Omog asaini miaka miwili Mtibwa-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Omog asaini miaka miwili Mtibwa-Michezoni leo

UONGOZI wa Klabu ya Mtibwa Sugar umempa mkataba wa miaka miwili kocha Joseph Omong kwa ajili ya kukinoa kikosi hicho katika msimu mpya wa 2021/22.

Omog, mwenye uraia wa Cameroon, ametua kikosini hapo kwa ajili ya kuchukua mikoba ya kocha Mohammed Badru ambaye mkataba wake ulifika ukingoni.

Akizungumza na Championi Jumamosi, Ofisa Habari wa timu hiyo, Thobias Kifaru, alisema kuwa tayari wamempatia mkataba kocha huyo kwa ajili ya kukinoa kikosi chao huku wakiwa na matumaini ya kuwa mwalimu huyo atawafikisha katika malengo yao.

“Omog aliwasili hapa Jumatano na tumeshafanya makubaliano yote na kufikia maamuzi ya kumpa mkataba wa miaka miwili kwa ajili ya kukinoa kikosi chetu na nipende kusema kuwa huyu ndio mwalimu wetu rasmi.

“Kupitia kocha huyu nina imani tutaweza kufikia malengo tuliyojiwekea sisi kama timu ambayo ni kuwa katika nafasi za juu za Ligi Kuu Bara kwa msimu huu,” alisema Kifaru.

Kwa upande wake Omog alifunguka: “Nina furaha kurejea tena Tanzania kwa mara nyingine, lakini kwa sasa nikiwa na kikosi cha Mtibwa matarajio yangu ni kufanya vizuri kama nilivyofanya kwenye timu nyingine huko nyuma, kwa usajili ambao umefanyika nina imani tutakwenda kufanya vizuri msimu huu.

“Uongozi umenihakikishia mazingira mazuri ya kazi hivyo ninatarajia makubwa kutoka kwa wachezaji wangu ambapo kupitia wao tutapambana kuiweka Mtibwa kwenye nafasi nzuri.”

HAWA ABOUBAKHARI

Dar es Salaam

 

The post Omog asaini miaka miwili Mtibwa appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz