Nabi Aandaliwa Mkataba Mpya Yanga-Michezoni leo - EDUSPORTSTZ

Latest


 

Nabi Aandaliwa Mkataba Mpya Yanga-Michezoni leo

TAARIFA za kuaminika kutoka ndani ya Yanga, zinadai kuwa viongozi wa timu hiyo wamepanga kumuongezea mkataba kocha wa timu hiyo, Nasreddine Nabi.

 

Uamuzi huo umekuja baada ya kuridhishwa na mwenendo wa timu hiyo tangu Nabi apewe jukumu la kuinoa kutoka kwenye mikono ya Cedric Kaze, huku pia akitoka kuifunga Simba.

Chanzo kutoka ndani ya Yanga, kimeliambia Spoti Xtra kuwa: “Viongozi wetu wa Yanga na wale wa GSM wameridhishwa na uwezo wa Nabi, ukiangalia amekaa muda mfupi tu lakini kuna mabadiliko makubwa sana yameonekana kwenye timu, hivyo wameanza kujadili suala la kumuongezea mkataba ili aijenge timu zaidi.

 

Spoti Xtra lilimtafuta Mkurugenzi wa Mashindano wa Yanga, Thabit Kandoro kuzungumzia hilo, alisema:

 

“Kiukweli Nabi alikuwa chaguo letu na ndiyo maana tulimpa kazi kwa sababu tulitambua ni mtu wa namna gani.“Kuhusu kuibadilisha Yanga ni kweli kafanya hivyo.

 

Lakini kuhusu mkataba mpya ni mapema sana kuzungumzia.”Nabi alitua Yanga April mwaka huu na kusaini mkataba wa mwaka mmoja na nusu. Amefanikiwa kuiongoza timu hiyo kwenye michezo sita ya ligi, ameshinda minne, sare moja na kupoteza moja.

Stori: SAID ALLY,Dar esSalaam

The post Nabi Aandaliwa Mkataba Mpya Yanga appeared first on Global Publishers.



Je wajua!!!???

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click 👉👉👇👇👇https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.

No comments:

Post a Comment


 

Je Wajua??

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.
Edusportstz