Adam Adam, Metacha Ndani ya Polisi Tanzania-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Adam Adam, Metacha Ndani ya Polisi Tanzania-Michezoni leo

ALIYEKUWA mshambuliaji wa Al Wahda FC ya nchini Libya, Adam Adam amefanikiwa kujiunga na Polisi Tanzania kwa mkataba wa miaka miwili.

 

Adam kabla ya kujiunga na Polisi Tanzania alikuwa anakipiga katika Klabu ya Al Wahda FC ambayo alijiunga nayo akitokea JKT Tanzania.

 

Akizungumza na Championi Jumatano, Ofisa Habari wa timu hiyo, Juma Hassan amethibitisha kuwa ni kweli wamewasajili wachezaji hao ili kuweza kuongeza nguvu katika kikosi chao cha msimu ujao.

Aliongeza kuwa, katika kikosi chao zilibaki nafasi mbili lakini moja tayari imepata mwenyewe ambaye ni kipa Metacha Mnata aliyekuwa anachezea Yanga katika msimu uliopita na taarifa za usajili wake wote utajulikana rasmi leo na watamtangaza rasmi.

 

“Malengo yetu kama timu ni kufanya usajili mzuri kwa ajili ya msimu ujao na ndio maana tumewasajili wachezaji hao na wengine ambao tumewasajili kutokana na uhitaji wa timu.

 

“Tumemsajili Adam kwa mkataba wa miaka miwili ili kuongeza nguvu katika kikosi chetu cha msimu ujao lakini pia Metacha ambaye tutamtangaza kesho (leo) pamoja na wachezaji wetu wote wapya.”

STORI NA Richard Ngailla – GPL


The post Adam Adam, Metacha Ndani ya Polisi Tanzania appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz