Senzo: Tunaenda Kuijenga Yanga Mpya-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Senzo: Tunaenda Kuijenga Yanga Mpya-Michezoni leo

OFISA Mtendaji Mkuu wa Yanga (CEO), Senzo Mazingisa, amesema wamejiandaa kufanya kazi bora na kuijenga Yanga mpya na imara kwa ajili ya kuongeza chachu ya mafanikio zaidi ili kutimiza malengo yao, ikiwemo kutwaa mataji mbalimbali.


Senzo hivi karibuni aliteuliwa
na uongozi wa timu hiyo kuwa CEO katika klabu hiyo akitoka katika cheo cha mshauri mkuu wa masuala ya mabadiliko ya klabu hiyo.

Akizungumza na Championi Ijumaa, Senzo alisema kuwa wao kama viongozi wamejipanga kufanya kazi kubwa ndani ya Yanga kwa ushirikiano ili kufikia malengo ya timu.

 

“Sisi kama viongozi tumejiwekea malengo yetu ambayo mojawapo ni kuifanya Yanga ifikie katika hatua kubwa ya mafanikio kwa kufanya kazi kwa ushirikiano ili tufikie hayo malengo.


“Tumejipanga vema kabisa kuhakikisha
tunaifanya kazi hii kwa uzuri kabisa na niseme tu kuwa sasa tunaenda kufanya kazi ya kuifikisha katika kilele cha mafanikio ikiwa ni pamoja na kubeba mataji ya michuano mbalimbali,” alisema kiongozi huyo.

STORI: HAWA ABOUBAKHARI, GPL

The post Senzo: Tunaenda Kuijenga Yanga Mpya appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz