Bao la Simba Lapita Mataifa Matatu-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Bao la Simba Lapita Mataifa Matatu-Michezoni leo

MATAIFA matatu ilibidi yaungane kutengeneza bao la kwanza kwa Simba kwa msimu wa 2021/22, kutokana na kuwa kwenye wakati mgumu katika mechi tatu mfululizo ambazo walicheza.

 

Ikumbukwe kwamba Simba inayonolewa na Kocha Mkuu Didier Gomes ilinyooshwa na watani zao wa jadi Yanga Septemba 25 kwenye mchezo wa Ngao ya Jamii kwa kichapo cha bao 1-0 ikiwa imetoka kunyooshwa pia bao 1-0 dhidi ya TP Mazembe kwenye mchezo wa kirafiki.

 

Ilikuwa kwenye mchezo wa Simba Day, siku ya utambulisho wa wachezaji na benchi la ufundi kwa mashabiki Simba pia ilipoteza Uwanja wa Mkapa.

Kwenye mchezo wa kwanza wa ligi mbele ya Biashara United pia ililazimisha sare ya bila kufungana na kufanya wagawane pointi mojamoja.

 

Iliibuka Uwanja wa Jamhuri, Dodoma baada ya ushindi wa bao 1-0 baada ya mataifa matatu kuungana ili kupata bao hilo na kazi ilianza kwa kipa Aishi Manula yeye ni Mtanzania kisha Chris Mugalu huyu ni raia wa Congo alitoa pasi na mtupiaji alikuwa Meddie Kagere huyu ni raia wa Rwanda.

MARCO MZUMBE, Dar es Salaam

The post Bao la Simba Lapita Mataifa Matatu appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz