Wakimataifa, Kazi na Iendelee Caf-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Wakimataifa, Kazi na Iendelee Caf-Michezoni leo

WIKIENDI iliyopita ilikuwa tamu na chungu kwa wadau mbalimbali wa soka hapa nchini kufuatia michezo ya kwanza ya hatua ya awali ya michuano ya kimataifa.

 

Yanga walikuwa kwenye michuano ya Ligi ya Mabingwa Afrika, huku Biashara United na Azam wao wakianza kuzicheza karata zao kwenye Kombe la Shirikisho Afrika.

 

Hongera kwa Azam na Biashara ambao walianza vizuri kwa ushindi, Azam wao wakiwa nyumbani walishinda mabao 3-1 dhidi ya Horseed ya Somalia, huku Biashara wao wakiibuka na ushindi wa bao 1-0 dhidi ya FC Dikhil katika ardhi ya Djibout.

 

Yanga wao wakiwa kwenye Uwanja wa Mkapa Dar es Salaam, walidondokea pua baada ya kukubali kipigo cha bao 1-0 dhidi ya Rivers United ya Nigeria.

 

Michezo hiyo ya mkondo wa kwanza ni kama dakika 45 katika mchezo wa dakika 90, hivyo hampaswi kubweteka bali ni wakati wenu kuhakikisha dakika 45 za kipindi cha pili zinakuwa zenye maamuzi sahihi kwa taifa letu.

 

Yanga bado mna nafasi kubwa ya kusonga mbele kwenye mchezo wa marudiano kule Nigeria kama mtachanga karata zenu vizuri, lakini Azam na Biashara ni muhimu kujitahidi kumaliza kazi ambayo mliianza.

The post Wakimataifa, Kazi na Iendelee Caf appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz