwa sasa bila ya uwepo wa viungo wake wawili, Clatous Chama na Luis Miquissone.

 

Habari kutoka chanzo cha kuaminika zimeliambia Championi Jumatatu kuwa licha ya uwepo wa nyota wengi wapya kwenye kikosi hicho bado Gomes anapata maumivu ikifika hatua ya kupanga kikosi cha kwanza.

 

“Nadhani umezitazama mechi mbili ambazo zimepita haikuwa kwenye ule ubora ambao Simba huwa wanafanya na pia kama umegundua kikosi namna ambavyo kilipangwa kilikuwa na mabadiliko makubwa.

 

“Kinachompa tabu Gomes kwa sasa ni namna ya kuweza kuwa na kikosi imara na kitakachoweza kucheza bila ya uwepo wa Chama na Luis, hawa wachezaji wawili walikuwa ni wachezeshaji wa timu sasa kuondoka kwao kwa wakati mmoja ni jambo ambalo hata wewe ungekuwa mwalimu lazima ungepata maumivu kupanga kikosi cha kwanza,” ilieleza taarifa hiyo.

 

Kuhusu wachezaji wake wapya, Didier Gomes aliliambia Championi Jumatatu kuwa anaamini katika uwezo wa wachezaji waliopo kwa kuwa wanauwezo mkubwa ikiwa ni kwenye umiliki wa mpira pamoja na kutoa pasi.

LUNYAMADZO MLYUKA, Dar es Salaam

The post Chama, Luis Wamtesa Gomes appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz