Johora, Diarra Wampagawisha Kocha Yanga-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Johora, Diarra Wampagawisha Kocha Yanga-Michezoni leo

KOCHA wa makipa wa Yanga, Razack Siwa amefunguka kuwa anafurahi kufanya kazi na magolikipa wapya ambao wamejiunga na kikosi hicho hivi karibuni.

 

Magolikipa ambao wamejiunga hivi karibuni na Yanga ni Erick Johora na Djigui Diarra ambao wamechukua nafasi za Metacha Mnata na Farouk Shikhalo ambao mikataba yao imeisha.


Akizungumza na Championi Ijumaa, kutoka nchini Morocco, Siwa alisema kuwa ni makipa wazuri na wenye uwezo mkubwa.


“Namshukuru Mungu tumeanza mazoezi salama na makipa ni wazuri, bado ni vijana naamini katika mazoezi ambayo wanafanya watakuwa vizuri zaidi ya walivyo.


“Tunafanya mazoezi mara mbili kwa siku kwa maana ya asubuhi na jioni wakati joto likiwa limepungua.
“Tunawashukuru viongozi wa klabu kwa kutuleta huku Morocco kwa ajili ya maandalizi ya msimu ujao, ni sehemu nzuri sana.


“Huu muda ambao nimepata kwa ajili ya kukinoa kikosi kwangu mimi nafurahi sana kwani ni makipa ni wazuri wana
vipaji sana,” alisema Siwa.

The post Johora, Diarra Wampagawisha Kocha Yanga appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz