Hitimana Aanza na Mkwara Mzito Simba SC-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Hitimana Aanza na Mkwara Mzito Simba SC-Michezoni leo

BAADA ya kukabidhiwa jukumu la kukinoa kikosi cha Simba, Kocha msaidizi wa timu hiyo, Mrundi Thierry Hitimana amesema kwa kuanza atahakikisha anakuza na kuendeleza vipaji vya wachezaji wake.

 

Kocha huyo amejiunga na Simba kwa ajili ya kuliboresha benchi la ufundi la timu hiyo linaloongozwa na Mfaransa, Didier Gomes na Selemani Matola.

 

Akizungumza na Championi Jumatatu, Hitimana alisema kuwa amejiunga na timu kubwa yenye uhitaji wa matokeo mazuri ya ushindi, hivyo ni lazima apambane kuhakikisha wanafanya vema.

 

Hitimana alisema kwa kushirikiana na bosi wake Gomes, atatumia mbinu na ufundi wake wote ili wafikie malengo yao ikiwemo kufika mbali katika Ligi ya Mabingwa Afrika.

 

“Simba ni timu kubwa kwa sasa Afrika. kupata nafasi ya kufanya kazi na klabu kama hii ni jambo la kujivunia na fursa kukuza uzoefu wangu.

 

“Unajifunza kufanya kazi na timu yenye uhitaji wa matokeo chanya katika kila mechi inayocheza kitu ambacho kama kocha kinakufanya muda wote kuwa ‘stable’ kwenye mbinu zako, kuwasoma wapinzani , kukuza na kuendeleza vipaji vya wachezaji wako.

 

“Pia kuimarisha umoja wa timu na klabu mbele ya wanachama wetu, mashabiki na uongozi kwa ujumla. Tunajukumu kubwa kimataifa pamoja na bosi wangu Gomes na hakika tutatimiza malengo ya timu na klabu,” Hitimana.

WILBERT MOLANDI, Dar es Salaam

The post Hitimana Aanza na Mkwara Mzito Simba SC appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz