TP MAZEMBE KUJA NA 23 KUIVAA SIMBA SC -Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

TP MAZEMBE KUJA NA 23 KUIVAA SIMBA SC -Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
UONGOZI wa Simba SC umetaja kikosi cha wachezaji 23 cha TP Mazembe ya DRC kitakachowasili Jumamosi kuja kwa ajili ya mchezo wa kirafiki Jumapili wiki hii kwenye tamasha la Simba Day.
Kwa upande wao, Simba SC bado wanaendelea na mazoezi katika kambi yao ya Arusha kujiandaa na mchezo huo utakaofanyika Uwanja wa Benjamin Mkapa Jijini Dar es Salaam na kitarajea Ijumaa.
Huo utakuwa mchezo wa tano wa kirafiki baada ya awali kutoka tatu mara mbili, 2-2 na FAR Rabat na 1-1 na Khourigba katika kambi yake ya Jijini Rabat nchini Morocco, 1-1 na Coastal Union na kushinda mechi moja, 1-0 dhidi ya Faountain Gate katika kambi ya Arusha.


Ikumbukwe mabingwa hao,wa Tanzania, Simba SC wataanzia hatua inayofuata katika Ligi ya Mabingwa Afrika kwa kumenyana na mshindi kati ya Jwaneng Galaxy ya Botswana na DFC 8 ya Jamhuri ya Afrika ya Kati. 
Maandalizi haya yataisaidia timu katika mchezo wake wa kuwania Ngao ya Jamii dhidi ya watani wao wa jadi, Yanga SC Septemba 25 Dar es Salaam.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz