ASIYEVAA NEMBO YA NBC ANASHUSHWA DARAJA-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

ASIYEVAA NEMBO YA NBC ANASHUSHWA DARAJA-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB

KAMATI ya Uendeshaji na Usimamizi wa Ligi ya Bodi ya Ligi Tanzania (TPLB) imesema klabu ambayo haitavaa jezi yenye nembo ya Mdhamini, NBC kuanzia sasa itatozwa faini ya Sh. Milioni 3 kila mchezo na inaweza kuchukuliwa hatua kali ziadi ikiwemo kushushwa Daraja au kufungiwa.











Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz