Aucho: Nimezoea Mechi Ngumu-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Aucho: Nimezoea Mechi Ngumu-Michezoni leo

KIUNGO mkabaji wa Yanga, Mganda, Khalid Aucho, amefichua kuwa kwake haikuwa shida kufanya vizuri katika mchezo wa Ngao ya Jamii dhidi ya Simba kwa kuwa amezoea kucheza mechi ngumu bila ya kuwa na presha.

 

Wikiendi iliopita, kiungo huyo alicheza mechi yake ya kwanza akiwa na Yanga baada ya kujiunga na timu hiyo msimu huu kwa mkataba wa miaka miwili akitokea El Makasa ya Misri.

 

Katika mchezo huo wa Ngao ya Jamii ambao ulipigwa Uwanja wa Benjamin Mkapa, Dar, Yanga iliibuka na ushindi wa bao 1-0.

 

Akizungumza na Spoti Xtra, Aucho alisema: “Binafsi kwangu imekuwa ni furaha kubwa kutwaa ubingwa wa Ngao ya Jamii, hii ni zawadi yetu kwa mashabiki ambao wamekuwa wakituunga mkono. Ukiangalia hatukufanya vizuri kwenye Ligi ya Mabingwa Afrika ambayo sikucheza.

 

“Huu mchezo kwangu haukuwa mgumu na sijaona ugumu wowote kwa sababu nimezoea kucheza mechi za namna hii. Tunaenda kuanza ligi ambayo ni ndefu na ngumu, lakini malengo na matumaini yetu ni makubwa.”

~~Ibrahim Mussa, Dar

The post Aucho: Nimezoea Mechi Ngumu appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz