Azam Wawaweka kando Waarabu-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Azam Wawaweka kando Waarabu-Michezoni leo

NAHODHA na beki wa kati wa Azam, Aggrey Morris ameibuka na kusema kuwa kwa sasa akili na malengo yao yapo katika mchezo wao wa marudiano dhidi ya Horseed ya Somalia na si kwa Pyramids ya Misri.

 

Azam imefanikiwa kushinda mabao 3-1 dhidi ya Horseed katika mchezo wa kwanza hatua ya awali kwenye Kombe la Shirikisho katika mchezo uliopigwa juzi Jumamosi kabla ya mchezo wa marudiano unaotarajia kupigwa Septemba 18, mwaka huu.

 

Akizungumza na Championi Jumatatu, Morris alisema kuwa bado wana kazi kubwa ya kuhakikisha wanafuzu hatua inayofuata kwa kuwa hawapaswi kuwabeza wapinzani wao ambao wameonyesha upinzani mkubwa hivyo haitokuwa rahisi kuwafikiria Pyramid watakaocheza nao kwenye hatua ya pili.

 

“Unajua hii michuano siyo rahisi kwa sababu watu huenda wakaichukulia Horseed ni timu nyepesi kwa kuwa imetoka Somalia lakini kwetu bado ni mechi ngumi ambayo tunahitaji ushindi hivyo ni jukumu la kila mchezaji kuhakikisha anapambana ili tuweze kusonga mbele.

 

“Kiukweli kwa sasa ni ngumu kuweza kuwafuatilia au kuwafikiria Pyramids kwa kuwa bado hatujamaliza hatua hii ingawa kila mtu anajua timu itakayopita hapa itaenda kukutana na Pyramids ila kwa sasa ni jambo ambalo hatuwezi kulipa nafasi,” alisema Morris.

JOEL THOMAS, Dar es Salaam

The post Azam Wawaweka kando Waarabu appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz