Kanoute, Onyango warejesha matumaini Simba SC-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kanoute, Onyango warejesha matumaini Simba SC-Michezoni leo

NYOTA watatu wa Simba, Joash Onyango, Sadio Kanoute na Jonas Mkude, huenda wakawa sehemu ya kikosi hicho kitakachocheza dhidi ya Dodoma Jiji, kesho Ijumaa kwenye Uwanja wa Jamhuri, Dodoma.

 

Hiyo ni baada ya kukosekana katika mchezo wa Jumanne wa Ligi Kuu Bara dhidi ya Biashara United uliopigwa kwenye Uwanja wa Karume huko mjini Musoma. Nyota hao wamekosekana kwa sababu mbalimbali ikiwemo majeraha na matatizo ya kifamilia.

 

Kwa mujibu wa mratibu wa timu hiyo, Abbas Ally, Onyango, Kanoute waliukosa mchezo dhidi ya Biashara kutokana na majeraha waliyoyapata katika mchezo wa Ngao ya Jamii dhidi ya Yanga uliochezwa Uwanja wa Mkapa, Dar.

 

Ally alisema kuwa wachezaji hao wamepona majeraha yao na huenda wakasafiri na timu kuelekea Dodoma kwa ajili ya mchezo dhidi ya Dodoma Jiji utakaopigwa Ijumaa hii kwenye Uwanja wa Jamhuri mkoani huko.

 

Aliongeza kuwa kiungo wao Mkude amemaliza matatizo ya kifamilia huku Lwanga akimalizia adhabu ya kadi nyekundu aliyoipata mchezo wa Ngao ya Jamii, hivyo atakuwa sehemu ya kikosi kitakachocheza dhidi ya Dodoma.

 

“Katika mchezo wetu huu wa kwanza wa ligi tumewakosa wachezaji wanne kwa matatizo mbalimbali ikiwemo majeraha, matatizo ya kifamilia na adhabu ya kadi.

 

“Wachezaji hao ni Onyango, Kanoute, Mkude na Lwanga ambao wote wachezaji muhimu na tegemeo katika kikosi chetu cha Simba.

 

“Wachezaji hao wakiwemo majeruhi Onyango na Kanoute wamepona, Mkude amemaliza matatizo ya kifamilia wakati Lwanga akimalizia adhabu yake ya kadi nyekundu, hivyo wataungana na timu mkoani Dodoma kwa ajili ya mchezo wa Dodoma Jiji,” alisema Ally.

WILBERT MOLANDI, Dar es Salaam

The post Kanoute, Onyango warejesha matumaini Simba SC appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz