Straika Mkongo: Nitafunga Sana-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Straika Mkongo: Nitafunga Sana-Michezoni leo

BAADA ya kuanza vizuri maisha yake mapya ndani ya kikosi cha Azam kwa kufunga bao moja katika ushindi wa mabao 3-1 walioupata katika mchezo wa Kombe la Shirikisho Afrika dhidi ya Horseed ya Somalia, Straika Mkon­gomani, Idris Mbombo amefunguka kuwa atafun­ga mabao mengi zaidi msimu ujao.

 

Katika mchezo wa mkondo wa kwanza wa hatua ya awali ya Kombe la Shirikisho Afrika uliopigwa juzi Jumamosi, Mbombo aliifungia Azam bao la pili dakika ya 73 ya mchezo huo ambao Azam walishinda kwa mabao 3-1.

 

Mbombo alikamili­sha usajili wake ndani ya Azam na kutambulishwa rasmi Julai 31, mwaka huu akitokea kwenye kikosi cha klabu ya El Gouna in­ayoshiriki Ligi Kuu nchini Misri ambapo alisaini mkataba wa miaka miwili.

 

Akizungumza na Cham­pioni Jumatatu, Mbombo alisema: “Kwangu kama mchezaji ni jambo la kushukuru Mungu ku­weza kufunga bao ambalo limeisaidia timu yangu kupata ushindi muhimu siku ya Jumamosi dhidi ya Horseed ya Somalia.

 

“Licha ya kufunga bao hilo lakini binafsi naona bado nina kazi kubwa ya kufanya, ili kurejea katika kiwango changu, hii ni kwa sababu kwa muda mrefu nilikuwa benchi kule El Gouna, hivyo nitapambana mazoezini ili kufunga mabao mengi zaidi kwa kila nafasi nita­kayoaminiwa na kocha.”

 

JOEL THOMAS, DAR ES SALAAM

The post Straika Mkongo: Nitafunga Sana appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz