SIMBA SC YAMSAJILI WINGA CHIPUKIZI JIMSON MWANUKE KUTOKA GWAMINA YA MISUNGWI ILIYOSHUKA DARAJA LIGI KUU -Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

SIMBA SC YAMSAJILI WINGA CHIPUKIZI JIMSON MWANUKE KUTOKA GWAMINA YA MISUNGWI ILIYOSHUKA DARAJA LIGI KUU -Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
 MABINGWA wa Tanzania, Simba SC wamemtambulisha winga chipukizi, Jimson Steven Mwanuke mwenye umri wa muaka 18 kuwa mchezaji wao mpya kuelekea msimu ujao.
Huyo anakuwa mchezaji mpya wa nane baada ya kiungo mkabaji, Abdulsamad Kassim Ali ' Guti' kutoka Kagera Sugar ya Bukoba na beki wa kulia, Israel Patrick Mwenda kutoka KMC ya Kinondoni.
Wengine ni beki wa kati Mkongo Henoc Inonga Baka kutoka DC Motema Pembe ya kwao, Kinshasa, mawinga Msenegal, Msenegal Papa Ousmane Sakho kutoka Teungueth Rufisque ya kwao na Yussuf Mhilu kutoka Kagera Sugar ya Bukoba Wengine ni Wamalawi, Peter Banda kutoka Nyasa Big Bullet ya kwao, Blantyre na kiungo Duncan Nyoni kutoka Silver Strikers ya kwao, Lilongwe na wote wapo kambini Jijini Rabat nchini Morocco kujiandaa na msimu mpya.


Ikumbukee msimu ujao Simba itawakosa nyota wake wawili walioibeba timu kwa misimu miwili iliyopita, winga wa Msumbiji Luis Miquissone aliyeuzwa Al Ahly ya Misri na kiungo Mzambia, Clatous Chama aliyeuzwa RSB Berkane ya Morocco.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz