KMC Yaipiga Mkwara Polisi Tanzania-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

KMC Yaipiga Mkwara Polisi Tanzania-Michezoni leo

UONGOZI wa KMC umeweka wazi kuwa unahitaji kufanya vizuri kwenye mechi zake zote za Ligi Kuu Bara na itaanza kufanya hivyo mbele ya Polisi Tanzania.

Septemba 29, KMC itakuwa na kazi mbele ya Polisi Tanzania kwenye mchezo wa Ligi Kuu Bara utakaochezwa Uwanja wa Ushirika, Moshi na jana kikosi kiliibukia huko Moshi.

Akizungumza na Championi Jumatatu, Ofisa Habari wa KMC, Christina Mwagala alisema kuwa wanatambua kwamba ligi inaanza na wana malengo ya kufanya vizuri hivyo wataanza kufanya hivyo mbele ya Polisi Tanzania.

“Kuanza kwa ligi kwetu sisi ni maandalizi na mwanzo mzuri ni jambo ambalo tunalihitaji hivyo tutaanza kufanya mbele ya Polisi Tanzania, maandalizi ambayo tumeyafanya ni makubwa na tunaamini tutafanya vizuri.

“Kikubwa mashabiki wazidi kuwa nasi, hatutawaangusha na tutaendelea na pira letu lile, pira spana na pira kodi na kwa usajili ambao tumefanya ni moto wa kuotea mbali,” alisema.

Nyota ambao ni wapya ndani ya KMC ni pamoja na Faroukh Shikalo ambaye alikuwa anakipiga Yanga pamoja na Miraj Athuman aliyekuwa anacheza Simba.

LUNYAMADZO MLYUKA, Dar es Salaam

The post KMC Yaipiga Mkwara Polisi Tanzania appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz