TFF Yalaani Kauli ya Waziri Bashe-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

TFF Yalaani Kauli ya Waziri Bashe-Michezoni leo

Shirikisho la Soka nchini TFF limesikitishwa na kauli ya Naibu Waziri wa Kilimo Hussein Bashe, alioitoa baada ya mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara uliochezwa juzi Jumamosi (Julai 03) kati ya Simba SC dhidi ya Young Africans.

 

TFF imetoa taarifa ya kusikitishwa na kauli ya kiongozi huo, jana Jumapili jioni. Katika kurasa za mitandao za Waziri Bashe aliandika kuwa, “Waamuzi wa mchezo wa Simba SC dhidi ya Young Africans walidhibitiwa kwa makuaudi, vinginevyo wangetoa Penati”.

 

Katika taarifa hiyo TFF imewaomba viongozi wa kuacha hisia zinazoweza kuchochea vurugu kwenye mpira wa miguu, na badala yake wahubiri amani.

 

Katika mchezo huo Simba SC ilikubali kupoteza kwa kufungwa bao 1-0 dhidi ya Young Africans, bao likifungwa na kiungo Zawadi Mauya.

 

Ushindi huo umeiwezesha Young Africans kufikisha alama 70 zinazoiweka timu hiyo katika nafasi ya pili kwenye msimamo wa Ligi Kuu Tanzania Bara. Simba SC yenye alama 73 inaendelea kuongoza msimamo wa Ligi Kuu, na Julai 07 itacheza dhidi ya KMC FC jijini Dar es salaam.

The post TFF Yalaani Kauli ya Waziri Bashe appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz