Fei Toto Achimba Mkwara Mzito Ligi Kuu-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Fei Toto Achimba Mkwara Mzito Ligi Kuu-Michezoni leo

BAADA ya kuibuka na ushindi wa bao 1-0 dhidi ya Simba, Jumamosi, kiungo mshambuliaji wa Yanga, Feisal Salum ‘Fei Toto’, amefunguka kuwa sasa moto wao hauzimiki na wamepanga kufanya vizuri katika kila mchezo ulio mbele yao.

 

Yanga Jumamosi ilifanikiwa kushinda taji la Ngao ya Jamii baada ya kuibuka na ushindi wa bao 1-0 dhidi ya Simba, ambapo sasa Yanga wameandika rekodi ya kutwaa taji hilo mara sita.

 

Fei Toto, alikuwa miongoni mwa nyota walioonyesha kiwango kikubwa katika mchezo huo ambapo alifanikiwa kupiga pasi 42, ambazo zilifika kwa walengwa.

 

Akizungumza na Championi Jumatatu, Fei Toto alisema: “Kwanza kabisa tunawashukuru mashabiki wetu kwa sapoti yao na kujitokeza kwa wingi katika michezo yetu hata inapotokea tunapata matokeo mabaya.

 

“Ni jambo zuri kuona Jumamosi tumewapa furaha na tunawaahidi msimu huu kujituma kwa kila mchezo unaokuja kuhakikisha tunapata matokeo mazuri,” alisema Fei Toto ambaye kuanzia msimu uliopita amekuwa bora.

MARIA RAYMOND, Dar es Salaam

The post Fei Toto Achimba Mkwara Mzito Ligi Kuu appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz