BIN KLEB, SEIF MAGARI WATEULIWA KAMATI YA USHINDI YANGA-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

BIN KLEB, SEIF MAGARI WATEULIWA KAMATI YA USHINDI YANGA-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
 

KAMATI ya Utendaji ya Yanga imewateua wanachama maarufu na viongozi wa zamani wa klabu hiyo, Seif Ahmed 'Seif Magari' na Abdallah Ahmed Bin Kleb kuwa sehemu ya Kamati ya Mashindano ya klabu.
Taarifa ya klabu leo imesema kwamba Kamati hiyo itakuwa chini ya Mwenyekiti, Rodgers Gumbo, wakati Wajumbe wengine ni Hamad Islam, Lucas Mashauri, Davis Mosha, Arafat Haji, Hersi Said na Pelegrinius Rutayuga.




Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz