YANGA YAONGOZA KWA MAPATO LIGI KUU-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

YANGA YAONGOZA KWA MAPATO LIGI KUU-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB

KLABU ya Yanga ndio imeongoza kuingiza mapato uwanjani katika msimu uliopita wa Ligi Kuu, kiasi Sh.  Milioni 986.8 kutokana na mashabiki 141,681.
Kwa mujibu wa taarifa ya Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), mabingwa hao wa kihistoria wa Ligi Kuu, wanafuatiwa na watani wao, Simba SC walioingiza Milioni 929.7 kutokana na mashabiki 138,518.
Kwa ujumla Uwanja wa Benjamin Mkapa uliopo Dar es Salaam ndio umeongoza kwa kuingiza fedha nyingi katika msimu uliopita wa Ligi Kuu, Sh. Bilioni 1.8 ambazo zimetokana na jumla ya mashabiki 274273.
Taarifa hiyo ya TFF iliyotolewa leo imesema kwamba Uwanja w aCCM Gairo uliopo mkoani Morogoro ndiyo umeshika mkia kwa kuingiza 195,000 kutokana na mashabiki 65 msimu mzima.









Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??



Download our APP from Google Playstore using the link here>>>

Join Our Telegram Channel for Daily Updates CLICK HERE

Edusportstz