RAIS SAMIA ATOA DOLA 100,000 CECAFA YA WANAWAKE-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

RAIS SAMIA ATOA DOLA 100,000 CECAFA YA WANAWAKE-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
RAIS wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mama Samia Suluhu Hassan ametoa dola za Kimarekani 100,000 kudhamini Klabu Bingwa ya Wanawake Afrika Mashariki na Kati mwaka huu.
Hayo yamesema na Mwenyekiti wa Baraza la Soka Afrika Mashariki na Kati (CECAFA), Walllace John Karia leo Jijini Nairobi nchini Kenya ambako mashindano ya mwaka yanendelea nchini Kenya.
Karia ambaye pia ni Rais wa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), amesema udhamini huo ni endelevu na kila mwaka Rais samia atakuwa dola 100,000 kwa ajili ya mashindano hayo ambayo kuanzia yatajulikana kama CECAFA Womens Samia Cup.


Katika fedha hizo, bingwa ataibuka na kitita cha 30,000 USD, mshindi wa pili dola 20,000 wa tatu dola 10,000 na fedha nyingine zitatumika kwa mambo mengine katika mashindano hayo ikiwemo kutoa zawadi za wachezaji na marefa bora. 
Kwa mwaka huu, Simba Queens ndio inaiwakilisha Tanzania huko na baada ya ushindi wa 4-1 dhidi ya PVP FC ya Burundi na sare ya 0-0 na Lady Doves WFC ya Uganda – watakamilisha mechi zao za Kundi A kwa kumenyana na FAD FC ya Djibouti kesho.
Bingwa atashiriki Ligi ya Mabingwa Afrika baadaye mwaka huu nchini Misri, ambayo itahusisha timu nane, nyingine kutoka kanda nyingine barani zitakazogawanywa katika makundi mawili.





Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz