RAIS SAMIAH KUDHAMINI KLABU BINGWA YA WANAWAKE CECAFA-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

RAIS SAMIAH KUDHAMINI KLABU BINGWA YA WANAWAKE CECAFA-Michezoni leo

Pakua App ya 'EDUSPORTSTZ NEWS' Uweze kufurahia Habari zote za Mapenzi; Udaku, Ajira na Michezo kila siku Ipo Google Playstore, Kwa Ku BONYEZA INSTALL Ili KUIDOWNLOAD Kwenye Simu yako nakutasoma habari zote hata kama hauna MB
 

RAIS wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mama Samiah Suluhu Hassan amekubali kudhamini michuano ya Klabu Bingwa Afrika Mashariki na Kati ya wanawake.
Jana, Rais wa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF) alitoa ombi hilo wakati kikosi cha timu ya taifa ya vijana chini ya umri wa miaka 23 kuzuru Ikulu kwa mwaliko wa Rais Samiah kufuatia kutwaa ubingwa wa CECAFA Challenge U23 hivi karibuni nchini Ethiopia.


Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz