Mwanyiko Awashukuru Mashabiki, Atuma Ujumbe-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Mwanyiko Awashukuru Mashabiki, Atuma Ujumbe-Michezoni leo

 

BONDIA HASSAN Mwakinyo, ametoa shukuran kwa watu mbalimbali kwa ushirikiano ambao wamemuonesha katika maandalizi ya pambano lake na Julius Indogo wa Namibia.

 

Mwakinyo ametoa shukurani hizo kupitia ukurasa wake wa Twitter ikiwa ni saa chache zimepita tangu, atetea ubingwa wake wa Afrika (ABU) Super Welterweight baada ya kumpiga Julius Indogo, raia wa Namibia raundi ya 4 kwa ‘TKO.’

 

Pambano hilo limefanyika usiku wa kumakia leo Jumamosi tarehe 4 Septemba 2021, katika pambano lililofanyika ukumbi wa Ubungo Plaza, Dar es Salaam.

 

Mwakinyo ni bondi namba namba 1 Afrika na namba 37 duniani kati ya mabondia 2,050 wa uzani wa super welter.

Katika salamu zake, Mwakinyo amesema hivi;

Awali ya yote nimshukuru Mwenyezi Mungu mana bila yeye hakuna mimi, yeyee ndo mpangaji wa nani ashinde hakika alinichagua Mimi kuwa mshindi, Pili Nishukuru Familia yangu Mama yangu bi fatma hassan na wengine wote kwa ujumla ambao wamesimama na Mimi na kunitia nguvu pale kwenye.

 

Ugumu,Nishukuru management yangu kwa kazi kubwa walionayo juu yangu,Mkuu wangu wa Mkoa,Serekali kuu, na wizara ya michezo kwa ujumla kwa hakika najivunia,lakin pia sponsors wote kama @azamsports2 na, wengine ………wa pambano zima toka mwanzo hadi mwisho lakini shukurani ya kipee ni kwako shabiki wangu ambae ndani yako kuna mimi.

 

Hakika ninyi mumenipa hadhi na heshima kubwa mimi sio mshindi na nisingefika hapa bila ninyi, lakini kwa ambae pia sio shabiki yangu nakushukuru sana bila kuwepo ninyi msiokuwa mashabiki wangu nisingepata wa kunikosoa pale ninapokosea.

Nawashukuru sana. Ushindi huu ni wa Taifa zima…nitaendelea kusimama kwa ajili ya nchi yangu…nawapenda sana…

The post Mwanyiko Awashukuru Mashabiki, Atuma Ujumbe appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz