Varane: Tutasaidiana na Pogba Kutwaa Makombe-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Varane: Tutasaidiana na Pogba Kutwaa Makombe-Michezoni leo

BEKI mpya wa Manchester United, Raphael Varane amesema yeye na kiungo Paul Pogba watahakikisha wanaipa mafanikio timu hiyo.


Varane alianza mazoezi na timu
hiyo juzi akiwa amesajiliwa kwa kitita cha pauni milioni 42, akitokea Real Madrid ya nchini Hispania.


Beki huyo ameonekana kufurahia
kujiunga na timu hiyo na kumkuta Pogba ambaye wanacheza pamoja kwenye timu ya Taifa ya Ufaransa. Akizungumza kwa mara ya kwanza klabuni hapo, Varane amesema yeye pamoja na Pogba watahakikisha kuwa timu hiyo inatwaa makombe makubwa.

 

“Kumekuwa na tetesi nyingi sana kuhusu mimi na Manchester United kuanzia mwaka 2011, kipindi ambacho kocha Alex Ferguson alikuja kwenye nyumba ya mama yangu.

 

Ni kweli kuwa tulizungumza na klabu yangu na nafikiri ulikuwa muda sahihi wa kucheza Ligi Kuu England kwangu kwa kipindi kile lakini ikashindikana.“Ninafuraha sana kuwa hapa kwa sasa nafikiri mimi na Pogba na wachezaji wengine hapa tutaisaidia timu hii kutwaa makombe makubwa,” alisema Varane.

AJALI MBAYA: WATU 10 WAFARIKI Baada ya GARI la JESHI KUGONGANA na FUSO la MIZIGO

The post Varane: Tutasaidiana na Pogba Kutwaa Makombe appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz