Man City Gari Laanza Kuwaka-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Man City Gari Laanza Kuwaka-Michezoni leo

GARI la mabingwa watetezi wa Ligi Kuu England, Manchester City jana lilianza kuwaka baada baada ya kuichapa Norwich City 5-0.

Mabao ya Man City yaliwekwa kambani na Tim Krul aliyejifunga dakika ya saba, Jack Grealish dakika ya 22, Aymeric Laporte dakika ya 64, Raheem Sterling dakika ya 71 na Riyad Mahrez dakika ya 84 katika mchezo huo uliopigwa kwenye Uwanja Etihad jijini Manchester.

The post Man City Gari Laanza Kuwaka appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz