Yanga Yaifunika Simba Kigoma-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Yanga Yaifunika Simba Kigoma-Michezoni leo

WAKATI mchezo wa Ligi Kuu Bara ukipigwa jana kwenye Uwanja wa Lake Tanganyika Kigoma, Yanga walionekana kuifunika Simba. Kabla mchezo huo haujaanza mashabiki wa Yanga walikuwa wengi zaidi kuliko wale wa Simba ikiwa ni nadra sana hali hiyo kutokea.

 

Mpaka majira ya saa saba mchana, majukwaa ambayo huwa yanakaliwa na Yanga yalikuwa yameshajaa, huku majukwaa ambayo yalikuwa yanakaliwa na Simba yenyewe yalikuwa bado yana mapengo mengi na mashabiki baadhi wa Yanga walisogea kukaa hapo.

 

Hali hii ilikuwa inatokea haya nje ya uwanja ambapo mashabiki waliokuwa wamevaa jezi za Yanga walikuwa wengi zaidi kuliko wale wa Simba.

Mwandishi Wetu, Dar es Salaam

The post Yanga Yaifunika Simba Kigoma appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz