Kidunda Amkalisha Kwa KO, Paul Kamata-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Kidunda Amkalisha Kwa KO, Paul Kamata-Michezoni leo

Naibu Waziri wa Mifugo na Uvuvi, Abdallah Ulega (kulia) na Afisa Mhamasishaji wa Yanga SC, Antonio Nugaz wakiwa na bondia Seleman Kidunda aliye tetea mkanda wake kwa kumkalisha kwa KO Paulo Kamata.

BONDIA Suleiman Kidunda usiku wa kuamkia leo Agosti 21, 2021 amemkalisha kwa KO, Paul Kamata raundi ya saba ndani ya Ukumbi wa Ubungo Plaza, Dar es Salaam.

TWAHA KIDUKU “SIKUJUA kama NIMEANGUKA, NILIKUWA NATUNZA HESHIMA”

The post Kidunda Amkalisha Kwa KO, Paul Kamata appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz