Makambo Awatoa Hofu Wananchi – Video-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Makambo Awatoa Hofu Wananchi – Video-Michezoni leo

KLABU ya Yanga jana ilifanya Tamasha lake la Siku ya Wananchi likiambatana na kutambulisha wachezaji wapya baada ya kufanya usajili na kisha kucheza mechi ya kirafiki na klabu ya Zanaco kutoka Zambia.

 

Mshambuliaji wa Yanga aliyeweka kimiani bao pekee la Yanga, Heritier Makambo amewatoa hofu mashabiki wao kuwa msimu unaokuja utakuwa msimu bora sana kwa upande wao na watachukua makombe.

 

Mtanange huo wa kirafiki ulimalizika huku pilau la Yanga likitiwa tope kwa kuchezea kichapo cha mabao (2-1).

 

The post Makambo Awatoa Hofu Wananchi – Video appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz